บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ้าว...แล้วตอนนี้อยู่ไหนล่ะครับนิ:coolly-0043:

อยู่กรุงเทพครับ

แค่จะต้องย้ายไปอยู่หนองคาย เลยอยากถามไว้ก่อน เพราะไม่มีเพื่อนแถวนั้นเลย

:coolly-0042:ชิหาย..เข้ามาหาบ้านไม่เจอหล่นไปอยู่หน้า2เลย เขร้...:coolly-0011:

:coolly-0028:ไปไหนกันหมดดดดดดดดดดด
:coolly-0022:ไปดูบอลกันมั้ยยยยยยยยยยยย

:coolly-0042:มะคืนโดนเป่าเว้ยยยยยยยยยยยยยยยย
วิ่งมาจากแยกชลประทานมาตามถนนสืบสิริผ่านหน้าร้านเพื่อคุณจนมาถึงหน้าเทศบาลรถขนขยะ มีกองกำลังตำรวจในเครื่องแบบประมาณ20กว่านายยืนกันให้เต็มยังกะมันจะสกัดกั้นการเดินทางของกลุ่มคนเสื้อแดง ผมก็ค่อยๆขับรถผ่านเข้าไปในด่าน ทันใดนั้นเองมีตำรวจในเครื่องแบบวิ่งมาสกัดกั้นผมไว้1คนโบกรถให้ผมจอด ผมก็ทำตามคำสั่งทุกประการแล้วเค้าได้เอาเครื่องตรวจวัดแอลกอฮอร์ให้ผมเป่า ผมก็ทำตามโดยไม่ขัดขืน ผลปรากฏว่าผลการตรวจวัดแอลกอฮอร์ของผม...:coolly-0011:

นี่ไง:coolly-0004:

up up up up up up up up
up up up up
up up
up up
up :coolly-0032: up
up up
up up
up up
up up
up

:coolly-0042:มะคืนโดนเป่าเว้ยยยยยยยยยยยยยยยย
วิ่งมาจากแยกชลประทานมาตามถนนสืบสิริผ่านหน้าร้านเพื่อคุณจนมาถึงหน้าเทศบาลรถขนขยะ มีกองกำลังตำรวจในเครื่องแบบประมาณ20กว่านายยืนกันให้เต็มยังกะมันจะสกัดกั้นการเดินทางของกลุ่มคนเสื้อแดง ผมก็ค่อยๆขับรถผ่านเข้าไปในด่าน ทันใดนั้นเองมีตำรวจในเครื่องแบบวิ่งมาสกัดกั้นผมไว้1คนโบกรถให้ผมจอด ผมก็ทำตามคำสั่งทุกประการแล้วเค้าได้เอาเครื่องตรวจวัดแอลกอฮอร์ให้ผมเป่า ผมก็ทำตามโดยไม่ขัดขืน ผลปรากฏว่าผลการตรวจวัดแอลกอฮอร์ของผม...:coolly-0011:
:coolly-0028: 555+ ผลแอลกอฮอร์0เว้ยยยย เพราะไม่ได้กิน:coolly-0028:555+ เป่าอย่างภาคภูมิใจ:coolly-0028:555+ คิดในใจด้วยว่าไม่ได้แดกกรูหรอกไอ้น้อง:coolly-0010:555+

โคราชฝนตกโครตแรง อากาศน่า นอน... น่าเสียตัว... น่ากินเหล้า...
555+

ฉ้านนนั่งตกปลาอยู่ริมตลิ่ง..แปลกใจจริงๆปลาไม่กินเหยื่อ..
นั่งตกอยู่นานจนฉ้านนชักเบื่อ..ไปหาเหล้ากินดีก่า...:coolly-0010:

แวะมาทักทาย และ มาขอบคุณ พี่หนึ่ง พี่บอล และคุณ ตั้น ที่ ช่วยผมหายางครับไม่งั้น กลับ บ้านไม่ได้แน่ๆ ไปโคราช เที่ยวนี้ ตำรวจ ตั้งด่านทั้งเมืองเลย ครับ เซ็ง เลยไม่ได้เข้า เมือง ไป ดื่ม กับพวกพี่ๆเลย ไว้ คราวหน้านะครับ

แวะมาทักทาย และ มาขอบคุณ พี่หนึ่ง พี่บอล และคุณ ตั้น ที่ ช่วยผมหายางครับไม่งั้น กลับ บ้านไม่ได้แน่ๆ ไปโคราช เที่ยวนี้ ตำรวจ ตั้งด่านทั้งเมืองเลย ครับ เซ็ง เลยไม่ได้เข้า เมือง ไป ดื่ม กับพวกพี่ๆเลย ไว้ คราวหน้านะครับ
:coolly-0003:ยินดีครับ ไว้มีโอกาศมาโคราชอีกครั้งคงได้เจอกันครับ ช่วงที่มาผมก็ไม่ค่อยจะมีเวลาเลยต้องขอโทษด้วยนะครับ:coolly-0024:

มารายงานตัวด้วยคนคร๊าฟ

บี้เดอะสตอร์คร๊าฟฟฟฟฟฟ

อิอิ :coolly-0010:

เพิ่งเข้ามาใหม่นะครับ ยังไงก้อแนะนำด้วยแระกัน เรื่องกิน เรื่องเที่ยว เรื่องเสียว(ญ) ว่ามา จัดไปครับ คริคริ :coolly-0010:

บ้านโคราชเงียบจังครับ

อะไรนินึกว่าเป็นสมาชิกตั้งนานแล้ว
ยังว่าอยู๋ไม่เห็นมาแซวเลย :coolly-0040:

เพิ่งเข้ามาใหม่นะครับ ยังไงก้อแนะนำด้วยแระกัน เรื่องกิน เรื่องเที่ยว เรื่องเสียว(ญ) ว่ามา จัดไปครับ คริคริ :coolly-0010:

บ้านโคราชเงียบจังครับ

เรื่อง กิน เรื่องเที่ยว พอคุยกัน
แต่เรื่องญิง นี่สิ ไม่สันทัดเลย ก๊าาาาาาาาาาาก:coolly-0028:

:coolly-0022:ทิ้งช่วงนานไปรึเปล่าพ่อหนุ่ม
ลงลายเซ็นต์แล้วทิ้งเบอร์ไว้ด้วย ด้วยพาลุย:coolly-0029:

มาอัพ ให้ชาว โคราชหน่อย ครับ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม