• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,961

ดีใจด้วยน้อง.แล้วผลที่เทพนครล่ะ..เป็นงัยบ้าง:coolly-0003:
ปล.ในรูปใช่..แจ๊ค..(เสื้อน้ำเงิน)ที่เคยเจอกันเปล่าเนี่ย...:coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:

• #1,962
เมื่อไรจ้ามีมิตติ้งกานอีกน้อ

กินเมื่อไหร่ก็ได้นัดกันมาไม่ต้องมิตตงมิ๊ตติ้งกันหรอกนั่งกินขำๆเบาๆแถวกลางเมืองเลย:coolly-0003:

กินเมื่อไหร่ก็ได้นัดกันมาไม่ต้องมิตตงมิ๊ตติ้งกันหรอกนั่งกินขำๆเบาๆแถวกลางเมืองเลย:coolly-0003:

โอ้โห จะไปนั่งกินเล่นขำๆๆ ถึงเมืองเลยหรอ น้า :coolly-0010:

• #1,964
ได้เลยจัดไปพี่

ผมถามสมาชิกผมก่้อน

ให้พร้อมๆกันเยอะ

:coolly-0004:ไอ้นี่ไฟแดงมันก็ไม่เว้นไม่เหม็นเหรอวะธรรมดามันก็เหม็นอยู่แล้ว หื่นจริงมรึงนิ:coolly-0011:

คิดถึง โคโยตี้ คร้าบบบบบบ

ปีใหม่จัดมีตติ้งกันที่ไหนดี

เพื่อนพุตเปนไงบ้างโทหาก้ไม่รับสาย คนไรว่ะโครตหยิ่งเลย ลืมกันเลยนะ

ปีใหม่พี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนไปไหนกัน ทีมงานM Factoryกำลังหาสถานที่ไปเที่ยวกันจร้า

เพื่อนพุตเปนไงบ้างโทหาก้ไม่รับสาย คนไรว่ะโครตหยิ่งเลย ลืมกันเลยนะ
โทดทีเพื่อนไม่ค่อยว่างงานยุ่ง

เปลี่ยนเบอร์ใหม่แล้วนะตามลายเซ็นต์ข้างล่าง

ไม่ได้ลืมใครสักคนเลย

ปีใหม่พี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนไปไหนกัน ทีมงานM Factoryกำลังหาสถานที่ไปเที่ยวกันจร้า

โทรตาม...........เค้าด้วยเน้อ........................:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

พี่บอลปีใหม่นี้จะมีมิตกันที่ไหนหรือเปล่าจ๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม