• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าอิจฉาคนมีโอกาศไปเที่ยวจิง จิ้ง:coolly-0023:
อย่าลืมของฝากเด้อ:coolly-0033:

น้า....เตรียมจัดทริปหลังออกพรรษาโล่ดดดดด:coolly-0022:

เรื่องเที่ยวน่ะไม่ได้เลย อันนี้ให้ใจมากที่สุด

เพราะวันๆเราทำงานหนักอยู่แล้ว ได้เงินมา

ถ้ามัวแต่เก็บ เกิดวันใดเป็นอะไรไปขึ้นมาล่ะ

เงินที่เก็บมาไม่มีค่านะครับ เอาติดตัวไปไม่ได้เลย:coolly-0002:

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0028: ตาเกรียง 625 จะเข้าอู่วันไหนบอกล่วงหน้านะครับ มีคนฝากตังค์ไว้ให้
ถ้าจะให้โอนไปก็ PM เลขบัญชีมาละกัน จะฝากเจ้าของอู่ไว้เค้าก็ไม่รับ :coolly-0028:

:coolly-0046: ยังไม่แน่คับ เก็บไว้ก่อนคับ อาจจะวันเสาร์ ไว้จะเข้าไปผมโทรหาะกัน
ปอลอ ของที่ฝากหาเจอยังคับ

แก้ไขล่าสุด:
น้า....เตรียมจัดทริปหลังออกพรรษาโล่ดดดดด:coolly-0022:

เรื่องเที่ยวน่ะไม่ได้เลย อันนี้ให้ใจมากที่สุด

เพราะวันๆเราทำงานหนักอยู่แล้ว ได้เงินมา

ถ้ามัวแต่เก็บ เกิดวันใดเป็นอะไรไปขึ้นมาล่ะ

เงินที่เก็บมาไม่มีค่านะครับ เอาติดตัวไปไม่ได้เลย:coolly-0002:
พูดถูกทำไปใช้ไป เก็บไว้ตายไปจะไม่ได้ใช้ งั้นที่เก็บไว้เอามาให้พี่ยืมก่อนได้มั้ย..หุ..หุ..
ปล.เสาร์นี้ว่าจะเข้าอู่นะ เสริมหล่อEstima หน่อย

หุหุ เสริมหล่อกันอีกแล้วววว

พูดถูกทำไปใช้ไป เก็บไว้ตายไปจะไม่ได้ใช้ งั้นที่เก็บไว้เอามาให้พี่ยืมก่อนได้มั้ย..หุ..หุ..
ปล.เสาร์นี้ว่าจะเข้าอู่นะ เสริมหล่อEstima หน่อย

สลับกันรึป่าวพี่ พี่ควรจะให้ผมยืม ไม่ใช่หรอ

หุหุ เสริมหล่อกันอีกแล้วววว

มั่งป๊ะล่ะ พี่เหลิมรออยุ่

เข้ากี่โมงครับพี่

:coolly-0046: ยังไม่แน่คับ เก็บไว้ก่อนคับ อาจจะวันเสาร์ ไว้จะเข้าไปผมโทรหาะกัน
ปอลอ ของที่ฝากหาเจอยังคับ

หาทั้งบ้านแล้วครับไม่เจอจริงๆ ไว้เจอแล้วจะส่งข่าวนะครับ:coolly-0033:

เอามาให้เพื่อไม่ได้เข้าไปนะครับ ถ้ารบกวนขออภัยด้วยนะครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55703

ปล.ผมไม่มีส่วนอะไรทั้งนั้นนะครับ ใครจะลงยอมรับรึไปก็ตามสะดวกนะครับ ที่ผมเอามาเพื่อไม่ทราบข่าวกันเฉยๆๆครับ ถ้าไม่ถูกต้องลบได้เลยนะครับ

รักแม่ให้มากๆนะครับทุกท่าน

แม่จะอยุ่ในใจเราตลอดไป

รักแม่ให้มากๆนะครับทุกท่าน

แม่จะอยุ่ในใจเราตลอดไป
ครับ..แม่ยังอยู่ในใจเราตลอดไป ปกติช่วงวันหยุดวันแม่ จะไปกราบแม่ทุกปี แต่ปีนี้ไม่มีแม่ให้กราบแล้ว เลยว่าง..ไม่ได้ไปไหน..

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

attachment.php

[/quote]
ยังมีใครสนใจอยู่มั้ยครับ ..ตอนนี้มีแจ๊คขาหมูก๊วยเจ๋ง ยืนยันมาแล้ว น้องเก่ง+ตูตู้ 2คน น้องเบ็นซ์ 2คน ยังไงมีเวลายืนยันการเดินทางถึงสิ้นเดือนนี้นะครับผมจะจัดการโอนเงินค่าที่ พักให้กับทางรีสอร์ท หากยืนยันที่จะไปก็ติดต่อโอนเงินมาที่พี่ได้ 1,450 บาท ต่อท่าน

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

ยังมีใครสนใจอยู่มั้ยครับ ..ตอนนี้มีแจ๊คขาหมูก๊วยเจ๋ง ยืนยันมาแล้ว น้องเก่ง+ตูตู้ 2คน น้องเบ็นซ์ 2คน ยังไงมีเวลายืนยันการเดินทางถึงสิ้นเดือนนี้นะครับผมจะจัดการโอนเงินค่าที่ พักให้กับทางรีสอร์ท หากยืนยันที่จะไปก็ติดต่อโอนเงินมาที่พี่ได้ 1,450 บาท ต่อท่าน [/QUOTE]

:coolly-0033: สวยจังเลยครับ ป๋า ค่าที่พักปกติเท่าไรอ่ะครับ แล้วที่ป๋าไปเนี่ยทำไมถูกจัง ครับ:coolly-0033:

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

ยังมีใครสนใจอยู่มั้ยครับ ..ตอนนี้มีแจ๊คขาหมูก๊วยเจ๋ง ยืนยันมาแล้ว น้องเก่ง+ตูตู้ 2คน น้องเบ็นซ์ 2คน ยังไงมีเวลายืนยันการเดินทางถึงสิ้นเดือนนี้นะครับผมจะจัดการโอนเงินค่าที่ พักให้กับทางรีสอร์ท หากยืนยันที่จะไปก็ติดต่อโอนเงินมาที่พี่ได้ 1,450 บาท ต่อท่าน

:coolly-0033: สวยจังเลยครับ ป๋า ค่าที่พักปกติเท่าไรอ่ะครับ แล้วที่ป๋าไปเนี่ยทำไมถูกจัง ครับ:coolly-0033:[/QUOTE]
มันเเป็นราคาแพ็คเก็จทัวร์ครับ ช่วงโลซีซั่น..ตั้งแต่ 30 ท่านขึ้นไป แต่หลังจากวันที่15 ตค.ไป หมดโปรเข้าช่วงไฮซีซั่น ราคาจะปรับเป็น 3500 บาทต่อท่าน คนละเรื่องเลย งั้นใครจะไปก็รีบๆ ลงชื่อได้เลย...

ท่านใดผ่านมาแถวหน้าม.ศรีปทุม แล้วอยากนั่งกิน "นม" ชม "นม" โทรหาผมนะครับ

พอดีน้องผมเปิดร้านนมใหม่ ผมไปนั่งคุมมา 4 วัน คอนเฟิร์มครับมา ของเค้าดีจริงๆ
:coolly-0044:

ตกดึกก็เป็นร้านกินเบียร์ไปโดนปริยาย

ร้านอยู่แถวไหนเหรอครับ พอดีผมอยู่ในราบ 11นะ

หวัดดีครับสมาชิกใหม่รายงานตัวครับ อยู่แถวรามอินทรา ( ราบ11) ครับ

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

รามอินทราน่าจะได้ 1 โต๊ะ หรือ ท่านอื่นว่าไงครับ

หวัดดีครับสมาชิกใหม่รายงานตัวครับ อยู่แถวรามอินทรา ( ราบ11) ครับ

:coolly-0040: ใกล้ผมมากๆเลยนะเนี่ย แทบจะตรงข้ามกันเลย ผมอยู่ในซอยพหล 53 อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม