บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,521
อยากไปเล่นเครื่องเล่นใหม่อ่ะคร๊าบ [/QUOTE]** ก็มาเซ้..มีของฟรีให้..ก็ไม่มากัน.. :coolly-0034:
อยากเล่น..ทอนาโด..ครับพี่ต้องหาโอกาสไปซะแล้ว:coolly-0045:

แก้ไขล่าสุด:

• #7,522
เงียบเหงา...:coolly-0030:

มิตติ้งเมื่อไรดีครับพี่น้องชาวโคราชชชช. ฮิ้วววว

• #7,524
มิตติ้งเมื่อไรดีครับพี่น้องชาวโคราชชชช. ฮิ้วววว
อยากมากเลย...แต่เจ้าพุฒมันจะขายรถแลวอ่ะโต้:coolly-0018:
ว่าแต่กินกันวันไหนดีเรา:coolly-0031:

อยากมากเลย...แต่เจ้าพุฒมันจะขายรถแลวอ่ะโต้:coolly-0018:
ว่าแต่กินกันวันไหนดีเรา:coolly-0031:

คันนี้ขายก่อน โปรเจกหน้าว่ากันไหม

555+และแล้วในที่สุดวันที่ 24 นี้ก็ไม่ว่างตามเคย
:coolly-0033::coolly-0033:

• #7,528
อยากไปโคราชจัง

น้องใหม่มารายงานตัวครับ...!!!

อยู่ในบอร์ดมา 6-7 เดือนได้มั้งครับ แต่ไม่มีเวลาเข้ามาดูในบอร์ดเลย
ทำงานต่างจังหวัดตอนนี้เพิ่งกลับมาได้งานที่โคราชเลยมีเวลามากขึ้น
แนะนำตัวละกัน ผมชื่อเล่น เมฆ นะครับ รถสี ทะเบียนตามรูปเลยครับ
พักอยู่ที่ซอย12 ถ.30กันยา หลังหอวราศรเพลส ข้างสนามกีฬากลาง
ตอนนี้ทำงานอยู่ บ.อิสานพิสัย หลังบิ๊กซีครับ ถ้าไปเตะบอลที่โชเบ
จะเห็นจอดอยู่แถวนั้นแหละครับ
ข้อมูลรถสีชมพู เครื่อง 1JZ GTE ฝากเนื้อฝากต่อน ด้วยนะครับ:coolly-0039:

• #7,531
  • #7,532
Re: น้องใหม่มารายงานตัวครับ...!!!

อยู่ในบอร์ดมา 6-7 เดือนได้มั้งครับ แต่ไม่มีเวลาเข้ามาดูในบอร์ดเลย
ทำงานต่างจังหวัดตอนนี้เพิ่งกลับมาได้งานที่โคราชเลยมีเวลามากขึ้น
แนะนำตัวละกัน ผมชื่อเล่น เมฆ นะครับ รถสี ทะเบียนตามรูปเลยครับ
พักอยู่ที่ซอย12 ถ.30กันยา หลังหอวราศรเพลส ข้างสนามกีฬากลาง
ตอนนี้ทำงานอยู่ บ.อิสานพิสัย หลังบิ๊กซีครับ ถ้าไปเตะบอลที่โชเบ
จะเห็นจอดอยู่แถวนั้นแหละครับ
ข้อมูลรถสีชมพู เครื่อง 1JZ GTE ฝากเนื้อฝากต่อน ด้วยนะครับ:coolly-0039:
ยินดีได้รู้จักและขอต้อนรับสู่ Caf@Korat กันครับเจอกันทักกันได้ว่างๆไว้รวมตัวกัน ชื่อ บอล น่ะครับ:coolly-0003:
(ปล.คันนี้เห็นบ่อยและเห็นในโคราชมานานสักพักและรถสวยๆ)

Re: น้องใหม่มารายงานตัวครับ...!!!

ขอบคุณครับ พอดีเพิ่งได้กลับมาทำงานโคราชได้ไม่นานเองครับ...^^
ไปลุยอยู่ระยองพักนึงมีข่าวคราวรวมกันที่ไหนแนะนำด้วยนะครับ:coolly-0033:

• #7,534

ขอบคุณครับ พอดีเพิ่งได้กลับมาทำงานโคราชได้ไม่นานเองครับ...^^
ไปลุยอยู่ระยองพักนึงมีข่าวคราวรวมกันที่ไหนแนะนำด้วยนะครับ:coolly-0033:
ยินดีครับข่าวสารติดตามในบ้านนี้ได้หรืออาจมี Tel.ไปหาน่ะ:coolly-0003:

ขอบคุณครับบอล ^^ วันหยุด ไปนั่งชิวๆ ที่ร้านไหนก็เรียกได้นะ :coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,536
ชื่อโต้ครับอยู่สีดาเพิ่งได้รถมาฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ555 เมื่อไรจะมิตติ้งค๊าบบ

• #7,538
ชื่อโต้ครับอยู่สีดาเพิ่งได้รถมาฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ555 เมื่อไรจะมิตติ้งค๊าบบ
ได้มาใหม่ๆส่งสัยหรือสอบถามปัญหาต่างๆได้น่ะครับ
ประมาณว่าทำมัยซ่อมนานจัง..55.. :coolly-0010:
เมื่อไรดีเมื่อไรดี

ได้มาใหม่ๆส่งสัยหรือสอบถามปัญหาต่างๆได้น่ะครับ
ประมาณว่าทำมัยซ่อมนานจัง..55.. :coolly-0010:
เมื่อไรดีเมื่อไรดี
เสาร์นี้ดีไหมว่างๆ555+:coolly-0004::coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม