บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีตอนสายๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,764
มิตติ้งเมื่อไรดีค๊าบบพี่
ลองปรึกษากันดูทางนี้ไม่มีปัญหา(วันนี้เลยมั้ย)อดใจไว้อีกไม่ถึงเดือนก็ออกพรรษาแล้ว

• #6,765
ราตรีสวัสครับพี่น้องชาวไทยทุกคน

• #6,766
ต้น ตกลงเอาป่าวคับยาง พอดีมีลูกค้าจะเอาคับ โทรแจ้งผมด้วยนะคับ
080-1000151 คู่ละ 2500

:coolly-0031::coolly-0013:

• #6,771
ไม่มีเหล้าหรอคับ...?!!!... :coolly-0017:
attachment.php

มีครับป๋ม..พร้อมที่นอนสบายๆ(ไม่เมื่อยคอ)ให้ด้วย :coolly-0031:

attachment.php

มีครับป๋ม..พร้อมที่นอนสบายๆ(ไม่เมื่อยคอ)ให้ด้วย :coolly-0031:
==*ขอด้วย* : ขนาดโดนหิ้วปีกยังแอ๊บแบ๊วได้ ตรงคอนเซ็ป สวดยอดเลยน้า หวดตมาตังแต่เที่ยงแถมเก้าอี้และบรรยากาศข้างหลังมันไม่ใช่ที่งานน๊ะนั่นนะ หรือว่าเราคิดไปเอง==บึ๋ยยย

ไฟล์แนบ

• DSCF 1426.JPG
    DSCF 1426.JPG
    56.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
แก้ไขล่าสุด:
เข้าไปในงานได้แป๊บเดียว สติก็ค่อยๆดับวูบไปเรยคับ
ประมาณว่าแบตหมด ตาร์ทไม่ติด..!!!... :coolly-0017:

:coolly-0039:ลูกพี่ผมอยู่ไหนครับคิดถีงจังเลย:coolly-0010:

ถึงบ้านยังเอ๋ย

• #6,776
:coolly-0039:ลูกพี่ผมอยู่ไหนครับคิดถีงจังเลย:coolly-0010:​

ถึงบ้านยังเอ๋ย​
ทักทายแบบนี้ลักษณะทัก..โต้(สีดา)เลย..ประมาณว่าแอบเที่ยวกันใช่ป่าว2คนนี้

• #6,777
เข้าไปในงานได้แป๊บเดียว สติก็ค่อยๆดับวูบไปเรยคับ
ประมาณว่าแบตหมด ตาร์ทไม่ติด..!!!... :coolly-0017:
อ๋อ..ที่ตาร์ทไม่ติดก็เพราะ..ฟิวล์..ขาดนั้นเอง:coolly-0023:

ทักทายแบบนี้ลักษณะทัก..โต้(สีดา)เลย..ประมาณว่าแอบเที่ยวกันใช่ป่าว2คนนี้
อะไรครับพี่บอลแหมเล่มผมตลอดเลยนะช่วงนี้ คิดถึงก็บอกเดี๋ยวว่างๆจะไปนั่งจิบกาแฟด้วยค๊าบบบ ไม่ได้หนีเที่ยวครับ

** เสาร์ - อาทิตย์นี้สนามโบนันซ่า มีแข่ง Drift รายการ
M-Max มากันหรือเปล่าคร๊าบ..เสาร์ซ้อม..อาทิตย์แข่ง...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม