++ประกาศกิจกรรม Motor Expo วันที่ 9 ธันวาคม++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานนี้ไม่ใช่งานประกวดรถสวยคั๊บ
เป้าหมายของงานนี้เป็นงานชุมนุมของชาวเซฟิโร่
ที่มีพื้นที่ของงาน MOTOR EXPO เอื้อเฟื้อสถานที่จอดให้
กิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อผู้คนที่สนใจในรถเซฟิโร่
ได้มีโอกาส พบปะ พูดคุยกับพวกเราชาวเซฟิโร่ ตัวเป็น ๆ
แลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด โดยมีรถจิง ๆ จอดอยู่ข้าง ๆ คั๊บ

ทางการมั่กๆ
มาแล้วฝากไปปลุกด้วยนะ อยู่เมืองทองตึก C3 ห้อง 11/06 :biggrin:

ลุ้น....!:confused:

อยากไป อยากไป แต่อดเลยงานนี้ ผมไปลาวอ่ะครับ ฮืออๆๆๆ

ไม่ใช่สมาชิกไปได้ไหมครับพี่ออย จ๊อดเองครับ

ผมจะโดดงานไป 555+

ไปไม่ถูกคับ 71 ใครไปบ้างพาไปหน่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ใช่สมาชิกไปได้ไหมครับพี่ออย จ๊อดเองครับ
ไปร่วมงานได้คั๊บ แต่ จอดรถในบริเวณกิจกรรมไม่ได้
เนื่องจากที่จอดบนแลมป์มีจำกัด
จึงขอสงวนไว้ให้กับสมาชิกก่อน

เข้าใจผมนะ จ๊อดดดดดด

ไปด้วยครับ ขอที่จอด1ที่ครับ โดดงานไป อิอิ ใกล้ๆ
:biggrin:

ไปร่วมงานได้คั๊บ แต่ จอดรถในบริเวณกิจกรรมไม่ได้
เนื่องจากที่จอดบนแลมป์มีจำกัด
จึงขอสงวนไว้ให้กับสมาชิกก่อน

เข้าใจผมนะ จ๊อดดดดดด

แง่ว อดเลยไม่เป็นไรครับพี่ออยไปร่วมงานได้ครับพี่

หลัง 3 โมงครึ่งได้มั้ยคับ (เรียน T_t)

งั้นโดดเรียน ครึ่งวัน 555+

งานนี้ไม่ใช่งานประกวดรถสวยคั๊บ
เป้าหมายของงานนี้เป็นงานชุมนุมของชาวเซฟิโร่
ที่มีพื้นที่ของงาน MOTOR EXPO เอื้อเฟื้อสถานที่จอดให้
กิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อผู้คนที่สนใจในรถเซฟิโร่
ได้มีโอกาส พบปะ พูดคุยกับพวกเราชาวเซฟิโร่ ตัวเป็น ๆ
แลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด โดยมีรถจิง ๆ จอดอยู่ข้าง ๆ คั๊บ
สาระโครตเท่ห์เลยฮะ พี่ชื่อไรฮะเนี่ย

ว้าวไม่ไปไม่ได้ละงานนี้
เดี๋ยวเจอกันครับ
แต่ไปแบบไม่มีหน้านะคับ

:confused: แล้วมีบัตรเข้างานให้ด้วยป่าวครับ:biggrin: อิอิ

รถผมที่เห็นในรูปไปด้วยได้เปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม