รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สรุปว่าออกเดินทาง 11.00 น. นะครับ

วันนี้ไปทำท่อ...........

แก๊งรามอินทรา มีใครไปบ้างครับ ท่านใดอยากให้พิมพ์ชื่อลงในบัตร เป็นของชำร่วย แจ้งมาได้เลย พรุ่งนี้ บ่ายๆ จะปริ้นท์แล้ว ถ้าไม่ทันก็ไปเขียนเอาที่หน้างานก็ได้ ครับ

attachment.php

จะตามไปทีหลังครับบ๋ม
:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:​

ฮั่นแน่ ไปพร้อมกันดิ่

วันนี้ไปทำท่อ...........

พรุ่งนี้รับรถ

แก๊งรามอินทรา มีใครไปบ้างครับ ท่านใดอยากให้พิมพ์ชื่อลงในบัตร เป็นของชำร่วย แจ้งมาได้เลย พรุ่งนี้ บ่ายๆ จะปริ้นท์แล้ว ถ้าไม่ทันก็ไปเขียนเอาที่หน้างานก็ได้ ครับ

attachment.php

A31388 KISMO RACING

:coolly-0011::coolly-0011:

เงียบๆเหงาๆ อีกล่ะ :coolly-0029:

กระทู้ยาวมาก คนรามอินทราเยอะมาก มาต่อกระทู้ให้จ้า

ของแบงค์น้าบอกสองเดือนนนน

ของผมน้าเค้าบอกอีกเดือนเดียว จะเอามาวิ่งที่พีระ..โชว์ผลงานอู่เด๋วไปหาอินเตอร์หลอดเหลี่ยมมาใส่ก่อนหลอดธรรมดากลัวรับบู๊ท T07 ไม่ไหว..555

ของผมน้าเค้าบอกอีกเดือนเดียว จะเอามาวิ่งที่พีระ..โชว์ผลงานอู่เด๋วไปหาอินเตอร์หลอดเหลี่ยมมาใส่ก่อนหลอดธรรมดากลัวรับบู๊ท T07 ไม่ไหว..555

จะแรงไปไหนนนนน:coolly-0043:

ป๋าครับ ทำเสร็จแล้วขายซะ2แสนกว่าๆไหวมั้ยครับ:coolly-0025:เหอเหอ

เงียบบบบบบจริงงงงงงงง

ไม่เงียบเท่าไหร่หรอก ดังกะลังดี
555+==

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม