Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ้งนี้มีใครจะไปคลอง5ด้วยกันไหม:coolly-0021:

ไอ้ ต้อมจะเอารถไปวิ่ง มีใครอย่างไปเชียร์มั้งก็ตามมาได้เลยอยู่บริเวณเต้น ฝังขวาของสนามนะ:coolly-0021::coolly-0021:
ผมไปมาไม่เห็นเจอ เจอแต่ฝนไปถึง3ทุ่มดีนะฝนหยุดได้ดูถึงตี2

• กระทู้ ผู้เขียน
555 ว่าแล้ววันเสาร์ฝนตั้งเค้าแต่บ่ายเลย
เสาร์นี้เจอกันคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องขออภัยด้วย เสาร์นี้คงไม่ได้ไป รถมีปัญหา
ส่งเข้าโรงพยาบาลไปแล้ว (เศร้า....):coolly-0041:
ส่วนตี๋ก็โกอินเตอร์ไปแล้วคร๊าาบ...:coolly-0024:

คราวนี้จะไปกินกันตรงไหนเนี่ยพี่

ที่แมค แม่งไล่แล้วนะเดี๋ยวนี้ วันนั้นนั่งกินเบียร์ มันมาด่าบอก ไม่ให้กิน

เคืองมาก เลยจัดให้ 1 ดอก

ผมไปมาไม่เห็นเจอ เจอแต่ฝนไปถึง3ทุ่มดีนะฝนหยุดได้ดูถึงตี2
ไปถึงสนามตอน บ่าย3 พอตอนเย็นฝนดันตกมา รอบแรกรอจนสนามแห้ง แต่ดันตกมาอีกรอบรอนานเกือบ2.30ได้ รอไม่ไหวเลยหลับบ้านอ่ะ:coolly-0035:
ออ หม้อน้ำไม่มีเลยอ่ะ ละ ถ้าหาได้จะโทรไปบอกนะ:coolly-0024:

คราวนี้จะไปกินกันตรงไหนเนี่ยพี่

ที่แมค แม่งไล่แล้วนะเดี๋ยวนี้ วันนั้นนั่งกินเบียร์ มันมาด่าบอก ไม่ให้กิน

เคืองมาก เลยจัดให้ 1 ดอก
:coolly-0002:ไม่ให้นั่งกินเบียร์แล้วหรอ :coolly-0011:
ไม่เป็นไรใครมีเสื่อก็เอาเสื่อติดรถไปด้วยนะ:coolly-0029:
:coolly-0043:ว่าแต่จัดไป 1 ดอกนะอะไร ด่า กระทืบ หรือว่าจูบ1ที อิอิ:coolly-0028:

555 ว่าแล้วเราไปถ่ายกับพี่หัวแดงมะ

แล้วเอารูปมาโชว์กัน
เดี๋ยวให้ เมย์ นำ ต้อม ตาม เอามะ 5555

เม อู่ก้อง อยู่ตรงไหนขอพิกัดโดยระเอียด
บวก เบอร์ด้วยดิ เบอร์ที่เคยขอ แม่ม หายไปแล้ว 555

555 ว่าแล้วเราไปถ่ายกับพี่หัวแดงมะ

แล้วเอารูปมาโชว์กัน
เดี๋ยวให้ เมย์ นำ ต้อม ตาม เอามะ 5555
:coolly-0029:เอางั้นเลยนะ:coolly-0028:
เม อู่ก้อง อยู่ตรงไหนขอพิกัดโดยระเอียด
บวก เบอร์ด้วยดิ เบอร์ที่เคยขอ แม่ม หายไปแล้ว 555
:coolly-0043:อยู่สุดซอยโชคชัย4 เจอแยกสี่แยกที่มีธนาคารไทยพานิญขับตรงไปถ้าวิ่งมาจากสตรีวิทยา2นะ ข้ามแยกปุ๊บ ก็มองซ้ายมือ จะเห็นกำแพงที่พ่นกรอฟซิตตี้ นั้นละคืออู่ไอ้ก้องมัน ชื่ออู่ดำการาจ ถ้างงโทรถามผมได้ อิ อิ :coolly-0029:

หม้อน้ำไม่เอาแล้ว สงสัยฝาโก่งเวลาขับเสียงเหมือนซูบารุเลย555

ต้องขออภัยด้วย เสาร์นี้คงไม่ได้ไป รถมีปัญหา
ส่งเข้าโรงพยาบาลไปแล้ว (เศร้า....):coolly-0041:
ส่วนตี๋ก็โกอินเตอร์ไปแล้วคร๊าาบ...:coolly-0024:
ถึงห่างไกลก็คุยกันได้อยู่ รถเป็นไรพัง สงสัยถึงเวลาเสียตัง:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028:มาหมดตูดด้วยกันเถอะ:coolly-0028:

:coolly-0034:เสาร์ 20 นี้ เจอกันนะคร้าบบบบบบบบบ:coolly-0035:

แว้วววเจอกัล
จะมีไครมาก่อนบ้างไม๊ มีไม๊ 555

พรุ่งนี้ว่าจะไปสนามคลอง5 มีใครจะไปด้วยกันไหม:coolly-0034:

ไปกี่โมงพี่ ผมเรียนคลองหก เด่วแวะไปหาาาา

ฝนจะตกไหมยังไม่รู้
แต่ที่รู้กรูจะทำสี แบตแม่มมาเอาส่วนแบ่งเงินทำสีไปอีกและ
ทามมายแบตเดี๋ยวนี้เสื่อเร็วจัง แค่ปีหน่อยๆเอง ห่าลูกนึงไม่ใช่บาทสองบาท เจ๊งอีกและ

แม๊คนั่งไม่ได้เรายังมีที่อีกตั้งมากมาย ฝั่งนู้นไงที่เราหลบฝนกันตอนนั้นอะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม