เครื่อง 12v ติดแก้ซแล้วน้ำมันเครื่องหยดมากๆ ทำไงดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pholsaphong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pholsaphong

เซฟิโร่ A31 12V Standard
Register
เข้าร่วม
13 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมือก่อนไม่ได้ติดแก้ซ ไม่มีรอยน้ำมันหยด พอติดแก้ซแล้วใช้ไปได้ซักพักมีคราบน้ำมันเครื่องหยดเต็มพื้นเลย แก้ไงดีครับ

ลองหาที่มาดูจิน้าอู๊ดอู๊ด..มันหยดตรงไหน
ไหลมาจากตรงไหน..ป๋มว่ามันต้องมีซีลตัวไหนซักตัว
ที่จาลากลับบ้านเก่า... :wink: :byebye:

พอจะกะตำแหน่งของการหยดได้ไหมอ่ะครับ ...

ช่วงหน้าเครื่อง .. กลางเครื่อง ?

ผมเคยซีลยางหน้าเครื่อง ... ขับรถเสร็จใหม่ พวกหยดยังกะคนถูกแทง ...

มันไม่เกี่ยวครับ บางทีผมว่ามันมาบังเอิญมากก่าครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม