• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,661
พรุ่งนี้จนถึงวันอาทิตย์อาจไม่เห็นเข้ามาไม่ต้องแปลกใจ
บริษัทปิด ไม่มีที่เล่น 555

ก็ขออวยพรปีใหม่53 ให้ชาวรามอินทราและผองเพื่อนร่วมวงการรักรถละกัน

คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้น
ตั้งใจทำอย่างเต็มที่
ท้ออย่าถอย
มีปัญหาไรที่นี่อาจช่วยได้

สุขกันให้เต็มที่ แล้วกลับมาอย่างสุขล้น
อย่าเจ็บอย่าจน จงทนและอึด
มีแผ่นดินอยู่
มีรูแทง
มีแรงเอา555

โชคดีครับพี่น้องครับ

HAPPY NEW MEAR

เอ้ย

"HAPPY NEW YEAR"
2010/2553

พรุ่งนี้จนถึงวันอาทิตย์อาจไม่เห็นเข้ามาไม่ต้องแปลกใจ
บริษัทปิด ไม่มีที่เล่น 555

ก็ขออวยพรปีใหม่53 ให้ชาวรามอินทราและผองเพื่อนร่วมวงการรักรถละกัน

คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้น
ตั้งใจทำอย่างเต็มที่
ท้ออย่าถอย
มีปัญหาไรที่นี่อาจช่วยได้

สุขกันให้เต็มที่ แล้วกลับมาอย่างสุขล้น
อย่าเจ็บอย่าจน จงทนและอึด
มีแผ่นดินอยู่
มีรูแทง
มีแรงเอา555

โชคดีครับพี่น้องครับ

HAPPY NEW MEAR

เอ้ย

"HAPPY NEW YEAR"

2010/2553
:coolly-0022:แรกๆก็มาดีอยู่หรอก หลังๆเนี่ยมันชักจะออกทะเล:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เน่าอะไร แค่หวานไปหน่อยน่ะ:coolly-0010:

วันหลังอย่าพาน่ารักๆๆมาอีกล่ะ เดียวพวกพี่ๆจะเผลอใจอีก:coolly-0046:
พามาน่ะดีแล้ว จะได้แย่งกัน เก๋จะได้ไม่มีใครมาสนใจ:coolly-0010: เสร็จโจร :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

ขอให้มีความสุขทุกคนนะคับ:coolly-0024::coolly-0024:

ในวันปีใหม่นี้ก็ขอให้พี่น้องเซฟไทย มีความสุข คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้ได้อย่างใจหวัง ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำๆรวยๆๆๆ
ปล.ไปเคาท์ดาว์นไหนกันดี พี่น้องและเก๋(คนพิเศษ)

เพื่อนบอยไม่กลัวเกิดอาการเพื่อนรักหักเลี่ยมโหดอีกสักคนไหม:coolly-0010:

มีความสุขมากๆนะครับคิดสิ่งใดให้ได้สมอย่างใจคิด ขอให้รวยๆทุกคนนะจ้าาาาาา:coolly-0037:

เราไม่ใช่เกย์ ไม่ต้องแอบ ลูกผู้ชายตัวจริง กล้าทำกล้ารับ กล้าเปิดเผย อีก2ปีโลกแตกแล้ว ทำอย่างที่ใจต้องการดีกว่า แล้วความลับมันก็ไม่มีในโลก ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ มารู้อีกที อายมั้ย .1013รายงานตัวด้วย
ตกลงพี่เค้าเปง เปง เปง เกย์หรออออออ แป่วววววว:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

พามาน่ะดีแล้ว จะได้แย่งกัน เก๋จะได้ไม่มีใครมาสนใจ:coolly-0010: เสร็จโจร :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

พูดซ๊ะ จะรู้สึกดีมั๊นเนี๊ยะที่ไม่มีคัยสนจัย:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:

เพื่อนบอยไม่กลัวเกิดอาการเพื่อนรักหักเลี่ยมโหดอีกสักคนไหม:coolly-0010:

ตกลงว่าจะเป็นคู่แข่งอีกใช่ปะ ขอบายแล้วกันเชิญตามสันดาน.เฮ้ย ตามสบาย คราวหน้าเก๋พาเพื่อนมาอีกนะพามาให้ครบคนเลย จะได้ไม่ต้องแย่งกันอีก555555555555555555

แก้ไขล่าสุด:

พูดซ๊ะ จะรู้สึกดีมั๊นเนี๊ยะที่ไม่มีคัยสนจัย:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:

ก็เห็นว่าใครทำอะไรอะไรก็น้องแนน คำก็แนน สองคำก็แนน เดี๋ยวเก๋จะน้อยใจ มาก่อนไม่ได้ช่วยอะไรเลย ใครว่ายังไงก็ช่าง ยังไงเก๋ก็คือคนที่พิเศษสำหรับผมนะ ........เป็นไงเสี่ยวแดกมั้ย
วันที่31ว่ายังไงไม่เห็นตอบเลยกลับไปอ่านหน้า 166นะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,675

ไม่พูดใช่ไม่สนใจ อุ๊บส์:coolly-0001:

อยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ

ที่หนึ่งไม่ไหวขอเต็มใจเป็นที่ 2

ไม่รู้ว่าจะต้องรออีกนานแค่ไหน

ระแวง

ทางผ่าน

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง

หลงกลเธอแล้ว:coolly-0041:

ไม่พูดใช่ไม่สนใจ อุ๊บส์:coolly-0001:

อยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ

ที่หนึ่งไม่ไหวขอเต็มใจเป็นที่ 2

ไม่รู้ว่าจะต้องรออีกนานแค่ไหน

ระแวง

ทางผ่าน

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง

หลงกลเธอแล้ว:coolly-0041:
พี่เป็นดีเจเหรอ หรือว่าอยากจะร้องเพลง คาราโอเกะบ้านสวนน้ำปล่าว:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตกลงพี่เค้าเปง เปง เปง เกย์หรออออออ แป่วววววว:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:
ไม่ใช่ ผมหมายความว่า อย่าแอบ
หมายถึงถ้าพี่แบงค์คุยกะแนน ก็ไม่ต้องอาย เห็นไหมว่าคุยกันแล้ว แล้วให้แนนบอกว่าไม่ได้โทรมา ความลับแตก อายปลาว ลูกผู้ชาย ทำอะไรต้องเปิดเผย เพราะว่าเราไม่ใช่เกย์ไม่ต้องแอบ เข้าใจไหมเก๋ เฮ้อเซ็งต้องออกมาแก้ข่าวให้
ปล.ก็เหมือนที่ผมคิดยังไงกะเก๋ คิดอย่างไรก็ พิมพ์ออกมา ไม่ต้องปิดบัง เพราะว่ามันออกมาจากก้นบึ้งของหัวใจ

ก็เห็นว่าใครทำอะไรอะไรก็น้องแนน คำก็แนน สองคำก็แนน เดี๋ยวเก๋จะน้อยใจ มาก่อนไม่ได้ช่วยอะไรเลย ใครว่ายังไงก็ช่าง ยังไงเก๋ก็คือคนที่พิเศษสำหรับผมนะ ........เป็นไงเสี่ยวแดกมั้ย
วันที่31ว่ายังไงไม่เห็นตอบเลยกลับไปอ่านหน้า 166นะ
เก๋ไม่ซีเรียสหรอกค่า ดีจายซะอีกที่ทุกคนต้อนรับเพื่อนเก๋เปงอย่างดี ส่วนเก๋ไม่ต้องดูแลมากหรอก คิดซะว่ามีน้องชายคนนึงดีกว่า อิอิ :coolly-0028:
ส่วนวันที่31คงม่ายว่างอ่ะค่ะ เพราะจะปายพัทยากะน้องแนนของทุกคน ถ้าว่างๆก็ปายกานน่ะค่ะ:coolly-0044:

ไม่ใช่ ผมหมายความว่า อย่าแอบ
หมายถึงถ้าพี่แบงค์คุยกะแนน ก็ไม่ต้องอาย เห็นไหมว่าคุยกันแล้ว แล้วให้แนนบอกว่าไม่ได้โทรมา ความลับแตก อายปลาว ลูกผู้ชาย ทำอะไรต้องเปิดเผย เพราะว่าเราไม่ใช่เกย์ไม่ต้องแอบ เข้าใจไหมเก๋ เฮ้อเซ็งต้องออกมาแก้ข่าวให้
ปล.ก็เหมือนที่ผมคิดยังไงกะเก๋ คิดอย่างไรก็ พิมพ์ออกมา ไม่ต้องปิดบัง เพราะว่ามันออกมาจากก้นบึ้งของหัวใจ
ดีแร้วค่าคุงพี่บอยที่คิดไงก็พูดอย่างงั้น คนทำไรปิดบังแสดงว่ามันต้องมีเงื่อนงำแน่ๆจิงป่ะ เพราะเฉพาะครายจะทำไรก็เปิดเผยหน่อย เพราะความลับไม่มีในโลก และอีกอย่างถ้ารู้ทีหลังมานจะไม่ดีแล้วจาหาไม่เตือน:coolly-0028:จิงม่ะคุงพี่แบงค์1013:coolly-0010:

เก๋ไม่ซีเรียสหรอกค่า ดีจายซะอีกที่ทุกคนต้อนรับเพื่อนเก๋เปงอย่างดี ส่วนเก๋ไม่ต้องดูแลมากหรอก คิดซะว่ามีน้องชายคนนึงดีกว่า อิอิ :coolly-0028:
ส่วนวันที่31คงม่ายว่างอ่ะค่ะ เพราะจะปายพัทยากะน้องแนนของทุกคน ถ้าว่างๆก็ปายกานน่ะค่ะ:coolly-0044:
มันหมายความว่าไง น้องแนนของทุกคน:coolly-0028::coolly-0028:
ความหมายมันคลุมเคลือเหลือเกิน ตีความหมายได้หลายเลย:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
ปล.ฝากถามแนนหน่อย ไปพัทยาไม่เบื่อเหรอ อาทิตย์หนึ่งไป2ครั้ง55555555555555555555ไปกะครายหว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม