บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมพักอยู่เดชอุดมแมนชั่นอะ มะรู้ใกล้ๆกันอะเปล่า เคยเห็นป้ายอยู่นะ หนองไผ่ล้อมอะเจอกันทักด้วยนะคับ 5 5 5

แถวหนองไผ่ล้อมที่เห็ฯบ่อยๆเลยจะเป็นเซฟพี่ติ๊ก กับสีแดงเบาะแดงไม่รู้ของใคร อิอิ

แล้วก็รถพี่ก็อกสวนแถวพีกาซัสบ่อย 5555555555555 ขับผ่านหรือมาจากข้างในพีกาซัสอ่ะพี่ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,702
ใส่เกียรออโต้เลยม๊ะ............แบบว่าเปลี่ยนกันนะ:coolly-0009::coolly-0009:
ลักษณะมีปลายเกียร์ 4 อยู่ในมือป่าวเนี่ย :coolly-0043:
กำหนดสถานที่ยังครับพี่
สนาม 80 ป่ะพี่ เงียบๆ ทางตรง พอคุยกันรู้เรื่อง อิอิ
หากเป็นไปได้คงเป็นที่นั่นเพราะครั้งแรกของ cef@korat ก็คือที่สนาม 80 ปี ครับ :coolly-0033:
แถวหนองไผ่ล้อมที่เห็ฯบ่อยๆเลยจะเป็นเซฟพี่ติ๊ก กับสีแดงเบาะแดงไม่รู้ของใคร อิอิ

แล้วก็รถพี่ก็อกสวนแถวพีกาซัสบ่อย 5555555555555 ขับผ่านหรือมาจากข้างในพีกาซัสอ่ะพี่ อิอิ
เจอแล้วหน้า 32 เทา ที่แยกวัดใหม่อัมพวันสวยดีครับ...คันสีแดงๆล้อดำรถกอล์ฟ ครับสมาชิกในกลุ่มไปวิ่งบุ่งแทบทุกวัน :coolly-0023:

พอดีไปซื้อยาแก้ร้อนในให้น้องชมพูที่ร้านอะไหล่เลยแวะกินหมี่เกี๊ยวหน้าธ.กรุงศรี แถวบิ๊กซี
เจอก๊อกอีกละ ว่าจะกวักมือชวนมากินด้วยแต่ไม่ทัน :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:

ฮ่าๆๆๆๆได้ข่าวว่ามีเด็กใหม่มาเลยไปโฉบแถวนั้นบ่อยหน่อย :coolly-0044:

พอดีไปซื้อยาแก้ร้อนในให้น้องชมพูที่ร้านอะไหล่เลยแวะกินหมี่เกี๊ยวหน้าธ.กรุงศรี แถวบิ๊กซี
เจอก๊อกอีกละ ว่าจะกวักมือชวนมากินด้วยแต่ไม่ทัน :coolly-0023:
ก๊อกอยู่ฝั่งตรงข้ามป่ะ เห็นด้วยไม่ทันสังเกตุเลย
:coolly-0043:

ลักษณะมีปลายเกียร์ 4 อยู่ในมือป่าวเนี่ย :coolly-0043:

หากเป็นไปได้คงเป็นที่นั่นเพราะครั้งแรกของ cef@korat ก็คือที่สนาม 80 ปี ครับ :coolly-0033:

เจอแล้วหน้า 32 เทา ที่แยกวัดใหม่อัมพวันสวยดีครับ...คันสีแดงๆล้อดำรถกอล์ฟ ครับสมาชิกในกลุ่มไปวิ่งบุ่งแทบทุกวัน :coolly-0023:

ไว้เจอรอบหน้า ทักทายกันครับ :coolly-0022:

• #7,708
จะได้ไปไหมน้ออองานมิตติ้งเนี่ยย ปลายเกียร์4 ยังหาไม่ได้เลยรถจอดมาเดือนกว่าละ ใครมีหรือรู้แหล่งช่วยชี้แนะด้วยนะขอรับบบ
รถอะไรก็มาครับพี่น้องกันเหมือนเดิม:coolly-0003:

วันอาทิตย์นี้มีงานที่สนามจอหอป่าวครับพี่ ไปกันป่าวอ่ะครับ อิอิ

• #7,712
หวัดดียามเช้าค่อนไปหาสายแหละ...ช่วงนี้บ้านเราคึกคักดีจัง...เจ๊ชอบอ่ะ:coolly-0009:

• #7,713
วันอาทิตย์นี้มีงานที่สนามจอหอป่าวครับพี่ ไปกันป่าวอ่ะครับ อิอิ
รถไม่แรง..ไม่สวย..ไม่เทพ..เจ๊ไม่กล้าไปอ่ะ :coolly-0045:

ช่ายๆกล้าไปแต่ม่ะกล้าวิ่งอายพวก1500วิ่งกันดี๊ดี:coolly-0036:

ไว้ผมจะพาไอ้หนูคนเล็กกำลังหัดเดินไปแอบซิ่งกะเค้า เผื่อจะตาม 1500 ทันบ้าง 5555

มีใครไปป่าวอ่ะครับ

• #7,720
เจ้หาปลายเกียร์ให้หน่อยครับ

เจ้หาปลายเกียร์ให้หน่อยครับ
ตอบให้ 2 กระทู้เลย...เจ๊หาให้อยู่คร้าติดตามเกือบทุกวันเลยยังไม่มีใครมีของถ้ามีก็ทั้งลูกอ่ะ:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม