• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดี ครับ ทุกคน พี่ๆน้องๆ

โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย วันนี้:coolly-0004::coolly-0012:

โห่!ถ้ารู้อย่างงี้นะ ชวนกินเหล้าแล้ว เบื่อเหมือนกันโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ปล.แค่ตอนเช้าก็เซ็งแล้ว ตกดึกอยากจะบ้า เมาดีกว่า:coolly-0018:

:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:
เปงไรหรอจ๊ะ:coolly-0010:

หวัดดี ครับ ทุกคน พี่ๆน้องๆ

เบื่อโว้ยยยยยยยยยยยยยยยย วันนี้:coolly-0004::coolly-0012:
พี่แบงค์เบื่อก้อจัดออตโตกัสซักรอบดิ๊:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,644
1012 เมื่อคืนโทรมาเหรอ 555
หลับไปแล้วๆๆๆ
เสียใจด้วยนะครับ ที่ไม่ได้รับ อิอิ

หวาดดีทุกท่าน
จะเบื่อไรกัน
เสื้อแดงเขายังไม่บ่นเลย แอ๊!!

สิ่งที่น่ากลัวที่สุด คือ 1012 โทรมาตอนดึกๆ ชวนไปกินเหล้าเนี้ยละ:coolly-0046:

สิ่งที่น่ากลัวที่สุด คือ 1012 โทรมาตอนดึกๆ ชวนไปกินเหล้าเนี้ยละ:coolly-0046:

บอกแล้วว่าอย่ามี.... ก็ไม่เชื่อ เห็นป่ะอดเป็นเซฟหลั่นล้าเลย :coolly-0019:

ปล.ชวนกินเหล้านะไม่ใช่ให้ไปแบกปูน:coolly-0003:
590 นัดอะไรไว้จำได้หรือปล่าว ยังไม่ลืมนะ:coolly-0001:

แก้ไขล่าสุด:
เอ๊ะ? ช่วงนี้มันเป็นยังไงกันว่ะ รู้สึกว่าจะโดนราหูครอบงำ พระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรก แดกซ์เหล้ากันมั้ย:coolly-0018:

งานเยอะจังวู้ย ไม่ไหวแล้ว
กลับบ้านดีกว่า
:coolly-0013:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,649
ช่วงนี้งานมีประปราย เหมือนเริ่มเข้าฤดู 555
เอ้าทำงานสู้ๆต่อไป

นัดไม่ลืมแต่ไม่ค่อยมีเวลาเลยอ่ะ 555

:coolly-0023:ไม่ไหว ช่วงนี้อากาศร้อนจิงๆ เฮ้ยยยยยยยย:coolly-0023:

ก๊อก..ก๊อกๆๆ..วันนี้ผมจะเข้าอู่ ใครว่างอยากเมา เชิญที่อู่เฉลิมชาติ ครับรามอินทรา117 บ่ายๆ เย็นๆ เจอกัน

ก๊อก..ก๊อกๆๆ..วันนี้ผมจะเข้าอู่ ใครว่างอยากเมา เชิญที่อู่เฉลิมชาติ ครับรามอินทรา117 บ่ายๆ เย็นๆ เจอกัน
เย้ยยยยยยย........อยากไปด้วยยย :coolly-0034:

เสียดาย.....วันนี้ติดไปงานแต่ง ราชบุรี

เตรียมเมาาาาา:coolly-0045:

ทำไมชีวิตมันช่างโหดร้ายอย่างงี้ว่ะ:coolly-0006:

ว้า...ไปดูหนังที่ RCA พึ่งกลับมา ม่ะได้เข้ามาดูกระทู้ อดไปกิงกะป๋าเลยง่ะ:coolly-0046:

เย้ยยยยยยย........อยากไปด้วยยย :coolly-0034:
มาเที่ยวไกลนะตัวเธอ....

ปล.ถึง พี่เอ็ก โพไซดอน....ถ้าเห็นข้อความนี้กรุณาติดต่อกลับมาด้วยเด้อออออออ...เรื่องโรบาร์จ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม