รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,281
อัพไป อัพไป
อัพไป อัพไป
อัพไป อัพไป

พี่เมย์ หายไวๆๆนะครับผม

ขอบคุณครับ:coolly-0033:

เซ็งโคตร ไปไหนไม่ได้ องค์ดำ ก็จอดจนฝุ่นท่วมรถแล้ว:coolly-0006:

อยากขับใจจะขาด:coolly-0027:

ทำสี
ชุดใหญ่ 555
ไครจะรับประทานที่ไหนเสนอมาเลยครับ
เฉินหลงไม๊ แถวๆโชคชัย 4 อ่ะ
หรือยังไง มีอีกที่แถวๆเส้นสุขา 1 ว่ามา
ขอเป็นสับปดาห์หน้านะ เงินไม่มีครับ 555
ที่ กอทอมอ ว่าไง ยังไง เอาไง ให้ไวนะ อิอิ
เฉินหลงมันหมูทะนิ แล้วมันะคุยกันรู้เรื่องเหรอ มันจะ
ใช้เวลาในการหม่ำซะส่วนใหญ่อะเดะ ไปลานเบียร์ดีกว่า ส่วนคนที่ดื่มไม่ได้ ก็ไปนั่งเหล่หญิงแทน work ปล่าว วันอาทิตย์ที่ 29ดีไหม มีบอลดูเพีบยเลย ว่าอย่างไรก็เสนอมาแล้วกัน

เอาไงดีพรุ่งนี้แล้วนะ ไม่มีใครตอบเลย

นอนอยู่บ้านเบื่อชิบ :coolly-0006:

เม เป็นไรอะไม่ได้เข้านานไม่รู้เรื่องเลย

เม เป็นไรอะไม่ได้เข้านานไม่รู้เรื่องเลย

:coolly-0008:ป่วยนอนอยู่บ้าน เกือบเดือนแล้ว อาการก็คือ เกิดอุบัติเหตุทางรถยนต์ แบบว่าชนปะสานงาอะ่:coolly-0040:
ยังดีที่ไม่ตาย แค่หัวแตก แขนหัก เอ็นฉีก เจ็บขา :coolly-0006:
:coolly-0018::coolly-0018:เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• #1,289
:coolly-0008:ป่วยนอนอยู่บ้าน เกือบเดือนแล้ว อาการก็คือ เกิดอุบัติเหตุทางรถยนต์ แบบว่าชนปะสานงาอะ่:coolly-0040:
ยังดีที่ไม่ตาย แค่หัวแตก แขนหัก เอ็นฉีก เจ็บขา :coolly-0006:
:coolly-0018::coolly-0018:เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่มีไรทำว่างั้น

ว่ายังกันครับไปกินกันวันไหนก็บอกกันนะครับ

:coolly-0028:ใจป่าว

ห ว า ๆ เ พิ่ ง เ ห็ น ๆ . . . ห า ย ดี อ่ ะ ยั ง ห า ย ไ ว ๆ เ น้ อ :coolly-0037:

แ ล้ ว ร ถ ไ ร ไ ป ช น ห ล่ ะ นั่ น . . . :coolly-0025:

• #1,293
รบกวนคุณต้อม และ คุณเมย์
จัดหาสถานที่ทีนะครับ
แล้วแจ้งเนิ่นๆ ก่อนสัก 2 วัน
555

ยังอยู่ แถว นี่ ล่ะนะ ว่าแต่ เมย์ ดีแล้ว ไม่ตาย ง่ะ จริงๆ รถเค้าว่ากันใหม่ครับ

เอาคนให้หายก่อน

วันเสาร์หรืออาทิตย์ดีปล่าว ส่วนสถานที่อีกทีนึงดีปล่าว ขอกำหนดวันก่อน

• #1,296
ศุกร์นี้ 4/12/09 เจอกัน

พบกันที่ ร้าน กอ ทอ มอ อยู่เรียบด่วนรามอินทราขอรับ

ท่านเมและท่านต้อม LOCK SPEC ไว้เรียบร้อยแล้ว
จึงเรียนมาเพื่อทราบ

เจอกันวันศุกนะเพื่อนๆ

• #1,298
คุณบอย 1012 รบกวนมารับผมด้วยแล้วไปด้วยกัน 555

มันอยู่แค่หลังบ้านผมเอง ฮี้วๆๆๆๆๆๆ

มีอะไรโทรถามได้นะครับ...0897936007...ต้อมครับ

คุณบอย 1012 รบกวนมารับผมด้วยแล้วไปด้วยกัน 555

มันอยู่แค่หลังบ้านผมเอง ฮี้วๆๆๆๆๆๆ
แล้วกี่โมง จะพยายามเคลียร์ตัวเองให้ว่างเข้าไว้ ส่วนค่ารถก็สัก1500แล้วกัน รับและส่งด้วยอุ้มจนถึงเตียงเลย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม