• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เด็กรามอินทรา:coolly-0001: มารายงานตัวคัฟ....

ไส้เดือนฝอยอย่างงี้ ตกปลาอย่างงี้ ชู้ปลาแรดอย่างงี้ HIV อย่างงี้ดีดีทั้งนั้น:coolly-0014: ไม่สนิทอย่ามาล้อเล่นนะครับ:coolly-0002:
ไม่ได้ล้อเล่น นี่คือเรื่องจริงเหอะ:coolly-0046:
เท่าที่ทราบ เห็น 590 เค้าเยี่ยวใส่แก้วเหล้าน้าเชมานานแล้วนะ วั้นนั้นที่น้าเชไปเยี่ยวตรงเสาข้างกำแพง เห็นเอาอะไรใส่แก้วน้าเชไม่รู้ :coolly-0042:

ปลาชนิดนี้เป็นพาหะของ HIV อะครับ:coolly-0010:
ถูกต้องเลยพี่เล็ก แล้วมันปลาตัวนี้ก็กำลังว่ายไปปล่อยเชื้อที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์พระราม 5 แถวบ้านพี่ด้วย ระวังน่ะ:coolly-0028:
หวัดดีคับทุกท่าน

:coolly-0043: ไอ้ ชู้ปลาแรด มันเป้นยังไงคับไม่เคยกินปลาแบบนี้เลย
อันนี้ต้องถาม 1012 ว่ากินแล้วแซ่บ บ่:coolly-0046:
เด็กรามอินทรา:coolly-0001: มารายงานตัวคัฟ....
รับแซบบบบบคร้าบบบบบเพ่ตาต้า:coolly-0009:

ถูกต้องเลยพี่เล็ก แล้วมันปลาตัวนี้ก็กำลังว่ายไปปล่อยเชื้อที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์พระราม 5 แถวบ้านพี่ด้วย ระวังน่ะ:coolly-0028:
ไม่กลัว เพราะไม่เคยตกปลา แล้วก็ไม่ได้ใช้ไส้เดือนฝอย ยิงสดเหมือนน้าเช อุอุ

ไม่กลัว เพราะไม่เคยตกปลา แล้วก็ไม่ได้ใช้ไส้เดือนฝอย ยิงสดเหมือนน้าเช อุอุ
โอ้ววววว ลูกผู้ชายยืดอกพกถุง:coolly-0046:

ไปไหนกานหมดเนี๊ยะ เงียบโคตรเลยวุ้ย...:coolly-0029:

หวัดดีพี่น้องรามอินทราทุกท่าน
ช่วงนี้ฝนตก ถนนลื่น ขับรถระวังกันด้วยนะครับ
รักษาสุขภาพด้วยครับพี่น้อง

หวัดดีพี่น้องรามอินทราทุกท่าน

ช่วงนี้ฝนตก ถนนลื่น ขับรถระวังกันด้วยนะครับ

รักษาสุขภาพด้วยครับพี่น้อง
รับแซบแล้วเปลี่ยน:coolly-0033:

พี่บอย ไป ไหน วันนี้ อ่ะ เห็น น่ะ งิงิ

ฝันดีครับพี่ๆ

พี่บอย ไป ไหน วันนี้ อ่ะ เห็น น่ะ งิงิ

ฝันดีครับพี่ๆ
เออนั่นดิ ถึงว่าไมวันนี้เงียบๆ 1012 ไม่อยู่นี่เอง รู้สึกว่ากระทู้ไม่รกดีว่าม่ะ:coolly-0028:

เออๆ กรูมันคนไม่ดีอย่ามาคบกรูนะโว้ย
1123
รถเมิงเสียเมื่อไหร่ไม่ต้องมาคิดถึงกรูนะ
590
วันไหนที่ไม่มีคนถามหาอย่ามาแดกซ์เบียร์กะผมนะ
323
อะไรไม่ดี ก็เงียบไว้เรามันเฟืองเดียวกัน เคป่ะ
873
อยากได้อะไรก็เอาไปเหอะ ผมไม่วอรี่
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เออๆ กรูมันคนไม่ดีอย่ามาคบกรูนะโว้ย

1123
รถเมิงเสียเมื่อไหร่ไม่ต้องมาคิดถึงกรูนะ
590
วันไหนที่ไม่มีคนถามหาอย่ามาแดกซ์เบียร์กะผมนะ
323
อะไรไม่ดี ก็เงียบไว้เรามันเฟืองเดียวกัน เคป่ะ
873
อยากได้อะไรก็เอาไปเหอะ ผมไม่วอรี่
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​
อูยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ของขึ้นแร้วพี่ตู:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,692
อาการนี้น่าจะเกิดจาก:coolly-0044:
โดนฝ่ายหญิงไล่ออกจากบ้าน 555:coolly-0042:

• #4,693
ใหม่ๆ ย่อมดีกว่าเก่าหุหุ

590 เมื่อวานคุณกินเบียร์ฟรีอีกแล้วนะ
เมื่อไหร่จะเลิกนิสัยอย่างงี้ซะทีว่ะครับ
:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

• #4,695
บ้าป่ะเนี่ย
เมื่อวานไปพัทยามา
เบียร์ฟง เบียร์ฟรีไร
ที่ไหน ไม่รู้ หุหุ

บ้าป่ะเนี่ย
เมื่อวานไปพัทยามา
เบียร์ฟง เบียร์ฟรีไร
ที่ไหน ไม่รู้ หุหุ
คราวหลังไม่ต้องบอกผมให้ Advance ก่อนนะจ่ายแล้วตามเก็บยากจริงๆ:coolly-0004:เบื่อจริงๆไอพวก "อิ่มจัง ตังอยู่ครบ":coolly-0019:

ใหม่ๆ ย่อมดีกว่าเก่าหุหุ
อารายหรอที่ว่าใหม่ๆ คือตัวอ่อนที่เปงภาคต่อจากชู้เปลาแรดหรือป่าวน๊า:coolly-0010:
คราวหลังไม่ต้องบอกผมให้ Advance ก่อนนะจ่ายแล้วตามเก็บยากจริงๆ:coolly-0004:เบื่อจริงๆไอพวก "อิ่มจัง ตังอยู่ครบ":coolly-0019:
ตกลงว่าไปไหนกานมาคร้าบพี่น้อง ฝนตกยังกะพายุมา ยางจากิงกานอีกเน๊าะคนเรา:coolly-0027:

ตกลงว่าไปไหนกานมาคร้าบพี่น้อง ฝนตกยังกะพายุมา ยางจากิงกานอีกเน๊าะคนเรา:coolly-0027:
ถามแล้วจะไปด้วยกันป่ะล่ะ
จะได้ตรัสรู้ด้วยตัวเอง

แต่ว่าอย่าไปเลย เมิงอ่ะตัวปากสว่างเลย:coolly-0002:

1123
590
323
873
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
ตรูไปเกี่ยวอะไรด้วยว่ะครับ:coolly-0020:

ตรูไปเกี่ยวอะไรด้วยว่ะครับ:coolly-0020:
เคยเห็นหมาบ้าป่ะ พร้อมที่จะกัดทุกๆคนโดยไม่เลือกหน้า:coolly-0028: บอกว่าอย่าให้ฉุน:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม