รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ไม่ว่างอ่ะค่ะ แล้วมีวันไหนอีกอ่ะค่ะ ปกติmeetingกานวันไหน ที่หนายอ่าค่ะ จะได้ตามไปสมัครอ่ะค่ะ:coolly-0033:
อยากไปแต่ ....เฮ้ออย่าพูดถึงเลย ส่วนมีตติ้งต้องประชุมกันก่อนครับ
จะรังเกียจไหมครับ ถ้าจะถามว่าชื่อไร ส่วนผมชื่อ ติ๊ก เจษฏาภรณ์ ผลดี แอ๊:coolly-0010:

อยากไปแต่ ....เฮ้ออย่าพูดถึงเลย ส่วนมีตติ้งต้องประชุมกันก่อนครับ
จะรังเกียจไหมครับ ถ้าจะถามว่าชื่อไร ส่วนผมชื่อ ติ๊ก เจษฏาภรณ์ ผลดี แอ๊:coolly-0010:
ชื่อเก๋ค่ะ อ้าวแล้วยังงี้เมื่อไหร่จาได้สมัครอ่าค่ะ:coolly-0036:

ชื่อเก๋ค่ะ อ้าวแล้วยังงี้เมื่อไหร่จาได้สมัครอ่าค่ะ:coolly-0036:
อยู่แถวนี้หรือปล่าวครับ หลักฐานที่ใช้ก็รูปถ่ายพร้อมเบอร์โทร เฮ้อไม่ใช่ รูปถ่ายพร้อมสำเนารถ+เงินค่าสมัคร

อยู่แถวนี้หรือปล่าวครับ หลักฐานที่ใช้ก็รูปถ่ายพร้อมเบอร์โทร เฮ้อไม่ใช่ รูปถ่ายพร้อมสำเนารถ+เงินค่าสมัคร
แล้วเอาปายให้ที่หนายอ่า:coolly-0043:

แล้วอยู่แถวไหนครับ

อยู่แถวรามอินทราอ่ะค่ะ
ok ใกล้กัน ตอนนี้ทางสะดวกแล้วท่านอื่นไปเมืองทองกันหมดแล้ว คงเหลือผมคนเดียวที่เล่นอยู่ เอะไม่ใช่ k เก๋อีกคน
เริ่มเลยแล้วกัน เอกสารที่ต้องใช้ก็ว่าไปแล้ว
สถานที่ทำก็ฝากเอกสารไว้ที่ผมหรือพี่ๆที่อยู่ย่านนี้(ตอนนี้ยังไม่มีใครมาแสดงตัว คงไปเมืองทองกันหมดแล้ว)เอกสารและเงินอีกจำนวนหนึ่งจะส่งต่อไปให้ผู้ดูแล หรือที่บ้านป๋าลอง สิ่งทีได้รับกลับมาได้แก่
1-เลขสมาชิกพร้อมสติ๊กเกอร์ติดรถ
2-เสื้อและหมวก (ขึ้นอยู่ที่จำนวนเงิน)
3-ราคาค่าสมัครเดี๋ยวมาบอกจำไม่ได้รู้สึกว่ามี 300/500 มั้งจำไม่ได้:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
แล้วพรุ่งนี้มีคัยสะดวกบ้างอ่ะค่ะจะได้เอาเอกสารไปหั้ย พอดีพรุ่งนี้จะไปมิตติ้งคลับฮอนด้าของพี่สาวแถวซอยมัยลาภเพื่อจะได้เอาไปหั้ยเลย แล้วปกติเค้าไม่มิตติ้งกันหรอค่ะ:coolly-0043:

แล้วพรุ่งนี้มีคัยสะดวกบ้างอ่ะค่ะจะได้เอาเอกสารไปหั้ย พอดีพรุ่งนี้จะไปมิตติ้งคลับฮอนด้าของพี่สาวแถวซอยมัยลาภเพื่อจะได้เอาไปหั้ยเลย แล้วปกติเค้าไม่มิตติ้งกันหรอค่ะ:coolly-0043:
เพิ่งผ่านพ้นไปเมื่อวันศุกร์ที่แล้วเองครับ ปรกติจะมีมิตติ้งใหญ่ทุกๆเดือนอยู่แล้ว ส่วนมิตติ้งกลุ่ม"รวมพลคนรามอินทรา"ก็ต้องมีตัวตั้งตัวตีครับ ลองให้คุณเก๋เป็นคนชวนสิครับ ว่างทุกคนไปได้ทุกวัน คอนเฟริมครับว่าว่างทุกคน ไปได้ทุกวัน:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ส่วนเรื่องเอกสาร ผมไม่อยากรับปากครับ เพราะว่าจะไปบ้านป๋าลอง ต้องเหน็บตังไปด้วย กลัวห้ามใจไม่ไหว ไอ้นั่นก็ดีไอ้นี่ก็สวย เดี๋ยวไปจะได้การ์ดซันรูฟติดมือมาด้วย ขอบายไปก่อนนะครับ ไม่ใช่ไม่อยากช่วยเหลือนะครับ ถ้าเอกสารอยู่ในมือผม ผมก็ไม่รู้ว่าผมจะไปหาป๋าวันไหน ถ้าคุณเก๋ว่างวันไหน จะไปบ้านป๋าลองก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมพาไปก็ได้ครับ ไม่ไกลแค่งามวงค์วานเองแถวแยกแครายครับ:coolly-0024:

จะดีหรอ:coolly-0001: แต่ถ้าปายกานได้ก็ดีน่ะ^^ พอดีอยากปรึกษาเรื่องรถด้วยอ่ะค่ะ:coolly-0044:

จะดีหรอ:coolly-0001: แต่ถ้าปายกานได้ก็ดีน่ะ^^ พอดีอยากปรึกษาเรื่องรถด้วยอ่ะค่ะ:coolly-0044:
อ้าวคิดไรเนี่ย Cef Thaiมีอะไรก็ช่วยเหลือกันครับ คุณเก๋ไม่ใช่ผู้หญิงคนเดียวที่เล่นอยู่ในเวปนี้นะครับ ยังมีอีกแยะที่เป็นผู้หญิงที่อยู่ในCef thai เราอยู่อย่างพี่น้องครับ ไม่เหนือบ่ากว่าแรง ช่วยได้ก็ช่วยครับ มีเรื่องอะไรก็ถามได้ครับ ทุกคนยินดีให้คำปรึกษาครับ:coolly-0024:
ปล.ลืมบอกไป ป๋าลองคือใคร ป๋าลองคือ ประธานชมรม Cefiro Thailand ครับ

แก้ไขล่าสุด:
กำ คิดไรอ่ะ ไม่ได้คิดไรเลยน่ะ ที่เข้ามาสมัครก็เพราะอยากจะปรึกษาเรื่องรถอ่ะ เพราะตอนนี้ลังเลว่าจะขายดีเป่าเพราะไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ รู้สึกว่าปัญหามันเยอะเลยไม่รู้ว่าจะทำไงกับมันดี เลยอยากจะปรึกษาเร็วๆ จะได้ตัดสินใจถุกอ่ะ:coolly-0011:

กำ คิดไรอ่ะ ไม่ได้คิดไรเลยน่ะ ที่เข้ามาสมัครก็เพราะอยากจะปรึกษาเรื่องรถอ่ะ เพราะตอนนี้ลังเลว่าจะขายดีเป่าเพราะไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ รู้สึกว่าปัญหามันเยอะเลยไม่รู้ว่าจะทำไงกับมันดี เลยอยากจะปรึกษาเร็วๆ จะได้ตัดสินใจถุกอ่ะ:coolly-0011:
ส่วนตัวผมไม่คิดอะไรอยู่แล้ว เพียงอยากจะบอกว่าเก็บไว้เหอะ A31งะลองได้อยู่ได้สัมผัสและจะรัก A31ไปเอง ขับไป ซ่อมไป แต่งไป แล้วคุณจะมีความรู้สึกที่ดีกับมันเอง ลองถามคนในเวปดูครับแล้วคำตอบจะออกมาจากใจทุกๆคนเอง:coolly-0024:

ผมต้องไปเตะบอลก่อนนะครับ มีอะไรก็ถามได้ ผมเล่นในห้องนี้ทุกวัน เรียกว่าเกือบทุกช่วงเวลาเลยก็ได้ แล้วเจอกันใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ k เก๋
ปล.รถขายไปก็ได้แค่เงิน เก็บไว้ได้ใจและได้มิตรภาพเชื่อเถอะ "ไม่ได้โม้"

คุณ เก๋ ครับ มีไรโทรมานะ bank อยู่แถว ตรงแฟชัน ง่ะครับ

แต่ใจไปได้ทุกที่:coolly-0039:

ยินดี ที่รู้จักนะครับ :coolly-0024: 085-1171513

ติ๊ก เจษฏาภรณ์ ผลดี
อย่าให้เจอนะพี่บอย
จะข่วนหน้า หน่อย:coolly-0010:

อย่าให้เจอนะพี่บอย
จะข่วนหน้า หน่อย:coolly-0010:
ขอหลายๆรอยหน่อยนนะพี่แบงค์ เบื่อหน้าตัวเองจะได้ศัยกรรมหน้าใหม่ หน้าเดิมมันหล่อเกินไป555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไปเมืองทองเป็นยังไงกันบ้างครับ ไม่เห็นมีท่านใดเล่าให้ฟังบ้างเลย ผมไม่ได้ไปมีใครเอาพริตตี้มาฝากบ้าง

คุณ เก๋ ครับ มีไรโทรมานะ bank อยู่แถว ตรงแฟชัน ง่ะครับ

แต่ใจไปได้ทุกที่:coolly-0039:

ยินดี ที่รู้จักนะครับ :coolly-0024: 085-1171513
คุณพี่แบงค์เห็นเป็นผู้หญิงไม่ได้เลยนะ เป็นต้องแจกเบอร์555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม