รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้น้องเข้าอู่ครับ จะเจอใครไหมหน๋อ :coolly-0043:

เอาลูกชายไปเสริมหล่ออะดี๊..............
ถ้าบอกเสริมหล่อคนจะไม่ถูกไปซะหมด เรียกว่าเข้าไปทำศัลกรรมเลยจะดีกว่า เห็นภาพเลย:coolly-0010:

วัน เสาร์ที่ 24-25 ธันวา 2554 อยากชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปเที่ยว สวนผึ้งราชบุรี กันครับ จองรีสอร์ทไว้หลังใหญ่มาก ไปลำลึกความหลังกันครับ ค่าใช้จ่ายคนละ 1000 ครับ มาสนุกสนาน รับลมหนาวกัน อยากให้ไปกันเยอะๆนะ รบกวนลงชื่อด้วยครับ

รอสแตนบายที่ราชบุรีครับ :coolly-0003:
PS. อากาศช่วงนี้ดีมากๆ คอนเฟิร์มครับผม

สวัสดีตอนสายครับทุกท่าน ที่เงียบหายไปก็เพราะพิษของน้องน้ำที่เข้ามาเยือนและพ้กพิงอยู่ด้วย เป็นเวลาประมาณเดือนเศษ หลังจากที่เขาจากไปก็เพิ่งกู้ระบบได้โดยช่างฝีมือดีคนหนื่ง ในช่วงเวลาที่เป็นคนที่ประสพอุทกภัย ก็ได้มีเพื่อนสมาชิกพวกเราได้เข้ามาเยื่ยมเยือนและให้กำลังใจอยู่ตลอดเวลา รวมทั้งคำอวยพรเนื่องในวันคล้ายวันเกิดที่พ่านมา
ต้องขอดโอกาสนี้ขอขอบคุณทุกท่าน และขอให้ทุกท่านประสพแต่ความโชคดีตลอดไป
ขอบคุณคร้บ

รอสแตนบายที่ราชบุรีครับ :coolly-0003:
PS. อากาศช่วงนี้ดีมากๆ คอนเฟิร์มครับผม

ล่มไปกะน้ำและ อดไป ผู้ร่วมเดินทาง ขัดบ้าน รอรับปีใหม่กันหมด เซ็งเป็ดด

สวัสดีตอนสายครับทุกท่าน ที่เงียบหายไปก็เพราะพิษของน้องน้ำที่เข้ามาเยือนและพ้กพิงอยู่ด้วย เป็นเวลาประมาณเดือนเศษ หลังจากที่เขาจากไปก็เพิ่งกู้ระบบได้โดยช่างฝีมือดีคนหนื่ง ในช่วงเวลาที่เป็นคนที่ประสพอุทกภัย ก็ได้มีเพื่อนสมาชิกพวกเราได้เข้ามาเยื่ยมเยือนและให้กำลังใจอยู่ตลอดเวลา รวมทั้งคำอวยพรเนื่องในวันคล้ายวันเกิดที่พ่านมา
ต้องขอดโอกาสนี้ขอขอบคุณทุกท่าน และขอให้ทุกท่านประสพแต่ความโชคดีตลอดไป
ขอบคุณคร้บ

เข้าออกสะดวกแล้วครับ 100%

เขาใหญ่ๆ :coolly-0009:

แว่วๆว่า มีนาระยองมิตติ้ง กิจกรรมเยอะน่าดู

เงียบดีจริงๆ ............ :coolly-0010:

เลี้ยงปีใหม่ จับของขวัญกันมั๊ยยยยยยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม