บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แป็บๆ 9 ขวบแล้ว อยู่เว็บมา4ปี รถยังไม่เทพเลย

วันนี้เจอรถพี่ติ๊กสวยงามมมมากกก อยากได้ๆภายในหล่อมาก

ใครมีไดชาต บอกเด้อครับด่วนๆ อันเก่าตายคาที่55555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,428
3วันสบายๆกับการพักผ่อน ณ อุบล

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,431
รถเต็มแล้วนะคับ..........:coolly-0026::coolly-0026:

สวัสดีชาว cefโคราช นะค่ะ
ไม่รู้จะติดต่อยังไงดีขออนุญาตติดต่อผ่านทางนี้ละกันนะค่ะ

คืออยากจะรบกวนขอรูปกิจกรรมต่างๆที่ไปทำร่วมกันมาอะค่ะ เพื่อไปทำ present งาน 9 ปี.....จะรูปรถ รูปคน รูปฮาๆหลุดๆขำๆได้หมด...
หรือจะส่งเป็นคลิปร่วมอวยพรก็ได้นะค่ะถ้าสะดวก

เอาไปโพสไว้ตามนี้นะค่ะ
https://www.facebook.com/media/set/?...8195267&type=1

เป็น FB กลุ่ม cefthai ....ขอบคุณค้าบ แล้วเจอะกันวันที่ 1 กันยานะค่ะ ^^

ปล.ขอภายในอาทิตย์นี้นะค่ะ
จะบอกน้ากิ๊ฟใน FB กลัวน้าเค้าโพสไม่เป็น แอ๊ๆ

พี่บอลอยู่ไหนคร้าบ

หลังคาว่างอะนะอยากไปเดี๋ยวหารถให้นะ
** เป็นยังไงกันบ้าง ติ๊ก พุธ บอล พี่วัชเอง ไม่ได้เข้านานจำรหัสเข้าไม่ได้ เลยขอใหม่ ตอนนี้พี่ไม่ได้อยู่เขาใหญ่แล้วนะ ตอนนี้มาทำงานที่ Dream World แล้ว ว่างมาเที่ยวกันนะ ฟรีเหมือนเดิม** ตอนนี้กะลังปั้นตัวนี้อยู่ใกล้แล้ว...ไว้ไล่ Cef..5555..

ไฟล์แนบ

48.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
แก้ไขล่าสุด:
** เป็นยังไงกันบ้าง ติ๊ก พุธ บอล พี่วัชเอง ไม่ได้เข้านานจำรหัสเข้าไม่ได้ เลยขอใหม่ ตอนนี้พี่ไม่ได้อยู่เขาใหญ่แล้วนะ ตอนนี้มาทำงานที่ Dream World แล้ว ว่างมาเที่ยวกันนะ ฟรีเหมือนเดิม** ตอนนี้กะลังปั้นตัวนี้อยู่ใกล้แล้ว...ไว้ไล่ Cef..5555..

หวัดดีคับพี่.....ขับรถระวังด้วยนะคับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

สบายดีคับพี่ พี่วัชสบายดีเงียบหายไปเลย ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมเยียนนะ
:coolly-0044::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม