รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,061
หวาดดีครับ

ฟี้ ว ๆ ๆ . . . วี้ ว ๆ ๆ ๆ . . . . . . . . . . :coolly-0038:

แบบวันนั้นไม่ไหวนะ ท่วมซะครึ่งล้อเลย เสียวดับโคตรอ่ะ ขับซะเกล็งไปหมด จนแทบไม่ได้มองอะไรเลย

หมดจริงๆนะ แน่ใจ

เกร็งไปหมด ไม่ใช่ เกล็งไปหมด 5555:coolly-0028:

• #1,064
ขอบคุณครับคุณครูๆๆๆ 555

:coolly-0002: กรูพลาดซะแล้ว สงสัยต้องกลับไปเรียน ป. ใหม่
:coolly-0031:แอร์เย็นยังพี่ จะทำยังไงก็บอกได้นะคับ เดี๋ยวพาไป

• #1,066
ยังเลยเมื่อวานโทรไปหาไม่ติดอะ ไม่รู้เป็นที่ระบบหรือยังไง

• #1,067
ทำมาแล้ว โดนไป 5000
เปลี่ยนคอมเป็นแบบลูกสูบซะเงียบกว่าเดิมเยอะ
แต่ที่ร้านบอกมันยังไม่ใช่(ประมาณคันอื่นเงียบกว่านี้)
เลยบอกว่าให้หาเวลาว่างแล้วให้เข้าไปเปลี่ยนอีกลูก
เออทำดี แพงไม่ว่าขอให้มันจบๆอะแหล่ม
ว่าแต่มีร้านช่วงล่างแนะนำไม๊

ในกลุ่มมีเซฟอยู่กี่คันครับ พอจะมีที่ว่างเหลือสักคันไหมครับ
อยู่โดดเดี่ยวมา 3ปีแล้วครับ:coolly-0036:

ทำมาแล้ว โดนไป 5000
เปลี่ยนคอมเป็นแบบลูกสูบซะเงียบกว่าเดิมเยอะ
แต่ที่ร้านบอกมันยังไม่ใช่(ประมาณคันอื่นเงียบกว่านี้)
เลยบอกว่าให้หาเวลาว่างแล้วให้เข้าไปเปลี่ยนอีกลูก
เออทำดี แพงไม่ว่าขอให้มันจบๆอะแหล่ม
ว่าแต่มีร้านช่วงล่างแนะนำไม๊

:coolly-0043:เปลี่ยนคอมเลยหรอพี่ แล้วตกลงเป็นไงแอร์เย็นยัง
:coolly-0043:ถ้าทำช่วงล่าง ป๋าแดง เลยพี่ทีเดียว

ในกลุ่มมีเซฟอยู่กี่คันครับ พอจะมีที่ว่างเหลือสักคันไหมครับ
อยู่โดดเดี่ยวมา 3ปีแล้วครับ:coolly-0036:
:coolly-0022:ตอนนี้มีเป็นพันได้แล้วมั้งครับ:coolly-0025:เพราะเราคือกลุ่ม เซฟไทย เหมือนกันหมดละ:coolly-0039:กลุ่มย่อยมีไว้เพื่อกระจายข่าวมากกว่าครับ ใครอยู่ใกล้ที่ไหนก็ไปที่นั้นก่อนได้เลย เพื่อจะไดทราบข้อมูลของหมู่ขณะอ่ะครับ:coolly-0029:
ประมาณว่าเข้าว่าก้าวเข้ามา ที่ละ นิส ที่ละ นิส นั้นเอง:coolly-0029:

ยังไงก็ทิ้งเบอร์โทรไว้มั้งก็ดีนะ เพื่อมีอะไรจะได้โทรไปยื้มตัง:coolly-0046: อะอะไม่ใช้โทรตาม

:coolly-0044:อยากเห็นรูปรถอะ ขอดูหน่อยจิ:coolly-0033:

• #1,070
เมื่อนวานเข้าไปเปลี่ยนแล้ว
เย็นมากๆๆๆๆ เออทำดีจริงๆ
เคยทำอีกที่เปลี่ยนคอมส์มาก็ดังแบบเดิม
เจอบอกได้แค่นี้ใช้ๆไป 55

ถามว่าแพงไหม ไม่แพงนะ
เพราะก่อนหน้านี้เคยถามๆร้านต่างๆเปลี่ยนคอบแบบลูกสูบ
พร้อมแปลงส่วนใหญ่ค่าคอมแม่มล่อซะ 4500-5000 แล้วอ่ะ
ที่นี่บอก 5000 เราก็บอกจบนะเขาบอกอืม จบครับพี่
555 จัดไป

งานดีเร็วดีด้วยเพียงแต่ของเรามันไม่เงียบเท่าที่เขาเคยทำมา
เลยนานนิดนึง เมื่อวานมี ISUZUมาเปลี่ยนตู้พร้อมเซ็ทระบบ
ใช้เวลาประมาณ 1 ชม เอง

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,071

ยินดีต้อนรับครับ
พวกเราอยู่แบบช่วยเหลือพึ่งพากันแนะนำกัน
ไครทำไรดีก็บอกๆกันไปไม่มีค่านายหน้า(มีแต่ค่าเหล้า555)
ยังไงแวะมาพูดคุยกันได้ครับ
พวกผมไม่แรง แต่เร้าใจ 555:coolly-0043:

ทำแอร์ที่ไหนมาอ่ะพี่อั้มมม

• #1,073
โชคชัย 4 ครับ
ร้านศรีสยามแอร์เย็นที่สุด 555
ชื่อร้านแบบนี้จริงๆ

โชคชัย 4 ครับ
ร้านศรีสยามแอร์เย็นที่สุด 555
ชื่อร้านแบบนี้จริงๆ
:coolly-0038:หนาวเลยอ่ะจิ:coolly-0046:

ไม่มีผิดหวังแนนนอนพี่ อยากทำอะไรบอกได้เลย เดี๋ยวจัดหาที่ทำดีๆให้พี่
:coolly-0024::coolly-0024:

อยากอัดบูชใหม่ทั้งคันอ่ะ

ที่ไหนถูกอ่ะพี่เม

อยากอัดบูชใหม่ทั้งคันอ่ะ

ที่ไหนถูกอ่ะพี่เม
:coolly-0037:ถ้ามันพังหลายตัว แนะนำว่าซื้อยกแพเลยจะดี และถูกกว่า เดี๋ยวนี้ราคาน่าไม่แพงมากนะ ซื้อมาคุ้มเลยได้ทั้งเฟืองท้าย ปั้มเบรคหลัง จานด้วยนะ:coolly-0003:

คือผมเบรคสกายแล้วอ่ะพี่

หาแต่แพ ก็ไม่มี ไม่อยากยกแพด้วยอ่ะ

ถ้าแพอย่างเดียว + ค่ายก มันจะเท่าไหร่อ่ะพี่

• #1,078

หาแต่แพ ก็ไม่มี ไม่อยากยกแพด้วยอ่ะ

ถ้าแพอย่างเดียว + ค่ายก มันจะเท่าไหร่อ่ะพี่

ก็เอาแพไปซะ
แล้วเบรคเอามาให้พี่ 555

แบ่งของกันแต่เช้าเลย วุ้ย บ้านนี้

มีอะไรเหลือแบ่งมามังนะคับพี่อ้ำ อิอิ

ค่ายกแพ ก็ประมาณ หนึ่งพันได้มั้ง ไม่เอาชิ้นไหนก็แบ่งมามั้งก็ได้นะ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม