เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอง โช๊คค้ำฝากระโปง ยังอยู่ไหม ถ้าขายพี่จะขอซื้อหน่อย เพาะของพี่ มันค้ำไม่อยู่แล้ว เสาร์นี้ เอาติดมาหน่อยนะ

ไปไหนกันอ่ะพวกพี่ๆ

ขายไปซะแล้วรถผม แต่ว่าวันเสา่ร์เจอกันคับโฉมใหม่ไฉไลกว่าเดิม

ต้องขอโทษคุณเจ๋งและชาว ยุดยาด้วยคับ
โทมาทีไรไม่ว่างซักครั้ง

พอดี งานที่บ้านผม ช่วง เสาร์-อาทิตย์ วันหยุดยาวหลายวัน
ผมเองไปไหนไม่ได้ ของ ขายดีอะคับ ต้องดูแลงานที่บ้านเอง

เดี๋ยวถ้ามีโอกาสจะไปเยือนคับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,245
  • #2,246
ต้องขอโทษคุณเจ๋งและชาว ยุดยาด้วยคับ
โทมาทีไรไม่ว่างซักครั้ง

พอดี งานที่บ้านผม ช่วง เสาร์-อาทิตย์ วันหยุดยาวหลายวัน
ผมเองไปไหนไม่ได้ ของ ขายดีอะคับ ต้องดูแลงานที่บ้านเอง

เดี๋ยวถ้ามีโอกาสจะไปเยือนคับผม
โอกาศหน้าเจอกันครับ อยุธยา ยินดีตอนรับเสมอครับ

......วันเสาร์เจอกัน....พี่น้องอยุธยา.....ใครว่างๆมานั่งคุยกันนะ......

ไปไป...ด้วย กำลังอยากเจอพี่ชลอยู่พอดี 555+

ตกลงนัดที่ไหน ปตท.ที่มีแม๊คสายเอเซีย ใช่ปะ...:coolly-0043:

• #2,254
ไปไป...ด้วย กำลังอยากเจอพี่ชลอยู่พอดี 555+

ตกลงนัดที่ไหน ปตท.ที่มีแม๊คสายเอเซีย ใช่ปะ...:coolly-0043:
ใช้แล้วเจ๊ 19.00 เป็นต้นไป:coolly-0044:

• #2,256
พี่ๆ คับ ช่วยหาไฟหน้า เปกเมกาหัยหน่อย จิง ของเเท้ไม่เอานะ ไม่มีตังเเร้วววว