บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0034:แชสฟิ้ววววว
:coolly-0018:ไปไหนกันหมดวะเนี่ย

ที่โคราชมีร้านไหนขายล้อมือสอง ขอบ17 กว้างซัก 9 นิ้ว ถึง 9.5 นิ้วมั้งครับ off +30 รึว่าสมาชิกท่านใดปล่อยแนะผมหน่อยครับ จะได้ไปดูอยู่ไม่ไกลกันมาก ขอนแก่น โคราชเอง

ที่โคราชมีร้านไหนขายล้อมือสอง ขอบ17 กว้างซัก 9 นิ้ว ถึง 9.5 นิ้วมั้งครับ off +30 รึว่าสมาชิกท่านใดปล่อยแนะผมหน่อยครับ จะได้ไปดูอยู่ไม่ไกลกันมาก ขอนแก่น โคราชเอง

มีเพียบเลย ประมาณ 10000 กว่าๆ ก้อซื้อได้ครับ ลองเข้ามาดู หรือมาเล่นกับพวกผมและชาวคณะได้ครับผม ยินดีต้อนรับครับไม่แบ่งชนชั้นครับผม:coolly-0028:

เมื่อวานเห็น เซฟสีเขียวขี้ม้าแต่งครับ ขับสวนกัน 4 แยกไฟแดง ข้าวต้มกูระงิด
เป็นวัยรุ่นครับไปกับแฟนสงสัยเพิ่งซื้อรถมาใหม่ ยังไม่ได้ทำอะไร
ว่าจะทักแล้ว
รับลองไม่ใช่พวกเราใน cef@korat แน่นอน ถ้าเห็นครั้งหน้าผมจะจับมันเข้ามาอยู่ให้ได้

วันนี้ครับ ขับผ่านวัดหลักร้อย เห็น cef สีเหลืองอ่อนๆ ใส่สปอยเลอร์หลัง จอดอยู่หน้าอู่ง่ะครับ ว่าจะลงไปทักแล้ว พอดีรีบไปรับ เด็ก ครับ เลยไม่ได้ไปทัก
ไว้วันหลังผมจะดึงมาอยู่กลุ่มด้วยครับผม:coolly-0026:

เป็นเวลาใกล้เคียงกันเห็น cef สีขาวแม็กทอง จอดอยู่หน้าประกันภัย
หมั่นใส่สวยกว่ารถผม ผมจะไปปล่อยลมแล้ว
กลัวพี่เค้าจะร้องไห้ 555555:coolly-0028:

:coolly-0034:แชสฟิ้ววววว
:coolly-0018:ไปไหนกันหมดวะเนี่ย

ลุงๆๆ เมื่อไรจาได้ไปทำบุญบ้านเด็กกรำพร้า อยากทำบุญใจจะขาดแล้ว:coolly-0020:

สมาชิกหายไปไหนกันหมด ทำงานหนักกันเหรอครับ

ลุงๆๆ เมื่อไรจาได้ไปทำบุญบ้านเด็กกรำพร้า อยากทำบุญใจจะขาดแล้ว:coolly-0020:
:coolly-0043:อ้าว..อยากให้พวกพี่ๆทำบุญให้แล้วเหรอ ไม่บอกกก:coolly-0010:

เมื่อวานเห็น เซฟสีเขียวขี้ม้าแต่งครับ ขับสวนกัน 4 แยกไฟแดง ข้าวต้มกูระงิด
เป็นวัยรุ่นครับไปกับแฟนสงสัยเพิ่งซื้อรถมาใหม่ ยังไม่ได้ทำอะไร
รับลองไม่ใช่พวกเราใน cef@korat แน่นอน ถ้าเห็นครั้งหน้าผมจะจับมันเข้ามาอยู่ให้ได้

วันนี้ครับ ขับผ่านวัดหลักร้อย เห็น cef สีเหลืองอ่อนๆ ใส่สปอยเลอร์หลัง จอดอยู่หน้าอู่ง่ะครับ ว่าจะลงไปทักแล้ว พอดีรีบไปรับ เด็ก ครับ เลยไม่ได้ไปทัก
ไว้วันหลังผมจะดึงมาอยู่กลุ่มด้วยครับผม:coolly-0026:

เป็นเวลาใกล้เคียงกันเห็น cef สีขาวแม็กทอง จอดอยู่หน้าประกันภัย
หมั่นใส่สวยกว่ารถผม ผมจะไปปล่อยลมแล้ว
กลัวพี่เค้าจะร้องไห้ 555555:coolly-0028:
:coolly-0029:รถนะครับไม่ใช่ตั๊กแตนจะไปจับ ยังมีอีกหลายคันในกลุ่มครับที่ต้นยังไม่เคยเจอเค้า cef@koratรวมตัวกันมานานแล้วครับแค่ไม่มีเวลาที่จะมาเจอกันแบบทั้งหมด ต่างคนต่างทำมาหากินกันไป แล้วเดี๋ยวมีโอกาศมารวมกันอีกมากกว่านี้จะร้องอ๋อเองว่าเคยขับสวนกันนะเห็นกันนะ ติดตามต่อไปครับ

:coolly-0029:รถนะครับไม่ใช่ตั๊กแตนจะไปจับ ยังมีอีกหลายคันในกลุ่มครับที่ต้นยังไม่เคยเจอเค้า cef@koratรวมตัวกันมานานแล้วครับแค่ไม่มีเวลาที่จะมาเจอกันแบบทั้งหมด ต่างคนต่างทำมาหากินกันไป แล้วเดี๋ยวมีโอกาศมารวมกันอีกมากกว่านี้จะร้องอ๋อเองว่าเคยขับสวนกันนะเห็นกันนะ ติดตามต่อไปครับ

ที่ถ่ายรูปครั้งแรกผมไม่ได้ไปเพราะว่าผมไปต่างจังหวัดเลยพลาดไป
เลยไม่ได้เห็นหน้ากันหมด ผมยังจำได้ :coolly-0041:

มีเพียบเลย ประมาณ 10000 กว่าๆ ก้อซื้อได้ครับ ลองเข้ามาดู หรือมาเล่นกับพวกผมและชาวคณะได้ครับผม ยินดีต้อนรับครับไม่แบ่งชนชั้นครับผม:coolly-0028:

ไครมีขายหว่า เคยตามหาอยู่

แต่ก้อไปได้ที่ กทม. อ่ะ

พิกัดที่หนใดเอ๋ย...........เจจ้าจงเปิดเผยมาซะดีดๆๆๆ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

แจ้งพิกัดด้วยครับ เป็นล้อ ROTA ยิ่งดีจะได้ถูกๆ เหอ่ๆ ล้อแท้คงไม่ไหว ที่ขอนแก่น เรารวมๆตัวกันได้ 5 - 6 คัน ครับ เร็วๆ นี้จะมีแข่ง จิมคาน่าที่ขอนแก่นนะครับ วันที่ 18 สิงหาคมนี้เปิดซ้อม 18.00-21.00 ครับ แข่งจริงผมจำไม่ได้แล้วคัรบ ว่างๆ มาดูโชว์ DRIFT ที่ประตูน้ำขอนแก่นนะครับ วันเสาร์นีหละมั้งถ้าจำไม่ผิด

อ้อ เรื่องของอะไหล้โคราชหาของยากเหมือนขอนแก่นมั้ยคัรบ ที่ขอนแก่นเซียงกงยังไม่มีของ A31 เลย เศร้าใจจริงๆ ไม่ช่ายรถตลาด หาสปริงหลังเดิมๆ 1 คู่จ้า หาไม่ได้เลย วันไหนนึกสนุกเข้ามาทักทายได้นะคัรบ cef@E-san เลยดีมั้ย

แก้ไขล่าสุด:
ไครมีขายหว่า เคยตามหาอยู่

แต่ก้อไปได้ที่ กทม. อ่ะ

เดียวถามพวกกันให้ จะเอาทรงไหนเดียวไปดูที่ขามทะเลสอให้
ส่วนมากเป็นร้านเพื่อนกันไงเลยได้ราคาเพื่อนมา

พิกัดที่หนใดเอ๋ย...........เจจ้าจงเปิดเผยมาซะดีดๆๆๆ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ครับผมหลายที่เลยครับร้านพวกกัน
แต่ก้อต้องไปดูก่อน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,175
:coolly-0029:อีบอลแหกด่านหายหัวไปไหนวะ ไม่โผล่เลยตั้งแต่แหก...ด่าน:coolly-0034:
หวัดดีจ่ะ..เจ๊ไปกบดานในป่ามา 3-4 วัน พึ่งออกจากป่ามา..หิวผู้ชายมากเลย:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

• #1,176
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=323440

งานหกปี...มีใครจะไปมั้ย....

ค่าเข้างาน ประมาณ สามถึงสี่ร้อย

ค่าเหล้า แล้วแต่คนๆไป..ไม่เท่ากัน..(ปกติผมเอาไปพันนึง...ไม่พอซักที)

ค่าที่พัก เดี๋ยวเช็คดูก่อน

ปล.ปกติผมเอาไปสามพัน.....ไม่เคยพอซักที...555..(มีใครจะมาช่วยหารค่าแก็ชมั้ย????)
งานกำลังเข้าหนักครับ..แล้วจะรีบเคลียออก..ไปฉลองใหญ่กัน.:coolly-0003:

• #1,177

คันเหลืองที่ว่าแถววัดหลักร้อย..เก็บเข้ามาแล้ว..:coolly-0029:

• #1,178
หวัดดีจ่ะ..เจ๊ไปกบดานในป่ามา 3-4 วัน พึ่งออกจากป่ามา..หิวผู้ชายมากเลย:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
:coolly-0004:อย่ามาอ้าง
หนีตามช่างปูนแถววัดหลักร้อยไปก็บอกมาเหอะ ได้ข่าวมาว่ามีกรรมกรอีก4-5คนให้อีกไม่ใช่เหรอนอนกกกันมันเลยนะอึนี่555+ข่าวดังเลยนะนี่ แล้วบอกไปสุรินทร์ที่แท้นอนอยู่กะช่างปูนนี่เอง:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม