• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุงพี่บอยขาจะจายร้ายกะน้องด้ายลงคอหรอค่ะ โปรดอภัยให้น้องด้วย :coolly-0017: ครั้งหน้าจะมิพลาดแน่นอนน้องสัญญา:coolly-0046:

รีบ เเก้ตัวเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
พวกพี่ๆ เค้า ยังให้อภัย นู๋ อยู่ครับ

แล้วพี่ชื่อไรอ่ะ:coolly-0043:

ชื่อ K ครับ
เเต่เพื่อนๆชอบเรียก สาร เค มี ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ เเร่ะตัวเอง ชื่อรัยหรือ

จัดไรอ่ะ นู๋หมายถึงกิงเหล้าน่ะ คิดไรกานเนี๊ยะ:coolly-0011:

พี่ก็หมายถึง เหล้า เหมือนกัน ส่วน ดอก เนี่ย ก็หมายถึง ดอกไม้ 1ดอก หรือ2ดอก ก็จัดตามจำนวนว่า เก๋พาเพื่อนมากี่คน มา2คนก็2ดอกไง เหมือนคราวที่แล้วงะ

พี่ก็หมายถึง เหล้า เหมือนกัน ส่วน ดอก เนี่ย ก็หมายถึง ดอกไม้ 1ดอก หรือ2ดอก ก็จัดตามจำนวนว่า เก๋พาเพื่อนมากี่คน มา2คนก็2ดอกไง เหมือนคราวที่แล้วงะ

ของเค้าซื้อเป็นดอกไม่เป็น:coolly-0033:
เคยซื้อแต่เป็นช่อน่ะ:coolly-0010:

คุงพี่บอยขาจะจายร้ายกะน้องด้ายลงคอหรอค่ะ โปรดอภัยให้น้องด้วย :coolly-0017: ครั้งหน้าจะมิพลาดแน่นอนน้องสัญญา:coolly-0046:

สำหรับน้องเก๋ พี่ให้อภัยเสมอ ถ้าน้องเก๋ทำตัวน่ารัก และพาเพื่อนมาเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

นั่น.................เเน่.............
ให้มันจิงอย่างที่ว่่า น่ะ :coolly-0028:

ชื่อ K ครับ
เเต่เพื่อนๆชอบเรียก สาร เค มี ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ เเร่ะตัวเอง ชื่อรัยหรือ
ชื่อน้องเก๋ค่ะ ยินที่ด้ายรู้จักเช่นกานนนนค่ะ:coolly-0045:

นั่น.................เเน่.............
ให้มันจิงอย่างที่ว่่า น่ะ :coolly-0028:
เรื่องจริงครับคุณเค(ยกเว้นตอนเมางะ) มันจะตื่นขึ้นมาพร้อมคำถามว่า กรูไปทำอะไรมาเมื่อคืนวะ:coolly-0043:

เอาช่อใหญ่ๆหน่อยน่ะ แล้วอย่าลืมของน้องด้วยน่ะ :coolly-0033:

อ่าว....หนายบอกตกงานไง:coolly-0043:อ้างชัดๆ:coolly-0029:
คนไม่จริงใจ เก๋อย่าไปคุยด้วยเลย:coolly-0004: คนชื่อ นาธาน งะ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เรื่องจริงครับคุณเค(ยกเว้นตอนเมางะ) มันจะตื่นขึ้นมาพร้อมคำถามว่า กรูไปทำอะไรมาเมื่อคืนวะ:coolly-0043:

ไอ้ วงเล็บตัวหนังสือ สีส้มๆ นี่เเหร่ะ น่ากลัว :coolly-0010:

เอาช่อใหญ่ๆหน่อยน่ะ แล้วอย่าลืมของน้องด้วยน่ะ :coolly-0033:
ถ้าเป็นช่อต้อง 297 พี่มีปัญญาได้แค่เป็นดอกน่ะ :coolly-0033:มันเข้าไปอยู่ในใจได้ง่ายกว่า:coolly-0005:

พัฒนาการน้ำท่วมมมมมมม:coolly-0011:
น้องกลับบ้านก่องน่ะค่ะ เด๋วเจอกานที่บ้านต่อน่ะค่ะพี่ๆ:coolly-0033:

ไอ้ วงเล็บตัวหนังสือ สีส้มๆ นี่เเหร่ะ น่ากลัว :coolly-0010:
คุณเค มาอยู่ห้องนี้ดีกว่า :coolly-0001:ห้องนี้มันโปรยด้วยกลีบกุหลาบไว้แล้ว มองไปทางไหนก็เห็นแต่สีชมพู:coolly-0036::coolly-0035:

พัฒนาการน้ำท่วมมมมมมม:coolly-0011:
น้องกลับบ้านก่องน่ะค่ะ เด๋วเจอกานที่บ้านต่อน่ะค่ะพี่ๆ:coolly-0033:
เดี๋ยว แจวเรือไปรับ รอก่อนนะจ๊ะ:coolly-0024::coolly-0032::coolly-0035:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม