• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนใจโทร.........มาซิ้................เดี๋ยวจัดให้
หม้อสุกี้เลยไหม:coolly-0046::coolly-0046:
ที่ใหนอ่างใหญ่ๆน้ำอุ่นๆมั่งเอ่ย......:coolly-0009:

:coolly-0004:อีทาคูมิทิ้งกรู...

ไครทำลุงว่ะ.....เล่นเเม่งเลยมะ:coolly-0039:

ไครทำลุงว่ะ.....เล่นเเม่งเลยมะ:coolly-0039:[/QUOTE]
ไอ้คนตัวใหญ่ๆพุงยื่นๆมันหนีเค้าอ่ะ นัดกันแล้วมันหายไปกับกระทงเลย:coolly-0017:

ไอ้คนตัวใหญ่ๆพุงยื่นๆมันหนีเค้าอ่ะ นัดกันแล้วมันหายไปกับกระทงเลย:coolly-0017:

น่าส่งสาร....มามะจะจุ๊ฟปลอบใจ......จ๊วบบบบบบ:coolly-0044:

แจ้งรายละเอียดงาน มิ๊ตติ้ง 7 พ.ย. 52

สถานที่ สวนอาหารวังฟ้า (มิตรภาพซอย 4 เยื้องโลตัสโคราช)
เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป
รายการอาหาร (โต๊ะจีน)
ออเดริฟอีสาน
กระเพาะปลาน้ำแดง
ยำรวมมิตร
ไก่ทอดสมุนไพร
ปลาทับทิมนึ่งมะนาว
ต้มยำปลาดอลี่
ข้าวผัดปู+กุนเชียง
เงาะกระป๋อง
ค่าใช้จ่าย 350/ท่าน(ผู้ติดตาม 200/ท่าน)
(ราคาอาหาร+เครื่องดื่ม+ค่าสถานที่แล้วไม่รวม L.ก.ฮ.)
สำหรับท่านที่ต้องการ L.ก.ฮ. เข้าร่างกายลงทะเบียนหน้างานแล้วแจ้งอีกทีจะได้เก็บถูก

ปล.หากมีข้อส่งสัยหรือคำแนะนำติดต่อผู้ดำเนินการได้ตามเบอร์ด้านล่างครับ
แล้วมาร่วมสนุกกันในวันงานครับ<!-- / message --><!-- sig --]
รับทราบคร้าบจัดไป

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,726
7 พ.ย. 52

สถานที่ สวนอาหารวังฟ้า (มิตรภาพซอย 4 เยื้องโลตัสโคราช)

พรุ่งนี้แล้ว..ที่เราคนรัก.เซฟ.จะได้ร่วมพบปะสังสรรค์กันแล้วพบกันครับ...

สวัสดีตอนสายๆๆกาศเย็นๆๆคับพี่น้อง

ว่าแต่แถวนั้นมีที่พักผ่อน บรรยากาศเย็นๆๆที่ไหนมังคับ ปีใหม่ว่าจะไปซะหน่อย มีแนะนำมังไหมคับ ไปกันประมาณ 10คนอ่ะคับ ที่พักมีไหม ราคาแพงป่าวคับพี่ท่านใดมีขอมูล รบกวนขอรายละเอียดหน่อยคับ ขอคุณล่วงหน้าคับ....

สวัสดีตอนสายๆๆกาศเย็นๆๆคับพี่น้อง

ว่าแต่แถวนั้นมีที่พักผ่อน บรรยากาศเย็นๆๆที่ไหนมังคับ ปีใหม่ว่าจะไปซะหน่อย มีแนะนำมังไหมคับ ไปกันประมาณ 10คนอ่ะคับ ที่พักมีไหม ราคาแพงป่าวคับพี่ท่านใดมีขอมูล รบกวนขอรายละเอียดหน่อยคับ ขอคุณล่วงหน้าคับ....
:coolly-0003: มีให้เลือก2ที่ถ้าจะเอาบรรยากาศดี
1.เขาใหญ่ไปเลย ที่พักก็ตามรีสอทต่างๆมีเยอะ ราคาอาจจะไม่เหมือนหน้าร้อนเพราะหน้าหนาว
2.วังน้ำเขียว บรรยากาศดีมากรีสอทก็มีมากมายให้เลือก
ปล.ถ้าชอบแบบทิวเขาสวยๆต้องไปวังน้ำเขียว ถ้าชอบแบบต้นไม้ป่าไม้ต้องไปเขาใหญ่
ออ...มีอีก1ที่ที่อยากแนะนำถ้ามีกะตังค์หน่อยนะ รีสอท ภูริภิมาณ อยู่อำเภอปากช่อง บรรายกาศสุดยอดติดอันดับ1ใน10ของโลกเลยทีเดียว เคยไปมา1ครั้งประทับใจมากลองหาดูในgoogleดูนะมีภาพบรรยากาศให้ชมและราคาที่พัก:coolly-0024:

:coolly-0039:ใครจะไปกรุงเทพยกมือขึ้น รถออกเวลาตี3ของเช้าวันเสาร์
สนใจจองตั๋วล่วงหน้าได้นะก๊าบบบบบบบบ:coolly-0034:

:coolly-0033: ขอบคุณคับน้าหนึ่ง

ไปด้วยนะ กทม อ่ะผ่านมารับผมด้วย.....

7 พ.ย. 52

พรุ่งนี้แล้ว..ที่เราคนรัก.เซฟ.จะได้ร่วมพบปะสังสรรค์กันแล้วพบกันครับ...

โทรถามพวก หรรษา แล้วบอกว่าขอ ดริฟ ก่อน เดียวจะโทรบอกผมอีกที่ ว่าจะมาหรือไม่

ที่ใหนอ่างใหญ่ๆน้ำอุ่นๆมั่งเอ่ย......:coolly-0009:

ไปด้วยกันม่ะร่ะ

ไครทำลุงว่ะ.....เล่นเเม่งเลยมะ:coolly-0039:

อุ้ยๆๆซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0033: ขอบคุณคับน้าหนึ่ง

ไปด้วยนะ กทม อ่ะผ่านมารับผมด้วย.....
:coolly-0022:เดี๋ยวเจอกันมิตติ้งเซฟธนทีเดียวเลยดีกว่ามั้ง ไปมะไปมะ

อุ้ยๆๆซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปายลงหม้อสุกี้..............ด้วยกันอะเป่า

เรื่องงี้คุยกันยาว............หลังมิตติ้งเจอกัน:coolly-0039::coolly-0039:

ปายลงหม้อสุกี้..............ด้วยกันอะเป่า

เรื่องงี้คุยกันยาว............หลังมิตติ้งเจอกัน:coolly-0039::coolly-0039:

55555555+

ที่ไหนดี พี่ติ๊ก เอาแหล่มๆๆน่ะ ราคามิตรภาพน่ะพี่

55555555+

:coolly-0022:เดี๋ยวเจอกันมิตติ้งเซฟธนทีเดียวเลยดีกว่ามั้ง ไปมะไปมะ

ไม่แวะมารับผมซะนิดหรอคับ....:coolly-0010:

รอดูอีกที่นะคับว่ายังไงไม่รู้จะได้ไปป่าว

:coolly-0028:ชอบจังนะเรื่องงี้อ่ะ
ระวังน้ำร้อนลวกกาเจียวนะ:coolly-0010:

ไม่แวะมารับผมซะนิดหรอคับ....:coolly-0010:

รอดูอีกที่นะคับว่ายังไงไม่รู้จะได้ไปป่าว
ไปกรุงเทพครับ รู้สึกมันจะไม่ผ่านคอนหวันอ่ะดิ:coolly-0011:

พี่หนึ่ง มากรุงเทพป่าวเนี่ย ไม่มามิตติ้งเลยน่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม