บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีรถแล้วไปได้มะ (ตามเอกสารภาพถ่ายแนบ)http://images.temppic.com/06-05-2009/images_vertis/1241616230_0.07849500.jpg
ปล.ถ้าไม่ให้ไปจะเอารุปที่มีมาลงให้หมดเลย

จะได้รุ้กันไครเป็นไคร :coolly-0012:
:coolly-0004: เราอ่ะยังไงก็ต้องมาอีตั้น
จะรถไรก็มาเหอะ ไงหัวใจก็cefอยู่วันยังค่ำ
ปล.ไอ้นี่มันมีทุกช็อตน่ากลัวว่ะ:coolly-0023:

:coolly-0003: เสาร์นี้ครับเตรียมพร้อมได้เลยครับ
เมื่อวานบอลโทรมาหาแล้ว ถ้าว่างมานั่งกินข้าวคุยกัน(จะได้กินมั้ยข้าว)สถานที่ร้านร่มหลังอู่เชิดชัย มาไม่ถูกโทรถามบอลหรือผมก็ได้นะครับ เวลาหลัง2ทุ่มเป็นต้นไปไม่รู้จะสิ้นสุดเมื่อไรกินกันไปเรื่อยๆ ถ้ามาหลายคันอาจมีการถ่ายรูปรถหมู่ ไงถ้าว่างแวะมาแล้วกันนะครับ

รับทราบครับผม

จะอยู่ได้นานสักเท่าไรน้อเมาก่อนแน่เลยไม่ได้กินนานแล้วด้วยสิ 5555+ (กินอะไร?)

หมดไปเบาๆ2ขวดมาวตามเคย:coolly-0008:

:coolly-0042::coolly-0041::coolly-0006::coolly-0036::coolly-0008:ค่อยๆตายลงไปช้าๆ

ขอบคุณมากพี่ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่น่ะครับ:coolly-0033:

ไปไหนกันหมดเหลือใครอยู่บ้างน้อที่เข้าเว็บ
..................................................

โฉบมาดูก้อมีแค่ผมนี่หล่ะที่อยู่ในเว็บ...:coolly-0036:

เสียดายจังหน้าจะถ่ายรูปมาลงไว้มั่ง 55+ ยังไม่มีรูปกับคนอื่นเค้าเลย

เสียดายจังหน้าจะถ่ายรูปมาลงไว้มั่ง 55+ ยังไม่มีรูปกับคนอื่นเค้าเลย
คราวหน้าครับน้องไว้รวมกันหลายๆคันดีกว่า เมื่อคืนแค่ซ้อมๆขำๆ

:coolly-0007:อิ่มจังโว้ยยยยยยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม