• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากตัวด้วยคน อยู่ลาดพร้าว วิ่งไปทั่ว เกษตร นวมินทร์ รามอินทรา เรียบด่วน แว๊บๆ:coolly-0045:

ท่านใดผ่านมาแถวหน้าม.ศรีปทุม แล้วอยากนั่งกิน "นม" ชม "นม" โทรหาผมนะครับ

พอดีน้องผมเปิดร้านนมใหม่ ผมไปนั่งคุมมา 4 วัน คอนเฟิร์มครับมา ของเค้าดีจริงๆ

:coolly-0044:

ตกดึกก็เป็นร้านกินเบียร์ไปโดนปริยาย

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

ฝากตัวด้วยคน อยู่ลาดพร้าว วิ่งไปทั่ว เกษตร นวมินทร์ รามอินทรา เรียบด่วน แว๊บๆ:coolly-0045:

ท่านใดผ่านมาแถวหน้าม.ศรีปทุม แล้วอยากนั่งกิน "นม" ชม "นม" โทรหาผมนะครับ

พอดีน้องผมเปิดร้านนมใหม่ ผมไปนั่งคุมมา 4 วัน คอนเฟิร์มครับมา ของเค้าดีจริงๆ

ตกดึกก็เป็นร้านกินเบียร์ไปโดนปริยาย

เดือนหน้าแล้วนะครับ ว่างๆไปด้วยกันนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ จะได้เห็นหน้าเห็นรถซะที เวลาเจอจะได้ปาดหน้าได้ถูกคัน แล้วอย่าไล่ยิงเค้านะตะเอง:coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

confirm ครับปาม :coolly-0010: หน้าม.ศรีปทุม

แล้ว พวกเรา จะไปเทียวกันปะนี่ น้ำเขียวเนีย :coolly-0004:

หึ หึ หึ .....น่าสนจัย

แล้ว พวกเรา จะไปเทียวกันปะนี่ น้ำเขียวเนีย :coolly-0004:

งานนี้ขอบายก่อนครับ ไม่พร้อมจิงๆๆๆ:coolly-0023::coolly-0029::coolly-0012::coolly-0007::coolly-0023:

เสา ที่ 5 ก พ นี่

:coolly-0046: ไปด้วยคนดิ แค่ติดก็มันแล้ว:coolly-0046:

confirm ครับปาม :coolly-0010: หน้าม.ศรีปทุม
ไปตอนไหนหว่า:coolly-0043: ไม่ยักกะชวน
:coolly-0046: ไปด้วยคนดิ แค่ติดก็มันแล้ว:coolly-0046:
"ไปด้วยคนดิ ไปด้วยคนดิ ไปด้วยคนดิ" อะโด่ โทรแล้ว โทรอีก จำหน้าตาเมเม่จังมะได้แล้ว นานมากเยย เดือนหน้าไปตำจอกงาน 71 ด้วยกันนะ ชวนล่วงหน้าเลย จะได้ไร้ข้อแก้ตัว:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
เปลี่ยนจากหลังแฟชั่นเป็นหน้า ม.ศรีปทุมมั่งดิ

เคยไปนั่งแถว ป.1/2ดนตรีสดใช้ได้ ..ญ ...รึ่ม

วันเสาร์ที่ 5 ถ้าใครยังไม่สะใจ จบงานแล้วไปต่อกะผมได้เลยครับ :coolly-0028:

มีทีเด็ดเด็กปี 4 ทั้งแก๊ง คอนเฟิร์มว่า....:coolly-0046:

พอดีเค้าชวนกันไปเที่ยวแถวๆเอกมัย วันที่ 5 พอดีเลย

เปลี่ยนจากหลังแฟชั่นเป็นหน้า ม.ศรีปทุมมั่งดิ

เคยไปนั่งแถว ป.1/2ดนตรีสดใช้ได้ ..ญ ...รึ่ม

ผมอยู่ซอย 53 ถัดจากร้านไปพอดีเลยครับ

ขนาดด่านหน้าบ้านยังโดนเรียก ไปกินไกลขนาดนั้น พี่อั๋นมารับได้ป่ะล่ะ ฮิฮิ หรือว่า เจโบมันเปลือง รถเติมน้ำมันนะ ไม่ใช่เติมน้ำเปล่า:coolly-0010:

วันเสาร์ที่ 5 ถ้าใครยังไม่สะใจ จบงานแล้วไปต่อกะผมได้เลยครับ :coolly-0028:

มีทีเด็ดเด็กปี 4 ทั้งแก๊ง คอนเฟิร์มว่า....:coolly-0046:

พอดีเค้าชวนกันไปเที่ยวแถวๆเอกมัย วันที่ 5 พอดีเลย
ไม่มีตัง มีแต่ตัวมีแต่ใจ ไปได้ป่ะ:coolly-0001:

คือเสร็จจากงาน71แล้วไปต่อ เอกมัย

อุย...คิดแล้วเสียว...

ปี4..ก่อนจบเว้ย...ซักไฟต์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม