เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีค่ะ พี่ต๋องเป็ดสุพรรณได้ยินชื่อเสียงมานาน ว่าง ๆ มามิสติ้งอยุธยาอย่าลืมเอาเป็ดมาให้พี่น้องที่นี่ชิมซักตัว-2ตัวนะเพ๊ คริ คริ พึ่งกลับจากไปเที่ยวสุพรรณมาเหมือนกัน สนุกมากมาย แล้วจะเอาภาพบรรยากาศมาลงให้อิจฉาเล่นนะ อิอิ

เจ๊ วันนั้น เหมือน เจอเหมือน เจ๊เลย อ่ะ

นั่ง อยู๋ สปิ๊น ผมขับ ผ่าน ไป พอดี

หวัดดียาม:coolly-0039:เช้าและสวัสดี ปีใหม่ พี่น้องแห่ง อโยธยา:coolly-0010: หวังว่า พี่น้อง คงสบายดีกันทุกคนนะคับ:coolly-0044:ยังไงก็รักษาสุขภาพกันบ้างนะคับ ค่อยๆดื่มกัน เบาเบา:coolly-0007: เหอๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

หวัดดียาม:coolly-0039:เช้าและสวัสดี ปีใหม่ พี่น้องแห่ง อโยธยา:coolly-0010: หวังว่า พี่น้อง คงสบายดีกันทุกคนนะคับ:coolly-0044:ยังไงก็รักษาสุขภาพกันบ้างนะคับ ค่อยๆดื่มกัน เบาเบา:coolly-0007: เหอๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
อยากเจอคนนี้เสาร์นี้จังเลย:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,366
เสาร์นี้ 4ทุ่ม มีใครไปคล้ายเมื่อยกับผมบ้างไหมครับ ฮ่าๆๆๆ

• #2,368
ไปไหนกันผมอยากไปด้วยแต่ยังไปไม่ได้ครัลลื่นรอเปลี่ยนก่อนซื้อรถมาขอเก่ามันครัชเดิมเอาไม่อยู่เลียมากไปหน่อย5555 กำลังจะไปคบการครัชทองแดงล่ะจัดหนักๆ จริงๆเลย ขับเซฟนี่ต้องปั้นเงินปั้นทองรอกันเลย พี่ๆว่าไหม:coolly-0023:
แต่แปลกนะรถรุ่นนี้ยิ่งเสียตังยิ่งมันแต่แอบมีน้ำตาซึมๆ:coolly-0010:

คืนนัฃี้ ประธาน ป่วน CO.LTD เมาแฟ่ด มิ๊ใช่หรอครับ

คืนนี้มีใครไปกานมั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขานั้น เขาจะมาได้เหรอ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
พี่ต๊าก พี่ว่ากันชนหน้าทรงอาร์32มาใส่กะกาบข้าง+กันชนหลังเวอร์เทคจะสวยมะ:coolly-0033:

• #2,379
พี่ต๊าก พี่ว่ากันชนหน้าทรงอาร์32มาใส่กะกาบข้าง+กันชนหลังเวอร์เทคจะสวยมะ:coolly-0033:
น่าสนนะต้น แต่กันชนหน้าทรงGTRมันจะสูงกว่าหรือป่าว ไม่แน่ใจนะ