• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,241
จะว่าไป
ผมเคยโดนกับตัวเลยจะระวังตัวเองและคนรอบข้าง
แต่เคสแม่อันนี้มันระวังให้แกไม่ทัน
เพราะช่วงนี้ยังไม่หายดีมึนๆอยู่
ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วง
ไงก็ระวังๆตัวกันไว้ด้วยละกัน เป็นห่วงทุกคนนะครับ
มอไซด์ขับผ่านถ้าไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียน
หรือติดอะไรปิดบังเลขนะให้ระวังไว้เลย 80-90%
พวกมิจฉาชีพ

ทุกวันนี้ถ้าผมจะล้างรถตอนเช้ามืด จะต้องล๊อครถแล้วเอากุญแจแอบไว้ที่อื่น
ถ้ามีไรเกิดขึ้นมันก็คุยกับผมแค่ตัวเพราะสร้อยเป๋าตังค์จะไม่พกเด็ดขาด แหยงแล้ว

คนร้ายเคสนี้แม่มมาเหนือเมฆ 2 คน คนที่ต่อยแม่บอกใส่เสื้อวินด้วย
แต่ไม่ใช่วินที่บ้าน เพราะวินซอยบ้านผม บ้านผมรู้จักแทบทุกคน
ตอนนี้คิดว่าน่าจะมาจากที่อื่น อาศัยขับตระเวนๆไปเรื่อย
เฮ้อ ขอตัวไปหาแม่ที่โรงบาลก่อนนะครับ

เสียใจด้วยนะอั้ม!!! แม่ผนก็โดนเมื่อประมาณปลายปี แต่มันไม่ทำไร

มันเอาข้างๆ แล้วหยิบกระเป๋าไปเลย ขี่มอไซค์หายไป ตามไม่ทันคับ

แมร่งแต่ก็ดี ที่แม่ผมไม่เปงไร....

เห้อออออออออออออ...................ฟังดูแล้วสยิวกิ้ว :coolly-0029:ถือซะว่าฟาดเคราะห์และกานเน๊าะ ต่อไปก้อเจอแต่เรื่องดีๆๆๆๆๆๆเข้ามาแทน:coolly-0033:

พี่ น้องคับ....

ผมลองเอาแบบสติ๊กเกอร์ Zone มาให้ดูน่ะคับ.... :coolly-0044:

ลองพิจารณาดูล่ะกันนะคับ

ปล.ลองแนะนำกันนะคับ....:coolly-0033:

นับจากข้างบนลงมานะคับ...และแนะนำมานะครับ

ไฟล์แนบ

73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0035:ชอบอันที่เป็นภาษาอังกฤษ แนวดี:coolly-0034:

• #3,249
ปล ชอบอันที่ 2 เรียบๆดีครับ
สวยๆๆทุกแบบเลย
แบบนี้มันไม่ค่อยเห็นภาพ
ลองตัดมา แล้วเอามาเทียบกับรถจิครับ 555

1123 ......................
ไงพี่เค เลขสวยเหมือนเจ้าของม่ะ:coolly-0046:

ผมลองเอาแบบสติ๊กเกอร์ Zone มาให้ดูน่ะคับ.... :coolly-0044:

ปล.ลองแนะนำกันนะคับ....:coolly-0033:
เลือกม่ะถูกอ่ะพี่บิ๊ก.....:coolly-0029:

ไงพี่เค เลขสวยเหมือนเจ้าของม่ะ:coolly-0046:

เลือกม่ะถูกอ่ะพี่บิ๊ก.....:coolly-0029:

ได้เลขรหัสแล้วเหรอจ๊ะน้อง

ยังงี้ก็เข้าห้อง Freestyle แล้วซินะ อิอิอิอิ

เจ้าของสวยกว่า............................
ว่าไปนั่น.....เรื่องจิงที่มิอาจปฏิเสธด้ายยยย:coolly-0001:
ได้เลขรหัสแล้วเหรอจ๊ะน้อง

ยังงี้ก็เข้าห้อง Freestyle แล้วซินะ อิอิอิอิ
:coolly-0009: นั่นแหละที่ต้องการ 5555+:coolly-0046:

ว่าไปนั่น.....เรื่องจิงที่มิอาจปฏิเสธด้ายยยย:coolly-0001:

:coolly-0009: นั่นแหละที่ต้องการ 5555+:coolly-0046:

55555555

ตัว คัย ตัว มัน ........

ผมไม่รู้ ผมชักผ้าอยู่หลังบ้าน

เฮ้อช่วงนี้เป็นไรไม่รู้ สิ่งแย่ๆเข้ามาในชีวิตเยอะจัง
เมื่อวานเช้(10/3/53)
ท่านแม่โดนคนร้ายกระชากกระเป๋าที่หน้าบ้าน
ที่สำคัญแม่มระยำมาก ต่อยหน้าแม่ผมซะ กระดูกสันจมูกคด
เลือดนี่เต็มหน้าเลย เห็นแล้วเจ็บแทนแม่เลย
ดีนะที่แม่ตะโกนเรียกผม ออกไปมันเลยรีบหนีไป
ทิ้งหมวกกันน๊อค รองเท้าฟองน้ำ 1 ข้าง คัตเตอร์ขนาดใหญ่
ไว้ให้ดูต่างหน้าตอนนี้ก็อยู่ที่ จนท ตำรวจ
ส่วนแม่ผมก็อาการดีขึ้นแล้ว วันนี้ก็น่าจะออกจาก รพ. ได้แล้ว
เฮ้อคิดแล้วแค้นๆๆๆๆ:coolly-0011:

แ ม่ เ ป็ น ไ ง มั่ ง ลุ ง ห า ย ไ ว ๆ น ะ ค รั บ :coolly-0037:

มาโหวตกัน สติ๊กเกอร์อันไหนสวย จะได้มีกลุ่มกะเขาสักที

ผมชอบอันที่2 ยกมือ1เสียง

นับจากข้างบนลงมานะคับ...และแนะนำมานะครับ

แบบที่สอง แต่ขอแนะนำนิดนึงลองไปปรับแต่งดู
ตัวหนังสือผมว่าหนาไปนิด น่าจะบางลงแล้วก็สูงกว่านี้หน่อย
ลองลงสีที่จะตัดออกมาจิงๆดูก่อนก็ได้ครับจะได้มองภาพออก
ตัว @ ให้ใหญ่ขึ้นหน่อย

แบบที่สอง แต่ขอแนะนำนิดนึงลองไปปรับแต่งดู
ตัวหนังสือผมว่าหนาไปนิด น่าจะบางลงแล้วก็สูงกว่านี้หน่อย
ลองลงสีที่จะตัดออกมาจิงๆดูก่อนก็ได้ครับจะได้มองภาพออก
ตัว @ ให้ใหญ่ขึ้นหน่อย

ได้คับพี่น้อง... เดี๋ยวจัดมาให้ดูอีกรอบนะคับแบบที่ 2 จะเอาไปตัดแต่งอีกนิดและเอามาลงให้ดูใหม่นะคับ :coolly-0033:

• #3,259
UP!!!!
ไปครับ วันเสาร์แล้ว ขี้เกียจมากมายวุ้ยๆๆๆ

:coolly-0013:มาทำงานแบบ มึนๆ:coolly-0007: เมือวานงานเลิกเร็ว 4โมงเย็นให้กลับเลย สงสัยกลัวพนักงานกลับบ้านไม่ได้ มอบเสือแดงวงเวียนเต็มเลย:coolly-0035:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม