บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมใส่เเสื้อ ชมรมครับ พี่ติ๊กมีเสื้อไหม

3. หาของติดไม้ติดมือเป็นของขวัญมาร่วมในงาน เพื่อใช้สำหรับจับฉลากกันครับโดยจุดประสงค์ขอเป็นของสำหรับบริจาคเพื่อร่วมสนุกในการจับรางวัลให้เพื่อนสมาชิกแล้วกันครับ ไม่กำหนดมูลค่าของขั้นต่ำ แต่อย่าให้น่าเกลียดนัก

ปีที่แล้ว อยากได้ไมล์ sky แต่อด คนนั่งข้างๆได้ไป ขอซื้อตรงนั้นก็ไม่ขาย:coolly-0017::coolly-0017:

ผมใส่เสื้อชมรมครับ:coolly-0002:

พี่ครับ ปีนี้ผมขอน่ะครับ นั่งกินกับผมน่ะไม่หลบไปไหนน่ะ ขอขอ
ปล.ผมไม่กินเหล้าครับ พี่ติ๊ก

ใครไม่กินเดี๋ยวผมกินเองพรรษาแตกเลยดีไหมเนี่ยะงานี้555

3. หาของติดไม้ติดมือเป็นของขวัญมาร่วมในงาน เพื่อใช้สำหรับจับฉลากกันครับโดยจุดประสงค์ขอเป็นของสำหรับบริจาคเพื่อร่วมสนุกในการจับรางวัลให้เพื่อนสมาชิกแล้วกันครับ ไม่กำหนดมูลค่าของขั้นต่ำ แต่อย่าให้น่าเกลียดนัก

ปีที่แล้ว อยากได้ไมล์ sky แต่อด คนนั่งข้างๆได้ไป ขอซื้อตรงนั้นก็ไม่ขาย:coolly-0017::coolly-0017:

ยังจำได้อีก บิ๊กมันจองแต่จนป่านนี้ยังไม่เห็นมาเอาเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,606
พี่ครับ ปีนี้ผมขอน่ะครับ นั่งกินกับผมน่ะไม่หลบไปไหนน่ะ ขอขอ
ไม่ได้หลบไปไหนคราวที่แล้วป่วยไข้ขึ้นต้องนอนพักเดี๋ยวขับรถไม่ไหว

• #6,607

แก้วเดียวก็พอค๊าบแต่เติมตลอด

ใครเมา(จนเสียกิริยา)ปล่อยกลับเองอะนะ....................:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

ตื่นแต่เช้าเลยนะ เมาแล้วกลับไม่ไหวก็นอนกทม.เดี่ยวจัดการให้

ตื่นแต่เช้าเลยนะ เมาแล้วกลับไม่ไหวก็นอนกทม.เดี่ยวจัดการให้
จัดให้หนักไปเลยอะนะ........................เดี๋ยวเจอกัน
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
555555ขากลับส่งพัสดุกลับเลยพี่

ช่าย..........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

• #6,614
อากาศ+ท้องฟ้า แจ่มใส :coolly-0022:

เคลื่อนทัพประมาณ 3 โมงเช้าเด้อคับเด้อ...

จัดให้หนักไปเลยอะนะ........................เดี๋ยวเจอกัน
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ช่าย..........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
น้าติ๊กครับ งาน 8 ปีผมยังให้คำตอบไม่ได้ว่าจะไปหรือปล่าว เพราะเพิ่งเปิดร้านได้ใหม่ๆลูกค้าวันเสาร์เต็มทั้งวัน รอดูอาการก่อนถ้าเบาบางจะรีบบึ่งเลยครับ และถ้าผมไม่ได้ไปรบกวนเอาของที่พี่ลองให้หน่อยได้ไหมครับ แล้วเดี๋ยวผมวิ่งไปเอาที่ น้าติ๊กเองครับ สวิทพร้อมกรอบประตูหลังขวา และพลาสติกซุ้มล้อหน้า 1 คู่ครับ ยังไงเดี๋ยวโทรคุยอีกทีครับ ใกล้วันก่อนครับ:coolly-0046:

หลังจากเหน็ดเหนื่อยจากการทำงานที่ยาวนานติดกันไม่ได้พักไม่ได้อยู่บ้าน

บัดนี้ได้กลับถึงบ้านแล้ววววววววววววว
:coolly-0013::coolly-0034::coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม