รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะเข้าพรรษาแล้ว ศุกร์หน้าเจอที่อู่นะครับ

เข้าพรรษาปีที่แล้ว น้าแกบอกจะงดนิน้า แต่ความเป็นจริงก็ ,,,

ไปทะลันเก.....

สำหรับผม.. เคยงดช่วงเข้าพรรษาทุกปี แต่มาตอนนี้ดูมันเด็กๆไป ไม่ธรรมดา เลิกเลยดีกว่า เริ่มมาได้ 1เดือนแล้วครับ สุขภาพร่างกาย เฟิร์มมาก..ขอบอก

สำหรับผม.. เคยงดช่วงเข้าพรรษาทุกปี แต่มาตอนนี้ดูมันเด็กๆไป ไม่ธรรมดา เลิกเลยดีกว่า เริ่มมาได้ 1เดือนแล้วครับ สุขภาพร่างกาย เฟิร์มมาก..ขอบอก

เหมือนกันเลยครับหน้าเลิกมาเดือนนึงแระแต่ไม่ได้หายไปไหนนะยังเข้าไปหาน้ำแดงกินตลอด :coolly-0028:

เหมือนกันเลยครับหน้าเลิกมาเดือนนึงแระแต่ไม่ได้หายไปไหนนะยังเข้าไปหาน้ำแดงกินตลอด :coolly-0028:

เลิกมา 2 ปีกว่าแล้วครับ อิอิ

เลิกมา 2 ปีกว่าแล้วครับ อิอิ

คิดว่าจะตามไปครับ ปีนี้คงเข้าพรรษาแล้วไม่ออกอ่ะครับ

ผมเลิกกินติดต่อกัน2-3วันแล้วครับ เช้ามาปวดหัวตึ้บๆ เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว ผมควรงดต่อมั้ยครับ:coolly-0046:

ผมเลิกกินติดต่อกัน2-3วันแล้วครับ เช้ามาปวดหัวตึ้บๆ เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว ผมควรงดต่อมั้ยครับ:coolly-0046:

ก็กินวันเว้นวัน จะได้ไม่ติดต่อกัน 2-3 วัน :coolly-0010:

ถ้ามันเป็นแบบนี้ควรจะงดดื่มไปเลย..จะดีที่สุดครับ

แล้วเปลี่ยนมาฉีดเข้าเส้น อาการเหล่านั้นจะหายไปครับ..

ก็กินวันเว้นวัน จะได้ไม่ติดต่อกัน 2-3 วัน :coolly-0010:

ถ้ามันเป็นแบบนี้ควรจะงดดื่มไปเลย..จะดีที่สุดครับ

แล้วเปลี่ยนมาฉีดเข้าเส้น อาการเหล่านั้นจะหายไปครับ..
เป็นคำแนะนำที่ดีครับ เด๋วจะลองทำดู ได้ผลยังไงจะมาบอกกล่าวอีกที
ปล.ล่าสุดกิน2วันติด อาการเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวหายปลิดทิ้งเลยครับ หลับยาวยันเช้า ตื่นมากระฉับกระเฉง ผมควรกินติดต่อกันอีกวันมั้ยครับ
:coolly-0033:

จะเข้าพรรษาแล้วน้าาาา

ไฟล์แนบ

9.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    35.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
แก้ไขล่าสุด:
ผม พี มีนบุรี ฝากต้วด้วยคับ. ยังไม่มีโอกาสใด้สมัคร เป้นสมาชิกเต็มตัวเลยคับ รอมิติ้ง รอบต่อไปคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม