บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
แก้ไขล่าสุด:
เอารูปเก่าๆมาลงจะชอบมะ เหอะๆ:coolly-0010:
อะไรเก่าๆก็อย่าไปสนใจมันเลยนะ :coolly-0041:

แต่ตอนนี้ เจ๊ ขอตัวไปมาวววววว..ก่อนจะไปเชียร์ หงส์แดง แล้วตูจะไปดูที่ไหนวะเนี้ยที่สุรินทร์ ช่วย เจ๊ที :coolly-0018:

อย่าลืมที่หารือกันไว้วันที่พบปะสังสรรค์กัน 8/8/09 ถ้า OK.เสนอร้านมาเลย
ถ้าไม่เสนอมา เจ๊ จัดเองโทษกันไม่ได้นะ

อะไรเก่าๆก็อย่าไปสนใจมันเลยนะ :coolly-0041:

แต่ตอนนี้ เจ๊ ขอตัวไปมาวววววว..ก่อนจะไปเชียร์ หงส์แดง แล้วตูจะไปดูที่ไหนวะเนี้ยที่สุรินทร์ ช่วย เจ๊ที :coolly-0018:
:coolly-0046:อะไรเก่าๆอ่ะมันน่าสนใจอย่างยิ่ง
ไปเชียร์มันทำไมเป็ดแดงอ่ะ เชียร์ทีมชาตฺไทยดิ :coolly-0004:(คนไทยรึป่าววววว)

อย่าลืมที่หารือกันไว้วันที่พบปะสังสรรค์กัน 8/8/09 ถ้า OK.เสนอร้านมาเลย
ถ้าไม่เสนอมา เจ๊ จัดเองโทษกันไม่ได้นะ
ร้าน สบายไง น่าสนใจ

ผมเสนอร้านข้าวต้มเจ้าพระยา หัวละ 69 บาท ตำแหน่งการจอดรถเพียบ
พร้อมการถ่ายรูปคงเป็นที่น่าพึงพอใจน่ะครับ

เสนอร้านนี้ครับ

เจ๊ๆๆๆทั้ง 2 คน สบายดีป่ะ
เจ๊บอลเป็นไงบ้างไปกับสุรินทร์เหนื่อยไหม

ส่วนเจ๊หนึ่ง แรม 2 GB ร้านพี่อยู่เท่าไรผมอยากรู้ราคามิตรถาพครับ

ใครมีอะไหล่ cef บ้างมาแบ่งกันใส่หน่อย

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]
:coolly-0003:หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
รหัสสวยครับ ประมูลมาเท่าไรล่ะครับ ผ่านมาทางโคราชเรียกหาได้ครับ :coolly-0024:

อยากเห็นเจ๊
:coolly-0029:เด็กและสตรีมีครรถ์ไม่ควรดูอย่างยิ่ง เพราะอาจจะทำให้ลูกในท้องตายได้
คำเตือน: :coolly-0004:ผู้ปกครองควรดูแลบุตรหลานอย่ามาเผ้นผล้านในนี้เป็นอันขาด

<!-- / message --]

สวัสดี สวัสดี ยินดีรู้จักครับ ผ่านมาทางนี้เมื่อไรแวะหา เจ๊ๆ
ที่โคราชบางเด้อ :coolly-0009:

:coolly-0029:เด็กและสตรีมีครรถ์ไม่ควรดูอย่างยิ่ง เพราะอาจจะทำให้ลูกในท้องตายได้
คำเตือน: :coolly-0004:ผู้ปกครองควรดูแลบุตรหลานอย่ามาเผ้นผล้านในนี้เป็นอันขาด
คุณระเบียบรัตน์ เค้าแบนแล้วไม่ใช่เหรอ ยังจะเอามาออกอากาศอีกเดี๋ยวแจ้งจับเลย :coolly-0021:

สวัสดี สวัสดี ยินดีรู้จักครับ ผ่านมาทางนี้เมื่อไรแวะหา เจ๊ๆ
ที่โคราชบางเด้อ :coolly-0009:
:coolly-0004: อีนี่เห็นหนุ่มๆผ่านเข้ามาไม่ได้เลยนะ หอยกะดิกเลย เดี๋ยวแม่ตบล้างน้ำเลย

ผมเสนอร้านข้าวต้มเจ้าพระยา หัวละ 69 บาท ตำแหน่งการจอดรถเพียบ
พร้อมการถ่ายรูปคงเป็นที่น่าพึงพอใจน่ะครับ

เสนอร้านนี้ครับ
อยู่ตรง รร.เจ้าพระยาใช่เปล่า :coolly-0015:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม