เครื่อง 1j โบ อยากเปลี่ยนเป็นโบเดียว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31929
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31929

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง 1J โบ auto เดิมๆ เปลี่ยนอินเตอร์ RB26 แล้ว ถ้าเปลี่ยนเป็นโบเดียวช่วยแนะนำหน่อยครับ รุ่นไหนดี เอาแบบอัดตราเร่งดีกว่าโบเดิมๆ ทั้งต้น และ ปลายหน่อยก็พอ ขอบคุณครับ

ใส่โบเดียว จะเอาต้น คงลำบากหน่อยครับ ต้องทำเครื่องเข้าหา

ถ้าอยากได้อัตราเร่งดีขึ้น เอาโบเดิมไปอัฟ ผมว่าแรงกำลังดี

ถ้าจะถามว่าอัฟยังไง ผมก็บอกไม่ได้ ต้องรอท่านอืนมาตอบละกันครับ

ใส่โบเดียว จะเอาต้น คงลำบากหน่อยครับ ต้องทำเครื่องเข้าหา

ถ้าอยากได้อัตราเร่งดีขึ้น เอาโบเดิมไปอัฟ ผมว่าแรงกำลังดี

ถ้าจะถามว่าอัฟยังไง ผมก็บอกไม่ได้ ต้องรอท่านอืนมาตอบละกันครับ

ขออณุญาต จ ข ก ท ครับ เก้งครับ เอาโบเดิมไปอัพใช้งบเยอะปะคับ อยากรู้จิงคับ
ขอบคุณครับ

ขออณุญาต จ ข ก ท ครับ เก้งครับ เอาโบเดิมไปอัพใช้งบเยอะปะคับ อยากรู้จิงคับ
ขอบคุณครับ

หลายอัท อยู่ครับ ราคาพอๆกะ โบเดียวดีๆ เลยแหละ

ลองดู เทอร์โบ ชุด Kit ของ Hks ก็น่าสนใจครับ ขับสนุกขึ้นเยอะครับ
ไม่รอเหมือนโบเดี่ยว
ขำๆ 400 ม้า

ลองดู เทอร์โบ ชุด Kit ของ Hks ก็น่าสนใจครับ ขับสนุกขึ้นเยอะครับ
ไม่รอเหมือนโบเดี่ยว
ขำๆ 400 ม้า

ประมานเท่าไหร่อ่ะคับ

ราคาประมาณหมื่นกลางๆครับ
ในชุดได้ครับทุกอย่างใส่แทนโบเดิมได้เลยครับ

ราคาประมาณหมื่นกลางๆครับ
ในชุดได้ครับทุกอย่างใส่แทนโบเดิมได้เลยครับ

แล้วเอาไปทำที่ใหนอะงับ อยากทำบ้าง ได้ยินมานานและ หาที่ทำแจ๋วๆไม่ได้ซักที:byebye:

แปลงของ 1KZ ใส่ก็ได้ครับ.....แต่ราคาเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน

นั่นดิอยากรู้ด้วยคน เอาไปทำที่ไหน หรือว่าใครเคยทำมามีรูปมะคับ ขอดูหน่อยจิ อิอิ

แล้วเอาไปทำที่ใหนอะงับ อยากทำบ้าง ได้ยินมานานและ หาที่ทำแจ๋วๆไม่ได้ซักที:byebye:
ไม่ได้ทำครับ เป็นชุด ออกมาจากโรงงานเลยครับ
ปั๊ม HKS ที่โข่งเลยครับ:redface:

ไม่ได้ทำครับ เป็นชุด ออกมาจากโรงงานเลยครับ
ปั๊ม HKS ที่โข่งเลยครับ:redface:

มันอยู่แถวไหนอ่ะคับ แล้วจะซื้อได้ที่ไหน

เอามาลง 2 J มั่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม