++ตามหาเจ๊ย์รั่ว++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นี่ งานหลักเลย ฤา ย่ะ หล่อน เฝ้า หน้าเว็บเลยนะเนี่ยยย..:tongue:
5555555555 มานว่างอ่ะ ตอนกลางวัน ตอนเยงๆ ถึงออกหากิง อิอิ :biggrin:

แหม นู๋ ก้อ สวยเลือกได้ไง ม่ะเคยได้ยิน ฤาย่ะ....:eeek:

ป้า ป้า..ตื่น ตื่น:biggrin: :biggrin:

อย่างป้าต้องเรียกว่า..ไม่สวยก้อขอเลือก..แอ๊ๆๆ

อย่ามาแข่งความสวยกะนู๋นะ..เชอะ:wink:

ป้า ป้า..ตื่น ตื่น:biggrin: :biggrin:

อย่างป้าต้องเรียกว่า..ไม่สวยก้อขอเลือก..แอ๊ๆๆ

อย่ามาแข่งความสวยกะนู๋นะ..เชอะ:wink:

จ้า แม่คน จ๋วยยย ..ดูรูป ดิ แอ๊บแบ๊ววว ซะแบบว่า

เรื่องสวยนี่ไม่ยอมกันเลยนะเนี่ย..
.
.
.
สวยไม่สร่างกันเน้อ55555:sweet_kiss: :sweet_kiss:

จ้า แม่คน จ๋วยยย ..ดูรูป ดิ แอ๊บแบ๊ววว ซะแบบว่า
ที่บ้านมีเหล้ากิงเปล่า
น้องอกหักอีหละ
ครั้ง3ละ:mad:
ตังหมดเลี้ยงเหล้าน้องหน่อยจิ
จะรอไปกิงที่ศาลาพักใจหน้าบ้าน ..น่า
ผมเบื่อวะ
อยู่คนเดียวก็เหงา
จีบเค้ามาก็ดดนหลอกเซ้งจิต:embarrassed: :cry:

จะรอไปกิงที่ศาลาพักใจหน้าบ้าน ..น่า
ผมเบื่อวะ
จีบเค้ามาก็ดดนหลอกเซ้งจิต:embarrassed: :cry:
เง้อ!!! อย่าเครียดจิ น่าสงสารจาง พอติดต่อสาวให้รถก้อมาพังอีก เลยอดเหงเนื้อคู่เลย อิอิ รถก้อพัง สาวก้อทิ้ง ทำไมชีวิตเปงอย่างนี้ (จน เครียด กิงเหล้า มาวๆๆๆ เข้าปาย)

เฮ้ย สาว ๆ ป้า ๆ บางแสน เขา กัดอารายกันเนี่ย

เง้ออออออ

งี้เข้าตำรา
.
.
รถพัง.........................นางจาก
.
.
กระเป๋าแบน..................แฟนทิ้ง
.
.
555555555555555555555

ผมเบื่อวะ

ช่วงนี้ เจ๊ย์ หันมาเอา ดีด้าน ยาดอง ง่ะ แก้ กระสัน เอ้ย กระ สัยดี อิอิ

เฮ้ย สาว ๆ ป้า ๆ บางแสน เขา กัดอารายกันเนี่ย

คนนะ มะ ช่ายยย พุดเดิ้ลลล นะ ย่ะ นังโอ
เง้ออออออ

งี้เข้าตำรา
.
.
รถพัง.........................นางจาก
.
.
กระเป๋าแบน..................แฟนทิ้ง
.
.
555555555555555555555

และสุดท้ายยยย เจ๊ย์รั่ว อยู่ที่ไหน ความศิวิไลซ์ ไปถึงนั่น เหอๆๆๆ เกี่ยวกันปะว่ะ

ช่วงนี้ เจ๊ย์ หันมาเอา ดีด้าน ยาดอง ง่ะ แก้ กระสัน เอ้ย กระ สัยดี อิอิ

และสุดท้ายยยย เจ๊ย์รั่ว อยู่ที่ไหน ความศิวิไลซ์ ไปถึงนั่น เหอๆๆๆ เกี่ยวกันปะว่ะ
อื่ม ช่ายเกี่ยวกัน ดีเปล่า
น่าจะเกี่ยว นะเพราะบ้านอยู่ไกล้ผม
เหล้ายาปลาปิ้งมีไว้เลี้ยงลูกสมุนและลูกน้องแถวบ้านก็บานมีเพียบ
เลี้ยงน้องนุ่งอีกซ๊ะคนจะเปงไร นะๆ
แต่มะมีเหล้ากิงก็ไปแจมตลอดฮะๆ ศาลาพักใจ:cry:
ปล.เจ้เหล้าโซดาล้วนอีกแก้ว:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม