มีใครอยู่แถวสุวรรณภูมืบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31314
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อึ๊บบๆๆๆๆๆ เหงานะ อยู่แถวนี้คนเดียวอ่ะ...

ฮืออออ

ยังเถิก ณ.หัวเฉียว อันนี้แจ่มดีครับ ฮาดี

นิคเนมน้องเมย์เหรอ 5555

อี๋......เด็กปริมณฑล ทั้งนั้น .....:biggrin:

ขอแจ้งด้วยอีกคนล่ะกาน.....ที่ทำงานของผมอยู่ห่างจากสุวรรณภูมิไม่ถึง 20 โล จริงๆ นะ นับจากศาลากลางจังหวัดยโสธรแล้วข้ามแม่น้ำชี ผ่าน อ.พนมไพร และก็ถึงสุวรรณภูมิ เพียงแต่อยู่คนละเขตจังหวัด สุวรรณจะอยู่ในเขต ร้อยเอ็ดอ่ะครับ......

ขอแจ้งด้วยอีกคนล่ะกาน.....ที่ทำงานของผมอยู่ห่างจากสุวรรณภูมิไม่ถึง 20 โล จริงๆ นะ นับจากศาลากลางจังหวัดยโสธรแล้วข้ามแม่น้ำชี ผ่าน อ.พนมไพร และก็ถึงสุวรรณภูมิ เพียงแต่อยู่คนละเขตจังหวัด สุวรรณจะอยู่ในเขต ร้อยเอ็ดอ่ะครับ......
มุกเยอะจิง ๆ นะป๋า
:eeek: :eeek: :eeek:

:tongue: แวะมาช่วยเขี่ยมุก ป๋าเอกแกหน่อย คิคิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม