• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้ใครว่างๆก็ไปชมกันหน่อยนะคับพี่น้องงงง.....
ป๋มยังไม่รู้ว่าจาได้ไปป่าว..?..เพราะมีคอนเสิร์ต
อีกงานที่พัทยาด้วย..อาจต้องไปคอยดูแลพวกศิลปิน
..รอคำสั่งเจ้านายอีกที... เง้ออออ!..:coolly-0009:

ง่า น่าจะมา อยากเมา น้าาาาาา

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,863
:coolly-0045:ต้นเดือนหน้าขึ้นวังน้ำเขียว ต้นปีหน้าลงกระบี่ดำน้ำดูปะการัง อะไรจะมีความสุขขนาดนี้วะชีวิตกรู:coolly-0044:
แต่...คืนนี้เข้ากรุง:coolly-0011:
มีความสุขจังชีวิตลุงเนี่ย..:coolly-0043:
จาอิจ.ฉา.ดีป่าว..:coolly-0010:

• #1,864
พรุ่งนี้ใครว่างๆก็ไปชมกันหน่อยนะคับพี่น้องงงง.....
ป๋มยังไม่รู้ว่าจาได้ไปป่าว..?..เพราะมีคอนเสิร์ต
อีกงานที่พัทยาด้วย..อาจต้องไปคอยดูแลพวกศิลปิน
..รอคำสั่งเจ้านายอีกที... เง้ออออ!..:coolly-0009:
เสาร์-อาทิตย์..ไปเที่ยวเข้าใหญ่มา..อดไปเชียร์ไปชมครับ..

มีความสุขกันจังเลยน้อๆ

• #1,867
ตกอันดับมากเลยครับ...:coolly-0043:
up...กันหน่อย..:coolly-0003:

โคราชอากาศหนาวมาก

• #1,870
โคราชอากาศหนาวมาก
ก็อยู่โคราชเหมือนกัน(ยังไม่ได้ใส่เสื้อกันหนาวเลย) :coolly-0043:
หนาวๆอย่างนี้ไปหาที่กางเต๊นท์นอนรับลมหนาวกันดีมั้ยอ่ะ..:coolly-0003:
ปล.แต่เอา เซฟฯ ไปนะ:coolly-0002:

• #1,873
:coolly-0028: รถซ่อมไม่จบ :coolly-0011:

ไม่เห็นยากเลย.ก็ซ่อมต่อไปจนกว่าจะจบ.และเงินหมด.:coolly-0010:
เดี๋ยวมันก็วิ่งฉิวแล้วน้อง..ไปโรจน์:coolly-0034:

แฮ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• #1,875
:coolly-0032:..อากาศเย็นดีที่.สุรินทร์..ไม่อยากตื่นเลย..:coolly-0032:

• #1,876
ทำงานอีก 2 วัน.ก็ได้พักผ่อนยาวๆ.และตั้ง 9 วันแหนะ..:coolly-0003:

:coolly-0028: รถซ่อมไม่จบ :coolly-0011:

เจ้าจงสู้ต่อไปเพื่อนเอ๋ย................(ปรึกษาได้เท่าที่รู้)

ปล.............เป็นกำลังใจให้...........:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:อย่ายอมแพ้

วันที่10มีใครมามอเตอร์เอ็กโปรมั้งอะครับ อิอิ

หิวเหล้า.....ศุกย์นี้เจอกันมั้ยบอล....รึใครว่างๆเชิญ...

• #1,880
หิวเหล้า.....ศุกย์นี้เจอกันมั้ยบอล....รึใครว่างๆเชิญ...

ยังไม่เฟริมนะพี่..ตอนนี้ไข้หวัดแหลกอยู่.:coolly-0036:.ถ้าหายเร็วจะโผล่หัวไปแน่ๆ.ครับ..:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม