**ตะ..ตะ.ตะ.ตะๆๆๆ..แตก..แตกแล้ว..(กรุโช๊ค+ของแต่งแ ตก..Tein HE HRตรงรุ่น A31/Tanabe Suspec pro/Cusco/Tein HEs13/Tein HE(คู่หลัง)/Greddy Inter kit rb20

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เย็นนี้เครื่องบินบริษัทลง 5 โมง ใครจะเข้าไปวันนี้ก็ได้นะคับ
ตั้งแต่ 18.00-01.00

วันเสาร์ตอนสายๆเจอกันนะคับ แน่แน่คับ

รอไม่ไหว ละคับยังไงขอชมก่อนละกันเผื่อเข้าตากรรมการ เด๋วแห้วอีก
ยังไงเจอกันนะคับ

ขอทราบ Tein HE - HR ตรงรุ่นใส่แล้วให้ความรู้สึกอย่างไร? แข็ง-นิ่มขนาดไหน? ดูของได้ที่ไหนครับ (จองก่อนได้หรือไม่?)

รอไม่ไหว ละคับยังไงขอชมก่อนละกันเผื่อเข้าตากรรมการ เด๋วแห้วอีก
ยังไงเจอกันนะคับ

ไปแล้ว2ชุดนะคับ:biggrin: :biggrin:

ขอทราบ Tein HE - HR ตรงรุ่นใส่แล้วให้ความรู้สึกอย่างไร? แข็ง-นิ่มขนาดไหน? ดูของได้ที่ไหนครับ (จองก่อนได้หรือไม่?)

โทมาคุยดีกว่านะคับ.......
ดูของแถวสนามบินดอนเมือง...ไม่รับจองครับ

P"arm ยังไม่ลืมนะครับ 500 ถ้าโอนให้แล้วจะโทรไปหานะครับ

P"arm ยังไม่ลืมนะครับ 500 ถ้าโอนให้แล้วจะโทรไปหานะครับ

ขอบคุณครับ

ไม่รีบคับ เงินเดือนหน้าออกก่อนก็ได้ครับ
รีบเอาของไปจังเลย จะขัดเนื้อขัดตัวให้ผ่องก่อนก็ไม่เอา:biggrin:

แต่....ตัวเลขไม่น่าจะถูกต้องนะคับ:confused: :confused:

up up

โบ ไรอ่าคับในรูป:eeek:

อันนี้ขายไปยังอ้ะรับ เท่าไรคับ.... แล้วมีเทอร์โบจำหน่ายมั้ยครับ

ไฟล์แนบ

48.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 175
สนมากเลยครับ เดวสิ้นเดือนติดต่อไปได้ปล่าวครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ในรูปเห็นมี บอลจ๊อย ใช่ของ cusco มั้ยครับ
ขายรึเปล่าครับ ถ้าขายสภาพเป็นยังงัย และราคาเท่าไร่ ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

195.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 179
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ในรูปเห็นมี บอลจ๊อย ใช่ของ cusco มั้ยครับ
ขายรึเปล่าครับ ถ้าขายสภาพเป็นยังงัย และราคาเท่าไร่ ขอบคุณครับ

ใช่1คู่
อีก1คู่ ไม่ทราบสังกัด แต่คาดว่าน่าจาเป็นCusco เหมือนกันคับ
สภาพจ๊อยแน่นทั้ง2ชุด(มือดันก็ไม่ขยับ) แต่แน่นไม่เท่ากันข้างนึงจะแน่นกว่าอีกข้าง

ยังไม่ได้ลงขาย รีบกลับมาอุบลก่อน เด๋ว....รอลงซื้อในกระทู้หน้าก็ได้คับ
ไม่น่าเกิน2พันคับ พันปลายๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม