• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตื่นๆๆกระทู้ร้างแล้วเนี่ย

ไปไหนกันหมดคาบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:

ไปไหนกันหมดคาบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:
ผมเฝ้าบอร์ดทุกวันอยู่แล้ว ผมต้องถามพี่ต้อมมากกว่าว่าพี่ไปอยู่ไหน:coolly-0043:

ไปไหนไปด้วย แต่ต้องมารับผมนะรถเฉีย 555+
เป็นอีหยังเสียละคร้าบบบบ มิน่าละพักนี้ไม่ค่อยเห็น:coolly-0035:
อยู่บ้านคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0031:

เมือคืนก่อน อยู่ไหนครับผม :coolly-0031:

อยู่อู่พี่แดงคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เมย์ครับ อาการแขน ดีแล้วนะครับ เป็นไงบ้าง

A311013 ไปทำบุญสบายใจขึ้นไหม ทำแต่บาปให้น้อง:coolly-0001:

"Good Morning" พี่ -น้อง วันนี้ทำงานวันแรกนะครับจงอย่าเริ่มขี้เกียจกันนะครับ.....

"Good Morning" พี่ -น้อง วันนี้ทำงานวันแรกนะครับจงอย่าเริ่มขี้เกียจกันนะครับ.....

ครับ ผม มัน ก้อ น่า เบื่อ

เเต่ มัน ก้อ ต้อง ทำ ครับ

เว็บ.....เข้าน้อยๆหน่อยก็ดี
ไวรัสเยอะที่ออฟฟิสโดนกันมาแล้ว 555

ขอบคุณรูปงามๆจากพี่กิจมากๆครับ สวยจริงๆ

เบอร์เก๋ เบอร์แนนพี่มีแล้วอ่ะ555

ผมขอเบอร์น้องเค้าบ้างซิ....อยากจะคุยกับน้องเค้าน่ะ :coolly-0044:

อาไรแค่3กลมเอง :coolly-0046:คนที่เมาตอนนี้คงนอนอยู่มั้ง:coolly-0007:

แหมน้องบอย... ใยพูดแบบนั้นล่ะ บอกไปเลยว่าใครชื่อก็รู้ ๆ กันอยู่นี่คับ... :coolly-0023:

A311013 ไปทำบุญสบายใจขึ้นไหม ทำแต่บาปให้น้อง:coolly-0001:

ไปว่าพี่แบงค์เค้าทำไมล่ะ....

เค้าไปทำบุญเค้าก็ต้องสบายใจซิคับ...

และคุณล่ะปีใหม่มานี่คุณมีความคิดที่จะทำบุญรึยังคับ....

ไปแต่.... กินพิซซ่าน่ะ :coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,256
แหมพี่บิ๊กทำมาขอเบอร์
ไปด้วยกันยังไม่มีเบอร์อีกรึ 555

ข่าวร้าย
วันศุกร์จะไปรับรถแต่ติดฝน
วันเสาร์ช่างเลยเอารถไปล้างให้
สายพานราวลิ้นขาดซะงั้น
ก็เลยให้ช่างเปลี่ยนซะเลย
เปลี่ยนเสร็จรถไม่มีอัตตราเร่ง
งานเข้า
ตอนนี้เลยฝากคุณพล a31999 ช่วยเป็นธุระ
ประสานงานกับที่อู่เครื่องให้
ไม่รู้จะโดนอีกเท่าไร เซ็งเจงๆๆๆๆๆ

วันเสาร์รถท่านพี่น้ำรั่วอีกเครื่องฮีต
(เครื่องRB ท่อน้ำด้านหลัง)

ระกระบะที่เหลืออยู่ ไดเริ่มจะกลับบ้านเก่า
START ติดบ้างไม่ติดมั่ง ท่าจะโดนอีกคัน 555

แหมจะพังก็มาพังพร้อมกันซะทั้งหมด

เหลือก็แต่รถท่านพี่สาว
แต่คงแตะต้องยากหน่อย 555

ไปละ

แก้ไขล่าสุด:
แล้วเสาร์นี้จะได้เห็นรถคัน สวยๆ สีฟ้าๆ มั๊ยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,258
น่าจะทันนะครับ
ไม่ทันเดี๋ยวผมเอามอไซด์ไปละกัน
สีฟ้าๆ เหมียลกัล 555

มอนิ่งงงงง วันนี้มาทำงานสายครึ่งชม. :coolly-0011:แถมเทรนเนอร์อย่างโหด แชดลำบากเรยอ่ะวันนี้ อย่างเซงงงงง:coolly-0029:

เอาฟีโน่ไปรับได้ปะ :coolly-0034:เมื่อวานแต่งตัวได้โดนใจ แว้นบอย มากเลย:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
แหมมมม อิจฉาอ่ะดิ เมียที่บ้านแต่งไม่ได้แบบนี้อ่ะดิ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม