++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าไม่มีวันเงินเดือนออก แล้วจะเอาตังค์ที่ไหนทำรถ ครับพี่น้อง

ชอบประโยคนี้มั้ย"รอเงินเดือนออกก่อน"มันจะทำให้รู้จัก

การรอ .... ว่าเมื่อไรจะถึง5555
ถูกต้องแล้วครับโดนเจ้านายด่าเราก็ไปด่าลูกน้องต่อเลย55

เงินกะเมียมันเป็นของคู่กัน ใช่ป่าวน้ากิ๊ฟ 555

อย่าอายทำกิน อย่าหมิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา

เคยมีคนบอกผมว่า /'/ ถ้าอยากแกร่งต้องเปลี่ยนที่ทำงานบ่อยๆ แต่ไม่ใช่ให้เขาเชิญออกนะ
เพิ่งจะมาเข้าใจเมื่อไม่กี่ปีมานี่เอง
เวลา สถานที่ คน เมื่อมีการปรับเปลี่ยนตัวเราเองก็เปลี่ยน ทั้งความคิด ฝีมือ ความรู้ ความชำนาญ
ถ้าจะว่ายน้ำต้องว่ายให้ได้เหมือนปลา อย่าเป็นเป็ดที่ลงน้ำแล้วอยู่แค่ผิวน้ำไม่เคยเห็นว่าใต้น้ำมันลึกแค่ไหน

ก็ฝากกันไว้เป็นข้อคิดแล้วกัน ครับ eco เป็นสิ่งที่ดีแต่ต้องมีขอบเขต แล้วจะทำงานได้อย่างมีความสุขครับ บายละกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
อย่าเป็นเป็ดที่ลงน้ำแล้วอยู่แค่ผิวน้ำไม่เคยเห็นว่าใต้น้ำมันลึกแค่ไหน
น้าเบิร์นไปว่าไอบิ๊กมันทำไมอ่ะ
เป็นเป็ดแร้วยังงัย
ไม่เข้าไช
555++

อย่าอายทำกิน อย่าหมิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา

เคยมีคนบอกผมว่า /'/ ถ้าอยากแกร่งต้องเปลี่ยนที่ทำงานบ่อยๆ แต่ไม่ใช่ให้เขาเชิญออกนะ
เพิ่งจะมาเข้าใจเมื่อไม่กี่ปีมานี่เอง
เวลา สถานที่ คน เมื่อมีการปรับเปลี่ยนตัวเราเองก็เปลี่ยน ทั้งความคิด ฝีมือ ความรู้ ความชำนาญ
ถ้าจะว่ายน้ำต้องว่ายให้ได้เหมือนปลา อย่าเป็นเป็ดที่ลงน้ำแล้วอยู่แค่ผิวน้ำไม่เคยเห็นว่าใต้น้ำมันลึกแค่ไหน

ก็ฝากกันไว้เป็นข้อคิดแล้วกัน ครับ eco เป็นสิ่งที่ดีแต่ต้องมีขอบเขต แล้วจะทำงานได้อย่างมีความสุขครับ บายละกัน

คมกริบ บาดซะเลือด ซิบ:byebye:

Re: ++“มนุษย์เงินเดือน” อาชีพนี้ดีอย่างไร?++

น้าเบิร์นไปว่าไอบิ๊กมันทำไมอ่ะ
เป็นเป็ดแร้วยังงัย
ไม่เข้าไช
555++

อืมใช่ เป็นบิคมันผิดรงไหน ว่าบิคทำมัย ???

แก้บๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม