• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หยดยาวอีกแล้ว ไปเที่ยวไหนกัน:coolly-0035:

เสาร์นี้ไม่มีที่ไป ก็ไปเมาที่อู่กัน R34 จะออกเสาร์นี้แล้ว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,703
เสาร์นี้ไม่มีที่ไป ก็ไปเมาที่อู่กัน R34 จะออกเสาร์นี้แล้ว

555เสาร์นี้ขอตัวพักผ่อนเต็มที่อ่ะครับ
อาทิตย์ต้องขับรถ 13 ชม.
เฮ้อจะง่วงไหมตรู:coolly-0031:

ยังไงฝากนำรูปมาอวดกันบ้างนะครับป๋า:coolly-0033:

บอย...บอย........พี่ยศเลี้ยงเหล้า

ไปมั้ย ไปมั้ย
...............................
"รามอินทรา"
นอกรอบอู่ป๋ายศกันป่ะ
:coolly-0003::coolly-0003:​

ปล.ถึงพี่เกรียง ทำไมต้องเรียกผมคนเดียวด้วยล่ะ ก็รู้อยู่ผมไม่กินเหล้า:coolly-0001:

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,706
วันนี้นอนยาว 555

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ

กลับมาแย้ววววววว:coolly-0039:

เกาะเสม็ด เสร็จบนหาดทราย อิอิ
ที่รักเอากะเค้าด้วยหรอ เด๋วงอลซะเรยยยย ชิๆ:coolly-0009:
มาช้าไปหน่อย อดไปด้วยเลย

จริงรึพี่ ..............

อุ้ย อารายเสดหว่า :coolly-0043:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: มันต้อลองพี่ :coolly-0010:
[/CENTER]
เอาไว้รอบหน้าน่ะพี่หรั่ง เราปายกานสองต่อสองน่ะ:coolly-0009:
เสร็จแถวๆจันรึป่าว จัน(อะ)ไรนะเรียกไม่ค่อยถูก:coolly-0043:[/CENTER]
บร้า ปายเสม็ดจาปายเสดแถวจันได้งาย มั่วและลุง:coolly-0020:

ม่ายมีหรอก นู๋แค่อยากกิงหอยเค็มเฉยๆ วันหลังซื้อมาฝากด้วยน๊า:coolly-0046::coolly-0010:

เอาซ่งติงเค็มๆแทนได้ปะ :coolly-0040:

เด่วว่างๆพาไปเสียบหอย เอ๊ย.... พาไปกินหอยเสียบที่หัวหิน เค็มๆมันๆดีอะ คราวที่แล้วป๋าโจ้พาไป ซื้อกลับมาก็ไม่อร่อย ต้องไปกินที่ร้าน

วันนี้หายไปไหนกันหมด ????

:coolly-0043::coolly-0030:​

พี่เกรียงเรื่องที่โทรมาวันนั้น เป็นไงบ้างคับ:coolly-0043:

ถามน้าจอร์นแล้วมีอยู่แต่ยังไม่ได้เข้าไปเลย

"โทษทีที่โทรไปรบกวนเวลานอน"

ว่าไงกันคับเพื่อนๆชาวรามอินทราไม่ได้มาเล่นนานแล้วเป็นไงกันบ้างบายดีกันป่าว:coolly-0028::coolly-0028:

เอาซ่งติงเค็มๆแทนได้ปะ :coolly-0040:

เด่วว่างๆพาไปเสียบหอย เอ๊ย.... พาไปกินหอยเสียบที่หัวหิน เค็มๆมันๆดีอะ คราวที่แล้วป๋าโจ้พาไป ซื้อกลับมาก็ไม่อร่อย ต้องไปกินที่ร้าน
ไม่ไปหรอกหัวหินอ่ะ ไปสวนสยามดีกว่าอีก:coolly-0046:

ถามน้าจอร์นแล้วมีอยู่แต่ยังไม่ได้เข้าไปเลย

"โทษทีที่โทรไปรบกวนเวลานอน"
ไม่รบกวนหรอกพี่เกรียง พี่โทรไปกี่โมง เวลานอนของลุงเค้าตี 2 ตี 3 นู้น ลุงเค้านั่งสอยเด็กแว้นอยู่:coolly-0028:
ว่าไงกันคับเพื่อนๆชาวรามอินทราไม่ได้มาเล่นนานแล้วเป็นไงกันบ้างบายดีกันป่าว:coolly-0028::coolly-0028:
:coolly-0040: โห้น้า.......ยางอยู่อีกหรอเนี๊ยะ:coolly-0019::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม