บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีแค๊ปปป น้องใหม่ เหมือนกัน
Bie The Stor :coolly-0028:

คึกครื้นดีจิงๆๆๆ:coolly-0028:

หวัดดีคับน้องใหม่คับ

ตอนนี้ยังไม่มีรถ

แต่อยากมีเซฟิโล่มั่งอ่ะคับ

ชื่อตั้นนะคับ

ยินดีได้รู้จักทุกคนคับ
:coolly-0029:รับน้องดีกว่ามั้ง
ช่วงนี้น้องใหม่เยอะจัง ใหม่จริงไม่ว่าแต่:coolly-0004:ไอ้ที่แอ๊บใหม่นี่ดิน่าทุบ

วันไหนดี
รวมตัวกันหน่อยดีกว่ามั้ง นานแล้วไม่เจอกันเลย:coolly-0045:

ครัวมาลีเป็นไง

วันสุขดีมะ

แหม่ เสียงดังกันจิงๆ อิอิ

พี่หนึ่ง เดือนหน้า วันเสาร์ที่17ลงมาไหม ไปเทพนครกัน อิอิ ไม่ได้เจอกันนานแล้วน่ะครับ

คิดถึง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,407
  • #1,408
  • #1,409
อยู่แถวไหนครับ
ใช้รถสีอะไร ทะเบียนด้วยครับ
เจอจะได้หลบ555+:coolly-0010:
เมากันเมื่อครั้งก่อนจำไม่ได้เหรอ.พุท.ก็มา.มาวอ่ะเปล่า..:coolly-0010:

• #1,410
  • #1,411
วันไหนดี
รวมตัวกันหน่อยดีกว่ามั้ง นานแล้วไม่เจอกันเลย:coolly-0045:
จะทำฟิวชั่น(รวมตัว)แบบหงอคงกับเบจิตาเหรอพี่..:coolly-0043:
ไม่เจอกันนานแค่ไหนแล้ว..คิดถึงกันอ๊ะปล่าว..:coolly-0015:

ตอนนี้อยู่ในประเทศไทยครับ..:coolly-0003:

• #1,415
  • #1,416
  • #1,417
แหม่ เสียงดังกันจิงๆ อิอิ

พี่หนึ่ง เดือนหน้า วันเสาร์ที่17ลงมาไหม ไปเทพนครกัน อิอิ ไม่ได้เจอกันนานแล้วน่ะครับ

คิดถึง
ช่วงนี้พี่ธุรกิจรัดตัวอ่ะน้องรัก
งาน6ปีเซฟก็ไม่ได้ไปอยากไปจะตาย คิดถึงทุกคนนะครับ ไว้พี่ว่างๆก่อนจะไปเยือนแน่ๆ

วันก่อนขับรถไปหาอู่ช่าง.M.ขับไปเรื่อยๆจนถึงป่ามัน
ก็หาไม่เจอ.งง.:coolly-0043:
:coolly-0004:อีนี่ทำเนียน
แอบพาช่างปูนไปเข้าป่ามันก็บอก เห็นป่ามันไม่ได้เลยนะ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม