• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหอ เหอเ หอ เหอ เหอ

มันจะใหญ่ไปรึปล่าวบอย
พีว่าความยาวไม่น่าจะเกิน 1 ใน 3 ของความกว้างของกระจกบานหลัง
ส่วนความสูงของตัวอักษรก็ตามสัดส่วน
ถ้าใหญ่ไปหรือเล็กไปมันจะดูไมสวยครับ
ลองตัดมาเทียบดูหรือเอาสัดส่วนของกระจกหลังมาแล้วลองวาง
สติกเกอร์ลงดูครับจะได้มองถาพออก

เป็นความเห็นส่วนตัวโปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ

ผมว่าอย่างนั้นเหมือนกันพี่ ลองไปทาบกะกระจกมาแล้ว มันใหญ่เกินไปจริงๆ เล็กลงมาหน่อยก็คงจะดี
ลองลดขนาดลงมาให้ความยาวเหลือ 20 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว ผมโทรไปคุยกะพี่บิ๊ก มาแล้ว พรุ่งนี้เห็นของจริงที่ Lake Hill
พรุ่งนี้จะเอาตัวอย่าง มาดูก่อน1 ชิ้น ถ้าโดนค่อยตัดเพิ่ม หรือไม่โดนค่อยปรับแต่งอีกที อยากให้มันออกมาดีที่สุด

ทำเพื่อใคร ทำเพื่อพวกเราทั้งนั้น

ผมเข้ามาอ่านทุกวันอะนะ ผมว่าสติ๊กเกอร์เนี้ยแบบไหนก็ตามตกลงกันครับ
แต่ไอ้การแปะเนี้ยผมว่า แล้วแต่ใครจะแปะตรงไหนก็แล้วแต่ดีกว่า คุณบิ๊กก็ทำออกมา2ไซด์
อันเล็กหน่อยก็แปะกระจกข้างรึที่ตัวรถ ใครอยากได้อันใหญ่ก็เอาไปแปะกระจกหลัง
แล้วอย่าลืมคิดคำจำกัดความ CEF@........ สั้นๆที่ไม่ใช่รามอินทราแต่เห็นแล้วคือกลุ่ม
รามอินทราอะ ใครคิดออกมั่งครับ[/QU
ถ้าพูดถึงรามอินทรา ก็ให้นึกถึง............

ติ๊ก รามอินทราไง
เหอ เหอ เหอ เหอ
:coolly-0023::coolly-0023:​

เล่นตลอด ไม่สำนึก 55​

แก้ไขล่าสุด:

ผิดแล้ว ผมหมายถึงอย่างอื่นครับ
ทำอย่างนั้นไม่ได้หรอก
เป็นคนรักเดียวใจเดียว

:coolly-0010:

เนี่ยๆๆ
ผมละชอบพี่เกรียงตรงนี้แหละ
นิสัยเหมือนผมเลย

:coolly-0046::coolly-0046:

เมื่อวานก็รัก วันนี้รักเธอ พรุ่งนี้ก็รักเธอ เพราะใจที่มีเธอ ไม่มีอีกแล้ว ใครจะมาเข้าใจ ฉันได้ดีอย่างเธอ ตอบแทนเธอ "รักเดียวใจเดียว"

โ้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

คืนนี้ยังคร้าบพี่น้องงงงงง....ศุกร์หรรษา:coolly-0010: ม่ายมาวม่ายด้ายแร้วววว:coolly-0009:

ผมว่าอย่างนั้นเหมือนกันพี่ ลองไปทาบกะกระจกมาแล้ว มันใหญ่เกินไปจริงๆ เล็กลงมาหน่อยก็คงจะดี
ลองลดขนาดลงมาให้ความยาวเหลือ 20 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว ผมโทรไปคุยกะพี่บิ๊ก มาแล้ว พรุ่งนี้เห็นของจริงที่ Lake Hill
พรุ่งนี้จะเอาตัวอย่าง มาดูก่อน1 ชิ้น ถ้าโดนค่อยตัดเพิ่ม หรือไม่โดนค่อยปรับแต่งอีกที อยากให้มันออกมาดีที่สุด

ทำเพื่อใคร ทำเพื่อพวกเราทั้งนั้น

ผมเข้ามาอ่านทุกวันอะนะ ผมว่าสติ๊กเกอร์เนี้ยแบบไหนก็ตามตกลงกันครับ
แต่ไอ้การแปะเนี้ยผมว่า แล้วแต่ใครจะแปะตรงไหนก็แล้วแต่ดีกว่า คุณบิ๊กก็ทำออกมา2ไซด์
อันเล็กหน่อยก็แปะกระจกข้างรึที่ตัวรถ ใครอยากได้อันใหญ่ก็เอาไปแปะกระจกหลัง
แล้วอย่าลืมคิดคำจำกัดความ CEF@........ สั้นๆที่ไม่ใช่รามอินทราแต่เห็นแล้วคือกลุ่ม
รามอินทราอะ ใครคิดออกมั่งครับ[/QU
ถ้าพูดถึงรามอินทรา ก็ให้นึกถึง............

ติ๊ก รามอินทราไง
เหอ เหอ เหอ เหอ
:coolly-0023::coolly-0023:​

เล่นตลอด ไม่สำนึก 55​
:coolly-0011: แล้วแต่ติ๊ก
โ้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ร้องอะไรรรรรรรรรรรรรรรร ร้องทำไมมมมมมมมมมมมมม:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,346
รักเดียวใจเดียว ขากๆๆๆๆๆถุยส์
จะอ๊วก เจอ นิหน่าก็ "ผมขอ"
แล้ววันนี้จะขอพี่ 873 ไหมเนี่ย
ตรูว่าขอแน่ๆ555
ขอไปจับมือทั้งคืนไม่เอานะ
เดี๋ยวมือ เปื่อย 555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,347
วันนี้อาจจะไม่ได้ไปนะครับทุกท่าน
ขี้เกียจไป จึ๋ย!!!
ม่ายช่ายอย่างนั้น มีงานที่ปราจีน พึ่งรู้เมื่อวานเย็น
ไปกับวิศวะที่ออฟฟิส ถ้าไม่ดึกเจอกันนะครับ
แต่ถ้าดึกคงขอบายครับ

วันนี้ บ่าย2 เข้าอู่เฉลิมชาิติ..5โมงเย็นเจอกันที่งาน..น่ะครับ แล้วจะรอ น้องอั้ม

วันนี้อาจจะไม่ได้ไปนะครับทุกท่าน

ม่ายช่ายอย่างนั้น มีงานที่ปราจีน พึ่งรู้เมื่อวานเย็น
ไปกับวิศวะที่ออฟฟิส ถ้าไม่ดึกเจอกันนะครับ

เห็นมั้ย เชื่อผมยัง
คนนี้เป็นแบบนี้แหละ
บ่ายเบี่ยงตลอด

ไม่ไปก็บอกกันตรงๆ ไม่ต้องเอางานมาอ้าง
:coolly-0019::coolly-0019:

ส่อแววเบี้ยวแต่วันเลย

ปล...เอ....แล้วใครบอกว้า....ว่าอยู่ใกล้บ้าน....ถ้าไม่ไปสุนัข..อืมมม...คุ้นๆนะ

ส่อแววเบี้ยวแต่วันเลย

ปล...เอ....แล้วใครบอกว้า....ว่าอยู่ใกล้บ้าน....ถ้าไม่ไปสุนัข..อืมมม...คุ้นๆนะ

จะไปหวังอะไรกับคนๆนี้
:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:​

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:​

แก้ไขล่าสุด:
พี่อั้มอ่ะตลอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเรย:coolly-0020:.........................:coolly-0014:

โหวตเลือกประธานใหม่เลยครับ

:coolly-0027:พี่น้องครับ งานมิตติ้งวันนี้ผมคงไม่ได้ไป เนื่องจากต้องไปต่างจังหวัดกับที่บ้าน เรื่องที่ดิน จึงขอแจ้งบอกเพื่อนๆไว้ก่อน :coolly-0017:อดไปเตรียมการเมาอย่างดี เฮ้ย...:coolly-0011:

เซ็งเลยไม่อยู่อีกแล้ว.....คราวหน้าไม่พาดแน่

ดิว รามอินทรา มารายงานตัวแล้วค๊าบบบบ :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0010:

เด็ก cef-nakhonpathom รายงานตัวด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม