• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลุงๆ

รถเค้าอ่ะไฟเขียวแล้ว

ยำได้...ประกาศข่าวที่

ไครอยากได้ไรบอก

พี่บอลขอเบอร์ตาบอยโกโก้ที่ จะได้เอาซับมาซัดคันนี้แล้ว
เอาช่วงล่างหลังมาหมดเลยนะ :coolly-0028:จองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,462
เอาช่วงล่างหลังมาหมดเลยนะ :coolly-0028:จองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอ.เจ๊.นะอยาดได้อยู่แล้ว..แต่ถ้าเจ๊หนึ่งจะเอา.ก็เอาล่างของเจ๊.มาให้.ผม.แทนแวกัน..:coolly-0003:

• #1,463
ลุงๆ

พี่บอลขอเบอร์ตาบอยโกโก้ที่ จะได้เอาซับมาซัดคันนี้แล้ว
เบอร์ตาบอย 081-5484931 ..:coolly-0003:

ลุงๆ

จะอยากได้อะไรดีหน้า............................:coolly-0022::coolly-0022:
ปล.ตอนนี้นึกไม่ออก
แจ้งรายการมาหน่อยดิดิดิดิดิดิดิ.............................

จะอยากได้อะไรดีหน้า............................:coolly-0022::coolly-0022:
แจ้งรายการมาหน่อยดิดิดิดิดิดิดิ.............................

นานๆจะเข้ามาที่ เหอๆๆ

ขอ.เจ๊.นะอยาดได้อยู่แล้ว..แต่ถ้าเจ๊หนึ่งจะเอา.ก็เอาล่างของเจ๊.มาให้.ผม.แทนแวกัน..:coolly-0003:
ยกแพหลังกะดิสเบรกไป ขอล้อกะดุมพอ

เอาอินเตอร์ดิ4นิ้วเย็นเจี๊ยบ หรือจะเอาหม้อน้ำมีเนียมใบใหญ่ ไฟหน้า24เมกาแท้ๆ ฝาโปงเคฟล่าสวยๆ พวงมาลัยนาดิงามๆ เบาะ24ปรับไฟฟ้า เรือนไมล์JZหน้ามืด อุปกรณ์ที่กล่าวมานี้กลับไปดูภาพที่โพส์เก่าๆได้ครับ สวยๆทุกชิ้น:coolly-0003:

เอาอินเตอร์ดิ4นิ้วเย็นเจี๊ยบ หรือจะเอาหม้อน้ำมีเนียมใบใหญ่ ไฟหน้า24เมกาแท้ๆ ฝาโปงเคฟล่าสวยๆ พวงมาลัยนาดิงามๆ เบาะ24ปรับไฟฟ้า เรือนไมล์JZหน้ามืด อุปกรณ์ที่กล่าวมานี้กลับไปดูภาพที่โพส์เก่าๆได้ครับ สวยๆทุกชิ้น:coolly-0003:

พี่ขอไฟหน้านะ
หนึ่งส่งให้พี่ด้วยนะ โอเค๊
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

รถอยู่ไหนเหรอจะได้ไปดูอะไร

• #1,473
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

[/QUOTE]
เดี๋ยวนึกไม่ออกว่าคันไหน.เลยค้นหามาให้เลือกอะไหล่กันครับ..:coolly-0003:

• #1,474
อยากได้อุปกรณ์ ภายในรถอ่ะคับ ยังอยู่ป่าว :coolly-0033::coolly-0033:

อยากได้อะไรเลือกเลย.พวงมาลัยนาดิมั้ยหรืออินเตอร์4นิ้ว.ฯฯ:coolly-0003:

ประกาศ...
ขายรถจะไปยุโรป:coolly-0017:

อยากได้อะไรเลือกเลย.พวงมาลัยนาดิมั้ยหรืออินเตอร์4นิ้ว.ฯฯ:coolly-0003:
เลือกได้จริง ป่าวพี่
บอกด้วยนะคับ จะได้ไปเข้าไปดู :coolly-0003:

พูดจริง ขายจริงครับ:coolly-0033:
ใครสนโทรมาได้เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม