• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,841
อ่ะ! ออดะเริฟ

ถามทามไมหรอ ตอนนี้เปงโสดดดดดดค่าพี่จะจีบนู๋หรอค่ะ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คบเลยได้มั้ยค่ะ มาให้พี่จีบมันช้าอะจ๊ะ

ปล.รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน แอ๊ๆๆๆๆๆๆๆ

สำหรับโต้ "รักแท้" มีแค่คืนแรก

มาตามหาน้องเก๋ ...... เห็นแว๊บๆเมื่อคืน..

มาตามหาน้องเก๋ด้วยคับ.....เห็นแว็บๆๆเมื่อคืนเหมือนกัน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
ปล.ใช้คนเดียวกับ357เห็นป่าวคับ

มาตามหาน้องเก๋ด้วยคับ.....เห็นแว็บๆๆเมื่อคืนเหมือนกัน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
ปล.ใช้คนเดียวกับ357เห็นป่าวคับ
ขับสวนกัน ยังไม่เห็นเราอีก กะหนุงกะหนิงน่าดู5555

ไม่ทักไม่ทายเพื่อนฝูง เลวจิงๆ...

ขับสวนกัน ยังไม่เห็นเราอีก กะหนุงกะหนิงน่าดู5555

ไม่ทักไม่ทายเพื่อนฝูง เลวจิงๆ...

รถผมหรือรถน้องเค้าคับ แล้วผมหรือน้องเค้าขับคับ แอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ

รถผมหรือรถน้องเค้าคับ แล้วผมหรือน้องเค้าขับคับ แอ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ
เอารูปมั๊ยคับ ถ่ายจากมือถือ ไม่ชัด แต่พอเดาได้
ว่าใครเป็นใคร 55555

เอารูปมั๊ยคับ ถ่ายจากมือถือ ไม่ชัด แต่พอเดาได้

เอ๊ะ ...หลัง5โมงมีโรงเรียนรับสอนขับรถด้วยเหรอ..

• #1,851

ทามมายพี่ ไม่พกกล้องไว้บ้างละครับ
ถ่ายออกมาจะได้ชัดแบบนี้ แอ๊!:coolly-0012:​

ดีคับ พี่ น้อง ชาว cefiro Thailand สวัสดีปีใหม่นะครับ อย่าเบ อย่าจน นะครับ รถวิ่งกันแรง ๆ ทุกคนนะครับ ผมขอมารายงานตัวหน่อยคับ 1 ในทายาทตระกลู "บ" ที่เป็นข่าวอย่างร้อนแรงในคลับคับ ผมขอมาฝากตัวด้วยคนครับ พอดีเพิ่งกลับมาจากพัทยาน่ะคับเลยไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้เลยคับเห็นน้อง ๆ เขาบอกว่าเป็นข่าวอยู่น่ะรู้ตัวไหม

• #1,855
ดีคับ พี่ น้อง ชาว cefiro Thailand สวัสดีปีใหม่นะครับ อย่าเบ อย่าจน นะครับ รถวิ่งกันแรง ๆ ทุกคนนะครับ ผมขอมารายงานตัวหน่อยคับ 1 ในทายาทตระกลู "บ" ที่เป็นข่าวอย่างร้อนแรงในคลับคับ ผมขอมาฝากตัวด้วยคนครับ พอดีเพิ่งกลับมาจากพัทยาน่ะคับเลยไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้เลยคับเห็นน้อง ๆ เขาบอกว่าเป็นข่าวอยู่น่ะรู้ตัวไหม

"บ" บิ๊ก ที่อยู่ในรูปใช่ม่ะ 555
แหมมรหัสแล้วก็ไม่บอก
ว่างๆมาดริ๊งกันนะ

ถูกไม่ถูกก้อไปกันมาแล้วอ่ะ:coolly-0001:​
ตอนนี้ไม่ได้ไปแล้วงะ :coolly-0028:มีคนไปแทนแล้ว
ชื่อไรหว่า กิ๊กกิ๊ก ติ๊กติ๊ก มั้งจำไม่ค่อยได้ :coolly-0023:ประมาณนี้แหละ

"บ" บิ๊ก ที่อยู่ในรูปใช่ม่ะ 555
แหมมรหัสแล้วก็ไม่บอก
ว่างๆมาดริ๊งกันนะ

ช่วงนี้คงว่างยากอะ เห็นว่าต้องไปทำธุระแถว "คู้ขวา" บ่อยๆ55555555

คบเลยได้มั้ยค่ะ มาให้พี่จีบมันช้าอะจ๊ะ

ปล.รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน แอ๊ๆๆๆๆๆๆๆ
สงสัยจะคบม่ะด้าย เพราะพี่แค่รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน แต่นู๋ไม่ชอบรักสนุกแต่ชอบผูกพันอ่ะ:coolly-0046:

1012 นึกว่าหายไปไหน ปล่อยให้ 71 บุก 5555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม