• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีก2ปีขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเด้อ จะไปอยู่บ้านแฟนละ
ผมจะไปโคราชวันที่5ธันวาคม มีMEETING กันป่าวครับ ถ้ามีเจอกานนนน
ตอนนี้ผมอยู่เชฟ 71กำลังช้อมกินเหล้าอยู่555
ลืมบอกครับ แฟนอยู่บัวใหญ่ครับมีMEETINGแถวบัวใหญ่บางป่ะครับ

ไปไหนไปกันนะคับ...........ขอให้บอก

ปล.........ยินดีรู้จัก:coolly-0033::coolly-0033:

อีก2ปีขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเด้อ จะไปอยู่บ้านแฟนละ
ผมจะไปโคราชวันที่5ธันวาคม มีMEETING กันป่าวครับ ถ้ามีเจอกานนนน
ตอนนี้ผมอยู่เชฟ 71กำลังช้อมกินเหล้าอยู่555
ลืมบอกครับ แฟนอยู่บัวใหญ่ครับมีMEETINGแถวบัวใหญ่บางป่ะครับ
เชิญเลยคร้าบ ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ

อยากไปลำตะคองจัง บรรยากาศตอนนี้เหมาะจริงๆ ตรงจุดที่พัก :coolly-0045:

อยากไปลำตะคองจัง บรรยากาศตอนนี้เหมาะจริงๆ ตรงจุดที่พัก :coolly-0045:
:coolly-0038:โคราชหนาวแล้วครับ อากาศดีครับเรียนเชิญ:coolly-0024:

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง
เช้านี้ที่โคราช อากาศกำลังดี :coolly-0031:
วันเสาร์นี้ใครไปสนามแข่งรถที่จอหอ บ้างคับ :coolly-0045:

บอล......เข้ามาเลี้ยงเหล้าหน่อยเด้....เอาปั้มติ้กมาด้วย.....

ยี้...ขี้เมา..แหวะๆๆ!!! :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

หึ...ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะ......เข้าไปให้ว่างบ้างนะ............ร้านเดิม...ร้านขายอะไหล่รถแต่เข้าไปที่ไรเมาทูกที...555

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง
เช้านี้ที่โคราช อากาศกำลังดี :coolly-0031:
วันเสาร์นี้ใครไปสนามแข่งรถที่จอหอ บ้างคับ :coolly-0045:
ผมไปครับ ไปด้วยกันเปล่า

หึ...ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะ......เข้าไปให้ว่างบ้างนะ............ร้านเดิม...ร้านขายอะไหล่รถแต่เข้าไปที่ไรเมาทูกที...555
ก็เจ้าของร้านเค้าเลี้ยงไม่ดูกำลังแขกเรยอ่ะ!!!
55555..... :coolly-0028:

เมาวววด้วยคน สิน้า!!!!:coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม