เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักทายค๊าบบบบบ......!! :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้ อากาศร้อนมากๆ เหมือนฝนจะตกเลยครับ
เย็นนี้มีใครไปเที่ยว งาน ที่บึงบางครับ

วันนี้ อากาศร้อนมากๆ เหมือนฝนจะตกเลยครับ
เย็นนี้มีใครไปเที่ยว งาน ที่บึงบางครับ

ถ้าจะสมัครเซฟไทยจะสมัครที่พี่ต๊ากได้ไหมอ่ะ
ถ้าได้จะได้สมัคร
*-*

เห็นมาหลายวันแล้วครับ A31สีเทากันชนหน้าดำอินเตอร์เจ ใช้คนในกลุ่มเราหรือป่าวครับ พอดีผมไปกินข้าวที่บิ๊กซีแล้วเจอ เกือบทุกวันเลย
รถเพื่อนผมเองครับ....ไม่ได้เข้ามานานเลยสบายดีกันนะครับ:coolly-0024:

อ่าคับขอบคุณมากๆครับ
*-*:coolly-0033::coolly-0033:
อย่าลืมสมัคนะครับ แล้วจะรู้ว่า มีดีกว่าที่เห็น :coolly-0010:

รถเพื่อนผมเองครับ....ไม่ได้เข้ามานานเลยสบายดีกันนะครับ:coolly-0024:
สบายดีครับ
อ๋อถึงว่า ผมไปกินข้าว เจอเกือบทุกวันเลย

หวัดดีคับพวกพี่ๆ ผมชื่อตองนะคับ เด็กอยธยา ( ผักไห่คับ )

เรียนเทคนิคอยุธยา พอดีพึ่งหัดเล่นเซฟอ่ะคับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากรุ้จักคนที่ขับเซฟในอยุธยาเยอะๆ เผื่อมีอะไรได้ปรึกษาได้อ่ะคับ

หวัดดีคับพวกพี่ๆ ผมชื่อตองนะคับ เด็กอยธยา ( ผักไห่คับ )

เรียนเทคนิคอยุธยา พอดีพึ่งหัดเล่นเซฟอ่ะคับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากรุ้จักคนที่ขับเซฟในอยุธยาเยอะๆ เผื่อมีอะไรได้ปรึกษาได้อ่ะคับ

อ่าคับ
ผมเรียนอยู่อโยคับ
ยินดีคับ
มีสมาชิกมาเพิ่มคับ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ยินดีตอนรับครับ คุณตอง

ใช่คันสีเขียวก้านมะลิ หรือป่าวครับ เห็นมีจอดอยู่คันนึง เคยผ่าน
อ่าคับ
ผมเรียนอยู่อโยคับ
ยินดีคับ
มีสมาชิกมาเพิ่มคับ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
ผมก็เด็กอโยเก่านะครับ แต่ทางขึ้นลง อโย มันสูงจิงๆเลย :coolly-0028:

ไม่เคยเห็นจอดที่เทคนิคเลยครับ
เอหรือว่าเราไม่สังเกตุหว่า

ผมก็เด็กอโยเก่านะครับ แต่ทางขึ้นลง อโย มันสูงจิงๆเลย :coolly-0028:[/QUOTE]

ถูกครับ รถผมขึ้ไม่ได้เลยต้องไปจอดแอมโปเลยอ่ะคับ

ผมก็เด็กอโยเก่านะครับ แต่ทางขึ้นลง อโย มันสูงจิงๆเลย :coolly-0028:

ถูกครับ รถผมขึ้ไม่ได้เลยต้องไปจอดแอมโปเลยอ่ะคับ[/QUOTE]
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ผมเคยขึ้นไปส่งแฟน ตอนขึ้ไม่ติด แต่ตอนลง ติด
แล้ว เมื่อไหร่ จะทำทางขึ้นลงดีดีก็ไม่รู้ เห็นเป็นแบบนี้ มา หลายปีแล้ว :coolly-0023:

เมื่อวานไปเดินบึงมา เจอเจ๊ โอม มาแนวใหม่ เด็กแว๊น!!
เห็นรถจอดอยู่ร้านสปิน แต่ไม่ได้แวะไปเสียดายจัง
...........วันหลังว่างๆนัดเจอกัน ดีกว่าครับ ทุกคน.......................

เมื่อวานไปเดินบึงมา เจอเจ๊ โอม มาแนวใหม่ เด็กแว๊น!!
เห็นรถจอดอยู่ร้านสปิน แต่ไม่ได้แวะไปเสียดายจัง
...........วันหลังว่างๆนัดเจอกัน ดีกว่าครับ ทุกคน.......................

อ่าคับไปด้วยยยยยยย
:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ไม่เคยเห็นจอดที่เทคนิคเลยครับ
เอหรือว่าเราไม่สังเกตุหว่า

<!-- / message -->
รถผมพึ่งได้มาอ่ะคับ แล้วช่วงนี้ผมฝึกงาน
เลยไม่ได้ไปวิทลัยอ่ะคับ<!-- sig --><!-- sig -->