• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,921
เสียดายที่ไม่ได้ไป
555

ง่ะติดงานม่ะได้ไปเศร้า
:coolly-0011:​

• #2,923
โหหหหห ท่านพี่ นู๋โทรไปก็ไม่รับ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

ใจก็อยากรับ อยากไปน่ะ แต่ก็อย่างที่บอกว่ามัน...จริงๆอ่ะครับ:coolly-0033:

ใจก็อยากรับ อยากไปน่ะ แต่ก็อย่างที่บอกว่ามัน...จริงๆอ่ะครับ:coolly-0033:
ชิพี่อั้มเบี้ยว
ก็นู๋บอกแล้วท่านพี่ ให้ไปด้วยกัน เรื่องนั้นไม่ใช่ปัญหา
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​
:coolly-0028:555กลับกันกี่โมงละท่าน

• #2,925
ก็นู๋บอกแล้วท่านพี่ ให้ไปด้วยกัน เรื่องนั้นไม่ใช่ปัญหา

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

ขอบคุณมากครับ
แต่ผม ถ้าไม่มี ก็คือไม่อยากเป็นภาระให้คนอื่นอ่ะครับ เกรงใจ
แต่ถ้ามีถึงไหนถึงกันครับ 555

มาตรวัดความรักไม่ได้วัดกันตรงที่...
ใครรักก่อน หรือ รักทีหลัง"
คนที่รักมานาน . . . อาจไม่ได้รักมากกว่า
และ . . . คนที่รักทีหลัง . . . อาจไม่ได้รักน้อยกว่า
เพราะความรักไม่ได้ขึ้นอยู่กับระยะเวลาเพียงอย่างเดียว
คนที่มาก่อน" รั ก ก่ อ น "

วันคืนที่ผ่านมามากมายอาจไม่มีค่าไม่มีความหมายเลย
ถ้าหากเพียงแค่ต้องรักไปวัน ๆ . . .
หรือรักไปเหมือนกับทุก ๆ วันที่เคยรัก
รักอย่างเป็นหน้าที่ . . . หรือรักเพราะเคยรัก . . .
ในขณะเดียวกัน . . .

กับวันคืนเพียงไม่กี่วันของคนที่มาทีหลัง . . .
ก็อาจมีค่ามากเหลือเกิน
ความรัก จึงไม่ได้สำคัญที่ว่ารักกันมานานแล้ว
หากแต่ความรักสำคัญตรงที่ เราใช้ทุกวันให้มีค่า
ให้เต็มไปด้วยความหมายแห่งรัก

รักแล้ว . . . ทำสิ่งดีๆ ให้กันด้วยความเต็มใจ และกระตือรือร้น
นั่นแหละจึงจะเรียกว่าความสำคัญของ

หึหึหึ:coolly-0031:

ขอบคุณมากครับ
แต่ผม ถ้าไม่มี ก็คือไม่อยากเป็นภาระให้คนอื่นอ่ะครับ เกรงใจ
แต่ถ้ามีถึงไหนถึงกันครับ 555
:coolly-0019:อ้าง:coolly-0019:

:coolly-0004:นิสัย:coolly-0004:

:coolly-0007: สาวเสื้อแดงเปนไงมั่งพี่บอย

สงสัย ยังไม่ล้างมือแน่ๆเลยอะ

:coolly-0007: สาวเสื้อแดงเปนไงมั่งพี่บอย
รู้แต่ว่า ล้นมั่กๆ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
ก็โทรคุยมา น้องเขาก็คุยดีเปิดเผยทุกเรื่อง จริงใจไม่สวมหน้ากาก

ป่านนี้นม แม่ม ระเบิดไปแล้วมั้ง วันนั้นเห็นเริ่ม ปริๆๆ แล้ว ตั้งแต่โดนเสี่ยคนนึง เอาแบงค์ 100 ยัดนมไป มือ แม่มดึงแทบไม่ออก :coolly-0010::coolly-0010: ไม่รู้เสี่ยคนนั้น ป่านนี้มือแกเป็นไงบ้าง:coolly-0010::coolly-0010:
ปรกติพี่อั๋น แกจับอะไร แล้วจะส่งมาให้ผมต่อ :coolly-0046:แต่พี่แกยัดเสร็จเก็บเงียบไม่แบ่งน้องเลย ได้ใจจริงๆ แล้วบอกว่าพี่น้องมีอะไรก็แบ่งๆกัน:coolly-0019::coolly-0019:

แหม!!! ก็น้องเค้าเป็นคนชอบเปิดใจพูดอะนะ

ว่าแต่ วันนี้ น้องเก๋คนสวยหายไปไหนอะ แบบว่าคิดถึง

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

เรียกแบบนี้ ผมว่าไม่เกินคืนนี้หรอก ........:coolly-0026:

เด๋วก็เค้ามาทัก :coolly-0028:

ไฟล์แนบ

10.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
แก้ไขล่าสุด:
^
^

คัย หว่า ...................?

ไม่อยู่ 2 วัน มีอัพเดทอีกแระ ห้องนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม