บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่บอลครับ ขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยครับ มีธุระสอบถามหน่อยอ่ะครับ
ผม บี้ นะครับ

อุ่ย..งานนี้สงสังมี2เสี่ยมาแน่เลย
เสี่ยโต้ สีดา VS เสี่ยโต้ บัวใหญ่ :coolly-0023:
ตกลงวันเสาร์นี้นะครับพี่บอลรวมตัวกันที่ร้านพี่ก่อนละกัน
ปล รถเสร็จทันแน่ๆพี่คลัชได้แล้ววันนี้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,883
  • #6,884
พี่บอลครับ ขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยครับ มีธุระสอบถามหน่อยอ่ะครับ
ผม บี้ นะครับ
:coolly-0026:หายไปนานเรียกได้ว่าสาบสูญก็ได้สำหรับนายบี้(เดอะซีเกรด)ช่วงนี้งานคงเยอะแฮะ 086-7255080 ครับ

• #6,885
ตกลงวันเสาร์นี้นะครับพี่บอลรวมตัวกันที่ร้านพี่ก่อนละกัน
ปล รถเสร็จทันแน่ๆพี่คลัชได้แล้ววันนี้
นัดกันกี่โมงดีอ่ะ รถคงทันอ่ะเห็นช่างMลงไปเอาครัทช์เองเลยนะไปขู่อะไรไว้ป่าว:coolly-0029:

นัดกันกี่โมงดีอ่ะ รถคงทันอ่ะเห็นช่างMลงไปเอาครัทช์เองเลยนะไปขู่อะไรไว้ป่าว:coolly-0029:[/QUOTE
ไม่ขู่ได้ไงพี่รถจอด 1 เดือนเต็มเลยเปลื่ยนคลัชแค่นี้เองต้องมีขู่กันบ้าง อัดฉีดช่างบ้าง อะไรบ้างถึงจะมีแรงกระตุ้งร่องงานให้55555 จัดหนักอย่างเดียวช่วงนี้

• #6,887
นัดกันกี่โมงดีอ่ะ รถคงทันอ่ะเห็นช่างMลงไปเอาครัทช์เองเลยนะไปขู่อะไรไว้ป่าว:coolly-0029:[/QUOTE
ไม่ขู่ได้ไงพี่รถจอด 1 เดือนเต็มเลยเปลื่ยนคลัชแค่นี้เองต้องมีขู่กันบ้าง อัดฉีดช่างบ้าง อะไรบ้างถึงจะมีแรงกระตุ้งร่องงานให้55555 จัดหนักอย่างเดียวช่วงนี้
...555... จัดไป

กิ๊ฟซี่อยู่ม๊ายยยยย...? :coolly-0017:

เห็นมีหลักฐานการอัดฉีดกันอยู่นะ

เซ็ง!รถโบพัง ยังไม่ได้ทำเลย แต่ใจรักพอขับได้เดี๋ยววันเสาร์เอาไปด้วย

ตกลงยังไงกัน กี่โมงที่ไหน จัดกันไปเยอะๆ เหนียวแน่นๆ

• #6,892
เห็นมีหลักฐานการอัดฉีดกันอยู่นะ
ไม่มีตกหล่นมาทางนี้บ้างอ่ะ
เซ็ง!รถโบพัง ยังไม่ได้ทำเลย แต่ใจรักพอขับได้เดี๋ยววันเสาร์เอาไปด้วย

ตกลงยังไงกัน กี่โมงที่ไหน จัดกันไปเยอะๆ เหนียวแน่นๆ
ได้ข่าวว่าโบไม่พังน่ะคับยังงัยก็ช่างเถอะจะพลาดป่าวเที่ยวนี้..มาลุ้นกัน..:coolly-0010:

• #6,893
วันพรุ่งนี้นะครับมิตติ้งกลุ่มcef korat เจอกันตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไป ณ ร้านประธานบอล อยู่ตรงข้ามโรงพยาบาลค่ายสุรนารีนะครับ จะไปไหนค่อยว่ากันอีกรอบบบบ

• #6,895
วันพรุ่งนี้นะครับมิตติ้งกลุ่มcef korat เจอกันตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไป ณ ร้านประธานบอล อยู่ตรงข้ามโรงพยาบาลค่ายสุรนารีนะครับ จะไปไหนค่อยว่ากันอีกรอบบบบ
อีกแหละร้านกาแฟป๋มก็พอมั้งเสี่ยเดี๋ยวจะโดนตีหัวเอาป่าวๆ..555..
ใครมากันมั่งอ่ะ
รถเสร็จยังจร๊า

แก้ไขล่าสุด:
อีกแหละร้านกาแฟป๋มก็พอมั้งเสี่ยเดี๋ยวจะโดนตีหัวเอาป่าวๆ..555..
ใครมากันมั่งอ่ะ
รถเสร็จยังจร๊า
เสร็จพรุ่งนี้ค๊าบบบ ขอนมปั่นโอริโอนะพี่555555

** Meeting..กันไกลจัง...สนุกกันเด้อ...เตรียมงานใหญ่ก่อน..พระองค์ภาจะเสด็จ Life Park...

• #6,900

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม