ใครเคยซื้อของที่ Kismo ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31238
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31238

ผมชอบดื่ม (",)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ร้านอยู่รามอินทรา กม.13 เปิดเย็นๆ อยากจะลองไปซื้อใครเคยซื้อของจากที่นี่บ้าง
ครับ เห็นสินค้าเยอะมากๆ ตอนนี้อยากได้คอมแอร์ว่าจะไปใช้บริการ

เค๊าก้อเป็นสมาชิกชมรมเหมือนกันครับ
[TABLE style="TABLE-LAYOUT: fixed; WIDTH: 542pt; BORDER-COLLAPSE: collapse" cellSpacing=0 cellPadding=0 width=721 border=0 x:str][TBODY][TR style="HEIGHT: 24.75pt; mso-height-source: userset" height=33][TD class=xl26 style="HEIGHT: 24.75pt" height=33]A31388[/TD][TD class=xl27 style="mso-ignore: colspan" align=left colSpan=2]กฤษณะ ฉิมดอนทอง[/TD][TD class=xl28][/TD][TD class=xl28][/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]​

ผมว่าก้อ Ok นะครับ.ลองไปพูดคุยก่อนก็ได้ครับชมรมนี้มีมิตรภาพที่ดีด้วยกันทุกคนครับ

ซื้อครับนิสัยดีออกนะจ๊ะ เพิ่งไปเอาเบรคมา เบรคหน้าแต่แม่เจ้าตูซื้อถูกแต่รออะไหล่ที่ขาดไปอีก1เดือน พระเจ้าช่วยรถไม่ต้องวิ่งกันแหละ อ้อ อะไหล่ที่ขาดเนี่ยมันไม่มีอยู่แล้วนะครับจาก ตากิตคนขายและก็เค้าแจ้งให้ทราบแล้ว ว่าไม่มีไอ้ตัวนี้แต่ผมเห็นสามารถสั่งเบิกได้เลยซื้อครับ

เคยซื้อตั้งแต่เค้ายังไม่ลงขายแบบเป็นทางการแบบนี้เลยคับ

นิสัยดีคับ คุยง่าย

ใช่ ๆ นิสัยดี คุยง่าย
ลดราคาเก่ง
555++

• กระทู้ ผู้เขียน
ชอบก็ตรงลดราคาเก่งนี่แหล่ะครับ ขอบคุณมากๆครับที่ช่วยแนะนำ

:redface: เคยเหมือนกันครับนิสัยดีครับของก็โอ ดีครับเยอะดีครับ

ผมก็เคยซื้อชายบันได้กะท้ายดำอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม