• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

** แถวๆ..โรงแรมขวัญเรือนที่เปิดใหม่หรือเปล่าครับ..พี่ไปพักที่นั่นบ่อย เวลาเข้าโคราช..ถ้าใช่เข้าโคราชจะแวะไปนั่งครับ...อาจช่วยแนะนำอะไรให้ได้นะ..พี่เป็น Food&Beverage Mgr.เก่า..อาจจะพอช่วยน้องๆได้บ้าง..:coolly-0005:
จัดปายเลยเพ่............:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

-สาวๆนุ่งสั้นมาออกกำลังกายที่ บุ่ง ทุกวันครับ <===:coolly-0010:แอบชอบ ว่างจะไปหา

หวัดดีคับ...............เย้ๆๆๆพี่แป๊ะยังอยู่กะเราพี่น้องคับ....:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:
ใกล้แล้วครับจะรีบบอกทุกท่านให้รับทราบ(ช่วงนี้ช่วงเหนื่อยถึงเหนื่อยมากครับ):coolly-0023:

บอกหน่อยก้อดี..........ว่าจะไปเปิดร้าน:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:
** ร้านขายอะไร..และอยู่ตรงใหนคร๊าบ...เหมาะสำหรับผู้สูงอายุหรือเปล่าครับ...และแถวร้านมีหญ้าอ่อนๆ..ด้วยปะครับ..:coolly-0031::coolly-0031:

มีตัวอ่อนให้กระซวก....เอาไหมคับ(สนใจหลังไมค์คับ......ล้อเล่น:coolly-0026::coolly-0028::coolly-0041:)
เมื่อไรจะมิตติ้งอีกครับบบบ

ย้ายมาอยู่ในเมืองเลยมัยคับ...........เพิ่งจะเจอกันหยกๆๆ อยากเจอกันอีกแหละ:coolly-0022::coolly-0033::coolly-0044:(อย่าเอาศรีภรรยามาด้วยนะทีหลังอะ)<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

โคราชร้อนม่ะ นนท์ฝนตกเย็นชุ่มฉ่ำคร้าบบบบ

โคราชร้อนม่ะ นนท์ฝนตกเย็นชุ่มฉ่ำคร้าบบบบ

ร้อนเหมือนกัน.......................งานเยอะจังวะ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

-กาแฟ..ม๊อกเทล..ค๊อกเทล..น้ำผลไม้..เบียร์..Lกฮ..อาหารนิดหน่อยครับพี่(มือใหม่หัดทำ)
-เส้นหน้า รพ.ค่ายสุรนารี-ก่อนถึงแยกไฟแดงบุ่งประมาณ 50 ม.
-สาวๆนุ่งสั้นมาออกกำลังกายที่ บุ่ง ทุกวันครับ

น่านไง :coolly-0003:
พี่บอลสาขาสองของอ้อเมื่อไหร่ค่ะ^^

จาขโมยเลยหรอ งั้นเดี๋ยวดูให้เลยคร๊าบบบบ 555

เอาของ safety21 ช่ายมะ มีของเลย จัดเลยมะก๊าบบ

จัดมาเลยค๊าบราคาเท่าไร

ทำมัยมันเงียบจั๋งซี๋หน่อ..............:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

เงียบเหมือนเคย!

จาขโมยเลยหรอ งั้นเดี๋ยวดูให้เลยคร๊าบบบบ 555

เอาของ safety21 ช่ายมะ มีของเลย จัดเลยมะก๊าบบ

เปลื่อนแผนครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ ผมกลับกรุงเทพครับ

แล้วตอนขึ้นมาผมจาเอาของมาฝากนะครับ

ท่านอึ่นจาเอาของฝากอะไรหรือป่าวจ๊ะ
วันนี้ผ่านหน้าร้าน โอ้โฮพระเจ้า ทั้งcef ทั้ง180 sxมีแต่เทพทั้งนั้น ของเค้าเจ๋งจริงวุ้ยเสี่ยโต้ บัวใหญ่นี่

ร้านบอลชื่อร้านอะไรนะ..............

** ไม่มีเวลา เข้าไปโคราชเลยช่วงนี้ มีแต่งานๆๆ ....:coolly-0023:
ผมก็งานเยอะ ไม่ได้อยู่โคราชเลย
ตอนนี้อยู่อุบลฯกลับพรุ่งนี้แล้วต่อด้วยชัยภูมิกลับวันอาทิตย์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม