รูปภาพ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ด้วยความเคารพคับพี่โต ผมขออุนญาต แจงเป็นรายละเอียดดั้งนี้

70% กินเหล้า
25% หลีหญิง
และอีก 5% แต่งรถคับพี่ จากที่ผมได้รวบรวมข้อมูลมา

ปล.อ่ะหนูล้อเล่ง....:sweet_kiss:
ของน้าอะ
70%กลัวเมีย..ปรนนิบัติเมีย
25%กินเหล้า
5%เลี้ยงลูก...

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องขอขอบคุณบ้างท่านที่เข้าใจคับ จริงๆแล้วผมเข้ามาที่ web นี้ ตั้งแต่ web

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องขอขอบคุณบ้างท่านที่เข้าใจคับ จริงๆแล้วผมเข้ามาที่ web นี้ ตั้งแต่ web
เปิดแรกๆแล้วครับ เห็นความเปลี่ยนแปลงมาก็เยอะคับ มีการพัฒนาขึ้นมาก ส่วนผมก็เปลี่ยนมาหลายชื่อละ เพราะบ้างครังมีการพัฒนา web มันก็ LOGIN ไม่ได้ เลยสมัครใหม่ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านคับที่พัฒนา web และเพื่อนๆที่รัก cef ทุกท่าน

เฮ้อ...เหนื่อยใจว่ะ ...
คุณเดินเข้ามาเวบนี้ทั่วหรือยังอะคับลองเดินดูให้ทั่วก่อนดีไหม....
เพราะผมเองอะที่ดูแลเรื่องบอร์ดโชว์ภาพอยู่
คุณพูดแบบนี้ก็เหมือนว่าผมอะ มีรูปเป็นร้อย ๆ เลย ไปดูก่อนดีกว่าไหม....
มาถึงก็ว่ากันแบบนี้ก็แย่ดิคับ.... :mad: :mad: :mad:

อยากเห็นรูปคันสีส้มอีก
:smile:

อันนี้ผมถ่ายไว้เอง รถพี่เอกเมรัยฝั่งธนจ้าาา

* แหม่ ชอบโป่งหน้าโป่งหลังจริงๆ พับผ่า

ไฟล์แนบ

43.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 199
    33.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 196
    36.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 202
    38.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 202
รอ รถ ผม...:biggrin:

ขอบใจมากน้อง ChampZ :biggrin:

โป่งหลังไปทำที่ไหนน้อ อยากรู้ เผื่อว่าจะไปแบะมันออกมั่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม