• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก้ไขล่าสุด:

ใครเขาจะไปพิมพืเยอะแยะแบบคุณล่ะครับพี่บอย... บอร์ดมันเลอะเทอะหมดแว้ว :coolly-0012: :coolly-0010:

ช่ายๆๆๆเยอะอยู่คนเดียวเลยเปลี่ยนชื่อเป็น
รวมพลแฟนพี่ติ๊กดีก่า:coolly-0010:
เฮียเรื่องทีคุยกันไว้ยังโอเคป่ะ:coolly-0009:

ช่ายๆๆๆเยอะอยู่คนเดียวเลยเปลี่ยนชื่อเป็น
รวมพลแฟนพี่ติ๊กดีก่า:coolly-0010:

เฮียเรื่องทีคุยกันไว้ยังโอเคป่ะ:coolly-0009:
เอาละซิ คุยกันเรื่องไรหว่า:coolly-0043:หลังไมล์มั้ย งงจริงๆครับ พี่แบงค์SLK:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,304
ต้องการให้ผมช่วย

ปิดกระทู้มั๊ย !
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:​

1012 ครับ ขอแสดงความเสียใจด้วย กระจกของท่านซ่อมไป 02/52 ผ่านมา11เดือนแล้ว หมดประกันไปเป็นชาติแร้ววววว

ไม่รับเครม :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แต่..............

เอามาเช็คแล้ว ก็ปกตินี่นา:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

มั่วป่าวเนี่ยยยยยยยยยยยยยยย

1012 ครับ ขอแสดงความเสียใจด้วย กระจกของท่านซ่อมไป 02/52 ผ่านมา11เดือนแล้ว หมดประกันไปเป็นชาติแร้ววววว

ไม่รับเครม :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เอามาเช็คแล้ว ก็ปกตินี่นา:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ถ้ามันไม่เสียแล้วผมจะถอดไปทำแมวน้ำทำไมครับคุณเล็ก อาการมันเป็นจั่งซี้ เวลากลางคืน สวิทย์อยู่ในหมวดออโต้ แสงที่เข้ามาในรถมันไม่มืด มันออกสีแดงตามสีของกระจก เอ่อเอาเป็นว่า เดี๋ยวโทรหาดีกว่า :coolly-0003:
ปล.แต่ก็แปลกเนอะ :coolly-0043:ทีลูกค้าเอาของไปให้ซ่อมแทนที่มีปัญหาอะไร ก็แทนที่จะโทรมาหา แต่คนที่อยู่เฉยๆไม่รู้จักมักจี่ เห็นหน้าก็ไม่เคยเห็น ตี2ตี3ก็โทร เออให้มันได้อย่างงี้สิ ประเทศไทย:coolly-0004:

หมดก็หมดเดะ ประกันงะ ซ่อมให้ก็จ่ายตัง แล้วลวดดัดฟันอะซื้อให้เก๋ยังงะ555 เขารอความรับผิดชอบอยู่นะ

ถ้ามันไม่เสียแล้วผมจะถอดไปทำแมวน้ำทำไมครับคุณเล็ก อาการมันเป็นจั่งซี้ เวลากลางคืน สวิทย์อยู่ในหมวดออโต้ แสงที่เข้ามาในรถมันไม่มืด มันออกสีแดงตามสีของกระจก เอ่อเอาเป็นว่า เดี๋ยวโทรหาดีกว่า :coolly-0003:
อาการที่แจ้งมาผมทราบดีครับ จำได้ครับ แต่ผมลองเทสแล้วปกติดีครับ

อาจจะเกิดจากสายไฟหรี่ที่ต่อจากรถ มันหลุดหรือเปล่า

ปล งั้นคิดค่าเช็ค 4พันละกัน โอนให้น้องเก๋ไปเลยนะ

.:coolly-0030:

.:coolly-0030:

. :coolly-0030:
.
.
.

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,313
เล่นไรกันหว่า ถึงขนาดเหล็กดัดฟันหนูเก๋
หลุดเลยเหรอ

รุนแรงเจงๆๆๆ

อย่าไปว่าเค้าเลยน้องแบงค์.... เราก็มีคดีติดตัวอยู่นะเดี๋ยวตาบอยมันก็เหน็บเอาหรอกเรื่อง พิซซ่า น่ะ :coolly-0046: :coolly-0019:

พี่เล็กผมว่านะไอ้ที่เพี้ยนน่ะ ผมว่าไม่ใช่กระจกหรอก ผมว่าตาบอยน่ะเพี้ยนมากกว่ามั่ง......:coolly-0043:

คุยไรกันงะ ตามไม่ทัน:coolly-0007:

พี่เล็กผมว่านะไอ้ที่เพี้ยนน่ะ ผมว่าไม่ใช่กระจกหรอก ผมว่าตาบอยน่ะเพี้ยนมากกว่ามั่ง......:coolly-0043:
ระวังนะครับ เขี่ยมาแบบนี้ ตาบอยมันแค้นฝังหุ่นนะ555+

ไปด้วยคราบเดี๋ยวชวนเพื่อนไปอีก2คัน

ระวังนะครับ เขี่ยมาแบบนี้ ตาบอยมันแค้นฝังหุ่นนะ555+

พี่บอยเค้าไม่ใจร้ายกับผมหรอกคับ.....ผมออกจะเดียงสาซะขนาดนี้ :coolly-0023:

พี่บอยเค้าไม่ใจร้ายกับผมหรอกคับ.....ผมออกจะเดียงสาซะขนาดนี้ :coolly-0023:
วันนี้ บอย ไม่อยู่ สงสัยโดนเมียล่ามโช่ ไม่มันส์ เลย ไปแรดข้างนอกดีกว่า:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม