++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
[No message]

เหตุผลสำคัญที่สนับสนุนแนวคิดนี้ คือ
* ทำมาก...ได้ประสบการณ์มาก
* ทำมาก... ได้สร้างผลงานให้ปรากฏ
* ทำมาก

นี่มันไอ้ที่เมริงลองทำแล้วไม่ได้ซักอย่างนี่หว่า

สาระดีเอาไป 10 คะแนน:redface:

นี่มันเป้นกะทู้สาระเลยน่ะคับเนี่ยพี่ ออย ให้อีก 10 คะแนน:biggrin:

งง?

กรูใช่มะนุดเงินเดือนมั้ยละ เงินเดือนออกโอนเข้าบัตร เมียก็ถือ

ถูกเมีย ควบคุมอำนาจทางการเงิน ดิ เหมือนกันเลย

แต่ตอนนี้นู๋ก้ออยากกลับไปเป็นมนุษย์เงินเดือนเหมือนกันนะ

มันจะตรงกะสโลแกน ว่า

ได้ครับพี่ ดีครับท่าน เหมาะสมกับเจ้านายย:byebye:

ปาก โอ๊ด ไม่ ค่อย ดีซะด้วย ด่า เค้า ไป ทั่ว ไม่รู้ ชีวิต มนุษย์ เงินเดือน จะ ยืน ยาว แค่ไหน
555555

ปาก โอ๊ด ไม่ ค่อย ดีซะด้วย ด่า เค้า ไป ทั่ว ไม่รู้ ชีวิต มนุษย์ เงินเดือน จะ ยืน ยาว แค่ไหน
555555
นึกถึงหนี้ไว้น้อง
แร้วปากมันจะสงบขึ้น
555++

ถ้าไม่มีวันเงินเดือนออก แล้วจะเอาตังค์ที่ไหนทำรถ ครับพี่น้อง

ชอบประโยคนี้มั้ย"รอเงินเดือนออกก่อน"มันจะทำให้รู้จัก

การรอ .... ว่าเมื่อไรจะถึง5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม